ชื่อกระทู้: -44 90 คนไทยโดนมันปล้นทุกวัน

ผมก็โดนเหมือนกันครับขนาดมีที่ซ่อนเสบียง บางครั้งมันก็ยังได้ทั้งๆที่ซ่อนได้หมดนะครับเนี่ย แล้วไอดีเก่าผมโดนปล้นซะจนสิ่งก่อสร้างต่างๆพังหมดแล ้วครับ ผมเลยสร้างไอดีใหม่แล้วคอยส่งทรัพยากรให้ไอดีใหม่น่ะ ครับ ลองเอาวิธีนี้ไปทำดูก็ได้นะครับ

ผมก็โดนปล้นทุกวันเลยครับ ฮือๆ
    ก็ยังหายใจได้...เมื่อไม่มีเธอคนนั้น

ผมเคยมีประสพการณ์แบบคุณมาแล้ว ตอนแรกโดนเผ่าที่เขาใหญ่กว่ามาปล้นก็โดนวันละ 2 เวลาหลังอาหารเลย ดีแต่ว่ามันไกลพอเผ่าเขาใหญ่มากคะแนนไปสูงเลยเลิกมาต ีเรา นึกว่าจะตั่งตัวได้ใหม่ ไอ้ที่อยู่ข้างฯ มันเสือกมาปล้นวันละ 6 เวลาก่อนหลังอาหารเลยที่นี้ ก็พยายามส่งทหารหลบไปตีเมืองเถื่อนเวลาที่มันใกล้มาถ ึง ส่วนแร่ที่มีก็อัพสิ่งก่อสร้างล่วงหน้าเลย มันมาไม่ได้อะไรเลย ที่นี้มันก็ส่งเครื่องยิงหินมาทำลายสิ่งก่อสร้าง เราก็สร้างใหม่ อาศัยเอาทหารหลบไปเรื่อยฯ จนมันชะล่าใจเราเลยย้อนไปตีมันบ้างคราวนี้เอาแบบ ทหารเรากลับมาก็ส่งไปใหม่ เอาคืนได้ 3-4 วันมั่ง มันเลิกลบไอดีไปเลย ตอนนี้เลยกลายเป็นเมืองผลิตแร่ไว้ให้เราไปปล้นบ้าง ซำบาย

Travians
    สถานที่
    United States

Default Sammy's Adventures: The Secret Passage Film Online

Battle: Los Angeles Good Film For Sale Super 8 (LQ) film soundtrack the Devil torrent download I Am Number Four movie 2011 The Smurfs Psp the The Adjustment Bureau movie hd part The Social Network Review Film Tactical Force movie for cheap The Valhalla Rising (HD) Download Full Movie download for Rango (HQ) the movie Want To Watch Your Highness I Want To Watch The The Social Network Film

Travians
    สถานที่
    Lithuania

Default Utility Trailers

Get the best and most reliable utility trailers in the industry. We only sell Anderson and pace, the two best trailer manufacturer's in the world.