ชื่อกระทู้: ประกาศช่วงท้ายเกมอย่างเป็นทางการจาก tcb™ และ im™

Banned

เรนซุน เยอะจริงๆ วิเดียวเพื่มมา 3m เลยแหะ ดักวิเก่งจริงๆขอชม

http://travian-reports.net/th/report...f4,2205906507a

เวฟแมวไม่ได้ทำนะคับ เยอะเกิน><"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ p.k. อ่านข้อความ
    คนอื่นยังลุ้นขนาดนี้ คุณอาร์จะเป็งไงเนี่ย ใครว่างๆเอายาดมไปให้เธอหน่อย
    เหนื่อยอ่า รออีกแวป เด๋วเรามาทำไรหนุกๆกัน ><

ตั้งแต่เล่นมามีเซิร์ฟนี้แหละที่ัมันส์ที่สุด dgตีกะชาวบ้านตั้งแต่ต้นจนจบเซิร์ฟ
    บอบช้ำมาทั้งเกมส์เลย แต่ก้อมันส์ดีครับ

2เวฟน่าสงสัย ถ้าผ่านไปได้จริงๆ ก็คง วินวิน :d

ABSK
    Balling
    BreezeOcean
    Smage
    TheBapTer
    DAMN
    Vform
    MR.8
    Pebber
    nunew

s6.Armadillo

ts65 ทัวรอบก่อน final

Zaleng

อีกเยอะเยะจำไม่ได้แล้ววะ นานเกิน และที่เพื่อนชวนไปสิงอีกมากมาย

ที่จริงจังหน่อยก็คงเป็นสีแดงหล๊ะมั่งนะ

ไปละ 1 เวฟ ไม่มีแมว
    อีกนิด อึ๊บ อึ๊บ

ชัยชนะไม่ว่าจะได้มาด้วยเหตุผลใด ก็คือ ชัยชนะ
    สงคราม มีคำว่ามิตรแท้และ ศัตรูถาวรด้วยหรือครับ
    อยู่เล่นด้วยกันอีกนิดซิครับจะรีบไปไหน ไม่กี่วันก็จบแล้วครับ

ขอบคุณครับ

อ่านมาแล้วก้ตลกเหมือนกันนะ คุณ Username ครับ รุสึกอย่างไรบ้างครับ ที่แขวะไปทัั่วเลย แต่ไม่ยักจะมีคัยมาเล่นด้วยแหะ เลยต้องเพิ่มเรตตัวเองมาอีก2 ฮ่าๆๆ ดึงดูดความสนใจจังนะครับ^^ ภาษาที่ใช้บ่งบอกถึงการศึกษาเลยนะครับ ^^ ที่บ้านเคยได้รับการอบรมมาบ้างรึปล่าวครับ??

เข้าเรื่องหน่อยนะผิดหวังตั้งแต่แรกแล้วยังจะทำเนียน บอกไม่ได้อยากชนะ ww ผิดแผนแล้วมาเปลี่ยนเรื่อง เหอะๆๆ บ้าไปแล้วว!! ตอนให้ช่วยตี DG ก้ไม่เหนจะช่วยไรเรย บอกว่าติด xxx ทั้งๆที่ xxx มีอยู๋นิดหน่อย แต่ไม่ปัญญาจัดการเหอะๆ แล้วยังไปหลอกลวงเค้าอีก 55 แบบนี้จะมีปัญญาอะไรไปชนะหรอครับ ถ้าถามเรื่องความหน้าเชื่อถือ ขนาด xxx ยังด่าเลย 5555 แล้วขณะจับกับ Im tcb คิดหรอว่าไม่รุว่าแอบไปทำอะไรมา ถามจิงๆว่ามีคัยไว้ใจพวกคุณมั่งครับ!! หน้าไว้หลังหลอกเหลือเกินครับ คัยๆเค้าก้ด่าพวกคุณกันทั้งนั้นแหละครับ ตาสว่างสักทีนะครับ คุณ ชื่อผู้ใช้ ผมยอมรับนะว่าทำไม่ถูก จิงๆผมก้ไม่เหนด้วยนะที่ทำ ก้ทิศทางมาแบบนี้ จิงๆมันมีเค้าๆนะว่ามันแปลกๆๆ ถามจิงๆ ww DG กล้าให้เช็คเรนปล่าวครับ?? (อันนี้ความเหนส่วนตัว) มันแปลกหลายอย่างนะครับ รู้อยู๋แก่ใจกันดีว่าทำอะไรกันนะครับ ทุกอย่างมันมีมูลเหตุครับ ทำอะไรก้ให้มันกระจ่างๆหน่อยเหอะครับจะได้ไม่มีคัยมา ว่าได้

ปล.บางคำอาจรุนแรงไป ขออภัยด้วยครับหรือข้อมูลไรผิดพลาดก้ขออภัย ประเด็นหลักคือ หมันไส้ username อะครับ ออกแนวพันธมิตรนิยมอะครับ คลั่งมากไปหน่อยๆ สงสัยเด็กอยู๋ๆ ไม่ว่ากัน^^

ขอพูดถึงกิล SKULL หน่อยนะครับ(ซุ่มทหารอ่าๆ) ^^ ผมดีใจมากที่ได้รบกับกิลคุณนะครับ สนุกมากๆๆ แต่ผมไปเข้าแลปสายเลย มัวแต่เช็คเวฟๆ 55 แต่ก้เอาเถอะหนกดีๆๆ ถึงผมจะโดนยิงแต่ก้ดีอย่างผมขี้เกียจแล้วอะ(ดีกว่าให ้ลูกกิลในการดูแลของผมโดนนะครับ) ผมรอวันทหารหมดแหละเพราะผมคุ้มละ ทาง SK น่าจะรุดีนะครับว่าผมสวนกลับไปยังไงมั่ง อาจจะไม่มากเท่าไหร่ กิลผมมันเล็กอะครับ เลิกไปครึ่งกิลและ ผมดูแลคนเดวบริหารคนเดว ทำได้เท่านี้แหละครับ ^^ แต่ผมแอบเคืองอย่างนึงนะครับ ไม่รุว่าผมคนเดวเอง ทำไมใช้ทัพ ตั้งแต่ 1-4 m มาไอดีผมคนเดวเลย แล้วผมโดนไป 6 แล้วนะครับ รุสึกเหมือนโดนรุมทั้งกิลเลยแหะ ^^ ถ้านับคะแนนโจมตี น่าจะโดนไป 10 กว่าๆๆ m แล้วนะ เวฟยังมาเยอะอยู๋เลยๆๆ ยังไงผมจะใช้ทหารผมมั่งนะ 4 โมงเย็นๆๆ ถ้าเมืองไม่หายก่อนๆ สู้ๆครับ

สุดท้ายนี้รุสึกเป็นเกียรติและขอบคุณมากครับที่ได้เล ่นเกมด้วยกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SMG : 08-24-2010 เมื่อ 09:46 PM

555+ อดนอนกันอีกละ -*-
    ก็ยังหายใจได้...เมื่อไม่มีเธอคนนั้น

เละเลย แง๊

ผมยืนยันว่าทาง dg ไม่มีเรน ซุนนะครับ

^^

ถ้ามีเรนซุน ก็ดี ดิ -*-

ABSK
    Balling
    BreezeOcean
    Smage
    TheBapTer
    DAMN
    Vform
    MR.8
    Pebber
    nunew

s6.Armadillo

ts65 ทัวรอบก่อน final

Zaleng

อีกเยอะเยะจำไม่ได้แล้ววะ นานเกิน และที่เพื่อนชวนไปสิงอีกมากมาย

ที่จริงจังหน่อยก็คงเป็นสีแดงหล๊ะมั่งนะ