ชื่อกระทู้: รับสมัครเข้าพันธมิตร

Post รับสมัครเข้าพันธมิตร

เปิดรับสมัครพันธมิตร ต้องการด่วนๆๆ
    เก่งไม่เก่งไม่ว่า ขอให้คุณรักพันธมิตรของเรา สามัคคีกัน และเข้ามาพัฒนาบ่อยๆ
    เพียงเขียนชื่อหมู่บ้าน ชื่อผู้เล่น พิกัด อยากเข้าพันธมิตรนี้เพราะอะไร อะไรที่คุณอยากได้จากพันธมิตรนี้
    สนใจโพสตอบมาเลยคับ โพสแล้วรับทุกคนคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย visaitus : 08-15-2010 เมื่อ 02:56 AM

หมู่บ้าน All Best
    ผู้เล่น IIOUIISJ
    พิกัด (38|-21)
    ในเกมส์ให้หาพันธมิตร จะสร้างเองก็ไม่ได้สักที เพราะโดนปล้นทั้งวัน ไม่มีทรัพยากร
    หาสมัครเป็นพันธมิตรดีกว่า

ชื่อหมู่บ้าน Oops! Town
    พิกัด(-38/99)
    ผู้เล่น Oops78
    ประชากร 61

สวัสดีครับผมชื่อบีมครับอยากจะขอเข้าร่วมกิลด้วยครับ
    ผมเล่น กอลส์ สายเรน
    ชื่อ i2club
    เมือง HareM_BeaM
    พิกัด -82/67
    แอคทีฟ12 ชม ขึ้นไปต่อวันครับ
    ตอนนี้ pop มี 100+ ครับ
    ยังไงก็พิจารณาไว้ซักคนนะครับ ขอบคุณครับ

ชื่อเมือง beealoha
    พิกัด -56/140 เพิ่งเล่นเองมี pop 52+ แต่เข้ามาพัฒนาทุกวันอยู่แล้ว ขอร่วมทีมด้วยนะ

Happiest
    (-106|110)
    เผ่า: ทูทั่นส์
    พันธมิตร:
    เจ้าของ: demongtz
    ประชากร: 58

Tags for this Thread