ชื่อกระทู้: รับคนเข้า พันธมิตร +,- จ้า

Default รับคนเข้า พันธมิตร +,- จ้า

เพิ่งตั้งใหม่นะจ้า เพิ่งเล่นติดต่อ DeaTHTheKiDz คับผม

ส่งข้อความหรือchatมาก็ได้นะคับ^^

รับจิงใจ นิสัยดีคุยสนุกๆ คนเท่าไหร่ไม่สนจ้า

ของเราเปนแบบเพื่อนกันฉันพี่น้อง หัวเพิ่งเล่นน๊าผมก็เพิ่งเล่น ยังไม่เก่งเท่าไหร่

ใครสนใจมาเลยคับ ต้อนรับทุกคน^^

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sinwester อ่านข้อความ
    เพิ่งตั้งใหม่นะจ้า เพิ่งเล่นติดต่อ DeaTHTheKiDz คับผม

ส่งข้อความหรือchatมาก็ได้นะคับ^^

รับจิงใจ นิสัยดีคุยสนุกๆ คนเท่าไหร่ไม่สนจ้า

ของเราเปนแบบเพื่อนกันฉันพี่น้อง หัวเพิ่งเล่นน๊าผมก็เพิ่งเล่น ยังไม่เก่งเท่าไหร่

ใครสนใจมาเลยคับ ต้อนรับทุกคน^^
    คิดหรอว่าจะมีคนโง่เข้าถ้ากิวไม่ได้คุณภาพ

Talking

ไม่เข้าก็ไม่ต้องพูดครับ ผมไม่ได้ขอร้องให้คุณมาเข้า

อีกอย่างนิสัยแบบคุณผมคงเอื้อมมือไปคลิกเม้าส์เอาคุณ เข้าหรอกคับ

หัวกิล pop 116 คับตอนนี้ใครสนลงพิกัด + ชื่อไว้นะจ้า^^

เพื่อนผมก็เล่นใหม่หลายคนคงจะอยู่กิลนี้กัน

มีกิลพันธมิตรนะครับ กิลพี่เพื่อนผมเอง pop ประมาณ 400กว่า 3-4คนอ่ะ

ใครสนติด่อละกันคับผม

Zesful คับ

หมู่บ้าน ZesTFuL

พิกัด (200/212)

กอลส์ ครับ ขอบคุณ คับๆๆๆ

ชื่อ kingkop
    เมือง kingkopcity
    พิกัด (180,-54)
    ประชาชน 57
    เผ่าโรมันส์
    เล่นทุกวันคับ

หม??บ?านของ Rita Ros

พิกัด (-87|100)
    นะคะ เผ่าโรมันส์ค่ะ

Default kabang

หมู่บ้าน kabang
    พิกัด 82 | -113
    เผ่า กอลส์
    ประชากร 71
    ช่วยรับเป็นสมาชิกด้วยคัรบ

Ohara

พิกัด 135 -39

รับไม่รับบอกด้วยนะจ๊ะ อยากมีพันธมิตร ^^