ชื่อกระทู้: นิมิต...มาร

Cool นิมิต...มาร

นิมิต...มาร

Queen's Dark เป็นใคร...

บางท่านคิดว่าเรา เป็นท่านนั้น...กิลนี้

ท่านนี้...กิลนั้น

เราคือเรา...Queen's Dark

ทำไม...เราจึงนิมิตมากมาย...หลากหลายกิล

ทำไม...เราจึงรู้เรื่องราวต่างๆ

ตาทิพย์หรือ...

เข้าทรงหรือ...

ภูตพรายกระซิบหรือ...

นั่งเทียนเขียนเองหรือ...

เราเท่านั้นที่รู้..............

ตามที่เราเคยกล่าวไว้

เราเป็นเพียงผู้เล่นเล็กๆ

ที่ชื่นชมในการเขียนของคุณMesh และ คุณOtaka

นิมิตจึงเป็นเพียงโฆษณา คั่นเวลารอท่านเทพนักเขียนตัวจริงกลับมาเขียนเท่านั้ น

ข่าว...

เป็นอาวุธอีกอย่างหนึ่งทางการทหาร

เราพยายามเป็นอย่างยิ่งที่จะไม่เป็นอาวุธให้แก่ฝ่ายใ ด

นิมิต...

มีทั้งเรื่องที่เกิดขึ้นแล้ว...และเรื่องที่คาดว่าจะ เกิด

นิมิตเป็นเพียงฝัน

ท่านเลือกที่จะเชื่อ หรือไม่เชื่อ ก็ตามแต่ใจท่านเถิด

หากวันใดการเขียนของเราเป็นเหตุให้ท่านทั้งหลายเป็นท ุกข์ สูญเสีย

ก็ต้องอภัย...ไว้ ณ ที่นี้ด้วย

เรา...Queen's Dark
    ~Queen's Dark~

Travians
    สถานที่
    แถว แถว เนี๊ย

~♡~♡~♡~♡~♡~♡~♡~♡~♡~♡~♡~♡~♡~♡~♡

☆~☆~☆~ ฮะ เหม่ง มา แว๊ว ~☆~☆~☆~☆

~♡~♡~♡~♡~♡~♡~♡~♡~♡~♡~♡~♡~♡~♡~♡

o-( -"-)9 ขออภัย มือใหม่หัดเกรียนสุดหูรูด Q('.' )-o

แม่หมอ สร้างสีสันให้ บอร์ดได้เยอะเลยครับ สนับสนุน (",)

Travians
    สถานที่
    bkb

Cool

ตามมาให้กำลังใจอีกคนครับ อิอิ

ผมชอบแม่หมอนะพิมแบบว่าเข้าใจแค่คนที่ติดตาม

แล้วอย่างเช่น ชื่อDragonเนี่ย สงสัยจะเอาจากแม่หมอที่ชอบบอกว่า

++เป็นแดนมังกรที่หลับไหล ประมาณเนี้ย

แต่ความจริงเป็นไงผมไม่รุ้อะ ผมคิดว่างี้นะ อิอิ

ขอบคุณสำหรับทุกๆกำลังใจนะคะ

จะพยายามต่อไปคะ

^ ^

เรื่องมังกร คงจะบังเอิญมากกว่า (>.<)v
    ~Queen's Dark~

ตามมาให้กำลังนะคะ คุณไลล่า นิมิตมาให้อ่านไวไวนะคะ
    เงียบ ไม่ใช่แปลว่า "ยอมรับ"... บางที "ไม่ยอมรับ" ก็เงียบ

ตามมาให้กำลังใจเหมือนกันครับ

อิอิ...โดนมาซะหนักเลยนะแม่หมอ แต่อย่าเพิ่งท้อครับ นิมิตอ่านแล้วเพลินดี ตามมาเป็นกำลังใจให้อีกคน

คุณเกิดมาเพื่อสิ่งนี้

Tags for this Thread