ชื่อกระทู้: Shot

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Ascorbic อ่านข้อความ
    ท่านนี่ก็ตลกจริงๆ แล้วถ้าปัญหามันเป็นปัญหาของคุณ ผมก็ต้องไปถามพ่อคุณสินะ

เอ๊ะหรือว่ามันเป็นการยุ่งครอบครัวคุณ หุหุ งั้นถ้าเป็นปัญหาของของคุณ คุณก็ไปถามพ่อคุณเองใช่ไหม

ก๊าก ล้อเล่นนครับ แล้วตกลงท่านเป็นใคร

ผมเป็นใครไม่สำคัญหรอกครับ เเต่ที่เเน่ๆผมไม่ใช่พ่อของคุณ

ถ้ายังมีปัญหาอะไรกับลายเซ็นผม ก็นั่นเเหละ Go ask your father ตามนั้น

ปล. อธิบายไปเเล้วนะครับ ถ้ายังถามต่อนี่คงจะเป็นการถามพ่อของคุณผ่านฟอรั่มเเ น่ๆเลย

Hi, I'm Lyan

If you have a problem with me

Please

"GO ASK YOUR FATHER"

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lyan อ่านข้อความ
    ผมเป็นใครไม่สำคัญหรอกครับ เเต่ที่เเน่ๆผมไม่ใช่พ่อของคุณ

ถ้ายังมีปัญหาอะไรกับลายเซ็นผม ก็นั่นเเหละ Go ask your father ตามนั้น

ปล. อธิบายไปเเล้วนะครับ ถ้ายังถามต่อนี่คงจะเป็นการถามพ่อของคุณผ่านฟอรั่มเเ น่ๆเลย
    ผมไม่มีปัญหาอะไรกับรายเซนต์แล้วละครับและก็คงไม่ถาม อะไรแล้วเป็นแค่ประโยคบอกเล่าแล้วกัน

เพราะดูแล้วผมจะไม่มีปัญหาและไม่มีคำถาม แต่น่าจะเป็นสมองคุณมากกว่าที่มีปัญหา

ก๊าก..... ถ้ามีปัญหากับผมก็ไปถามพ่อคุณแล้วกันครับ ตามลายเซนต์ตัวเอง หรือว่าอาจต้องมีการถามพ่อผ่านกระทู้ ก๊าก....

ผมล้อเล่นนะครับ อยากสร้างสีสันให้หฤหรรษ์ แค่บทสนทนาระหว่างผมกับคนบ้า <<< ล้อเล่นอีกเช่นกัน

Same a dirty dog bites its tail.

ของโทษ SHOT ด้วยครับมิได้ตั้งใจเอากระทู้ของพวกท่านมาคุยกันนะคร ับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lyan อ่านข้อความ

ถ้ายังมีปัญหาอะไรกับลายเซ็นผม ก็นั่นเเหละ go ask your father ตามนั้น

เมืองแตกรอบเดวท่าทางจาไม่พอ ห้าห้าห้า อ่อนจริงๆเหมือนสู้กับเด็กหัดเล่นเลย ห้าห้าห้า
    สายซิมเต็มตัวครับ

-S.3-SHOT C D -----> Calmness------- ID SnaPY_Y
    -S.6 UN-WW ID SnaPY_Y
    -S.7 Elite ID Optimus_Prime_I
    S.8 LegendID Zhuge_Liang
    -Ts.6 xXx-CM ID SnaPY_Y รอบนี้มาซิมเปนลูกกิลให้วิงเค้าครับมาเทสเฉยๆไม่ได้ล งเตมตัว

In Game Only

ความรักเหมือนผีรู้ว่ามีแต่ไม่เคยเจอ

รับทำ Web พร้อมบริการสุดประทับใจ ติดต่อได้ครับมีผลงานให้ชม

เมืองเเตกไม่ใช่เมืองหายนะครับ ที่วิจัยไว้ก็ยังอยู่ครบ โอก็ยังอยู่ครบ 3โอ

ถ้าทองหนาหน่อยนี่ แปบเดียวก็ซ่อมเสร็จเเล้วล่ะครับ

(บังเอิญว่าผมจนอ่า ทองบางจัดซ่อมนานเเน่ๆ T_T)

ว่าเเต่ไอดีหายนี่ซ่อมนานรึป่าวอ่ะครับ ขนาดลบไอดีหนีมายังปากขนาดนี้ ถ้ายังอยู่นี่จะขนาดไหนน้า

จริงๆกะว่าจะไม่ดราม่ากับคุณเเล้วนะเนี้ย เเต่เอาเรื่องอื่นมาโยงนี่เพื่อขอให้ได้เสือกนี่ไม่ไ หวนะครับ

ปล. คนดีๆที่ไหนเค้าเเซวพ่อคนที่ไม่รุ้จักล่ะครับคุณ vitamin-c

Please

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lyan อ่านข้อความ
    เมืองเเตกไม่ใช่เมืองหายนะครับ ที่วิจัยไว้ก็ยังอยู่ครบ โอก็ยังอยู่ครบ 3โอ

ถ้าทองหนาหน่อยนี่ แปบเดียวก็ซ่อมเสร็จเเล้วล่ะครับ

(บังเอิญว่าผมจนอ่า ทองบางจัดซ่อมนานเเน่ๆ T_T)

ว่าเเต่ไอดีหายนี่ซ่อมนานรึป่าวอ่ะครับ ขนาดลบไอดีหนีมายังปากขนาดนี้ ถ้ายังอยู่นี่จะขนาดไหนน้า

จริงๆกะว่าจะไม่ดราม่ากับคุณเเล้วนะเนี้ย เเต่เอาเรื่องอื่นมาโยงนี่เพื่อขอให้ได้เสือกนี่ไม่ไ หวนะครับ

ปล. คนดีๆที่ไหนเค้าเเซวพ่อคนที่ไม่รุ้จักล่ะครับคุณ vitamin-c
    ก๊าก...... อะไรครับท่านเนี่ย ผมไปรู้จักกันคุณตอนไหนครับท่านครับ

จำไม่ได้ว่ารู้จักด้วยซ้ำ อีกอย่างผมไม่ได้เอาพ่อมาเล่นนะครับ ผมบอกแล้วเอาฮาครับ บอกว่าล้อเล่น

แยกแยะไม่ออกหรอครับว่าล้อเล่น ท่านยังเอาพ่อมาเล่นนี่ครับดูลายเซนต์ก่อนครับ Go Ask Your Father !!

ท่านอยู่เซิฟไหนกลับไปเซิฟนั้นเถอะครับเลยไป ชิ่วๆ ยัง.... ยังไม่ไปอีก........ไล่แล้วยังไม่ไป ก๊าก แล้วไอดีอะไรมั่วซั่วเปล่าครับ

ก๊าก............ 5555 (ผมล้อเล่นอย่าไปถือสาอะไรผมเลยเอาเป็นว่าจบเรื่องปร ะเด็นพ่อครับ เราไม่ควรเอาบุพการีมาเล่น)

และก็เอาลายเซนต์ที่มันดูคิขุดีกว่านี้หน่อยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Ascorbic อ่านข้อความ
    งงทำไมลายเซนต์ต้องไปถามพ่อคนอื่นด้วย สงสัยพ่อตัวเองไม่มีถาม ก๊ากกกก

ล้อเล่นนะครับ แล้วตกลงท่านคือใครเนี่ยไม่รู้จัก

Please "GO ASK YOUR FATHER"

ที่บอกว่าลายเซ็นผมยังเอาพ่อมาเล่น นี่มันคนละประเด็นกับประโยคที่ว่า

"สงสัยพ่อตัวเองไม่มีให้ถาม" ถ้าเอาเป็นคำตรงๆ ชาวบ้านๆหน่อยก็ "สงสัยพ่อเเม่งตาย" ถูกมั้ยครับ

ก่อนจะถามนี่ช่วยใช้สมองที่พยายามโชว์ว่ามีเยอะ คิดหน่อยสิครับ ว่ามันสมควรรึป่าว

Please

ล้อเล่นจนด่ากันซะล่ะ -*-
    ID
    s4.asia>>>sUbs0n แห่ง Xunwu ™ SK or = SKULL =
    s8.asia>>>SlipDeVamP แห่ง MD™
    s3.asia>>>sutape2534 แห่ง ROK™H or Return of The King

"เราจะบุกด้วยกำลังที่สะท้านโลก!!!!" นโปเลียน ไม่ได้กล่าวไว้

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lyan อ่านข้อความ
    hi, i'm lyan

if you have a problem with me

please "go ask your father"

ที่บอกว่าลายเซ็นผมยังเอาพ่อมาเล่น นี่มันคนละประเด็นกับประโยคที่ว่า

"สงสัยพ่อตัวเองไม่มีให้ถาม" ถ้าเอาเป็นคำตรงๆ ชาวบ้านๆหน่อยก็ "สงสัยพ่อเเม่งตาย" ถูกมั้ยครับ

ก่อนจะถามนี่ช่วยใช้สมองที่พยายามโชว์ว่ามีเยอะ คิดหน่อยสิครับ ว่ามันสมควรรึป่าว
    อืมม์บอกว่าจบแล้วนะครับท่าน ผมบอกแล้วว่าเอ่อผมล้อเล่นนะครับ ส่วนเรื่องที่บอกผมว่าเอาพ่อมาเล่นเนี่ย

ท่านเอาพ่อคนอื่นมาเล่นก่อนนี่ขอรับ ท่านบอกว่ามีปัญหาก็ให้ไปถามพ่อตัวเอง ซึ่งทำไมต้องเอาพ่อมาเกี่ยวผมว่ามันแปลกๆ

ผมก็เลยล้อท่านเล่นไปกลับไปไม่ได้แจงเจตนาเยี่ยงนั้น น่ะครับ เอาเป็นว่าผมไม่รู้จักท่านแล้วผมทำแบบนี้มันก็ผิด

ผมขอโทษท่านเรื่องนี้แล้วกันครับ................... .เอาเป็นว่าจบผมคงล้อเล่นผิดเอง และก็

ที่บอกว่ามีสมองหรือว่าโชว์ว่ามีเยอะนะ ผมไม่ได้โชว์ซักหน่อย ก็ดีกว่าบางคน มีสมองกับเอา ประโยค go ask your father

มาเล่น ซึ่งมันสมควรหรอครับ แปลเป็นไทยง่าย "ถ้ามีปัญหาก็ไปถามพ่อมึงดู" สงสัยจะไม่มีสมองไปว่าคนอื่นก่อน เขาย้อนกลับ

ดันไปว่าคนอื่น สงสัยจะขี้โมโหง่ายมากๆ เลย ผมพิมพ์ไปหัวเราะไปสร้างสีสัน

Banned

เพิ่มเติมตรงนะครับ

พ่อท่านไม่มีหรือไงต้องให้ไปถามพ่อคนอื่นมันก็ประเด็ นเดียวกัน ทำไมต้องเอาพ่อมาเล่นครับ

สมองฝ่อเปล่า

มันน้ำเดือดกระทู้กิลผมนี่เอง 555555+