ชื่อกระทู้: Shot

Default Shot

SHOT[A] [B] [C] [D]

Available for player who contains the qualifications below.

#.Zone +/- only

Robber&Attacker
    #.Teutonic Troops x 2
    #.Gallic & Roman Troops x 1-1.5
    #.Pop 70+
    #.Rob score = 100k+ per week (For Teutons) , 10k+ (For Romans and Gauls)
    #.Wasn't Atked by "SHOT" and NON-Farm
    #.Active every day

Rein
    #.Pop 80+
    #.Troops x 1-1.5
    #.Wasn't Atked by "SHOT" and NON-Farm
    #.Active every day

How to approach us ?
    Post your condition on our forum or in this thread.

We're looking forward to all of your guys.
    Best Regards,
    SHOT
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย -jinkz- : 10-02-2010 เมื่อ 01:36 PM

รับโรมันอ่อนๆไหมจ้า เพิงเล่นได้2วันเอง ^_^

ส่ง igm ไปที่ Bnet หรือ -bdrink- เลยครับ

Banned

ทวิสตี้ช็อต!!

Janeny (88|-77)
    เผ่า: ทูทั่นส์
    พันธมิตร:
    เจ้าของ: kujuneman
    ประชากร: 63

^^

กิลshot เจ๋ง จริง แต่เราอยู่ - + นะครับ
    Sv8 ID illusionZ N W - ,+

Wink อยากเป็นพันธมิตรคับ

id noina

เผ่า กอลส์

พิกัด 104 / -125

ประชากร 59

ไม่รู้ว่าจะเข่าข่ายการเป็นพันธมิตร หรือไม่

ขอบคุณคับ

ตกลง กิลนี้ยังรับคนไหมครับ เงียบหายไปเลยทีเดียว

ยังรับสมาชิกอยู่คะ

[สายบุก]

ทูทั่น Rob 100k/week ทหาร*2 pop
    กอล์ล,โรมัน 40k/weekทหาร*1pop

[สายเรนรับเฉพาะกอล์ลโรมันทหาร *1pop/การผลิต 150up+]

ขอบุคลากรที่มีคุณภาพ ทั้งก่อนเข้า และเข้าแล้ว แอคทีฟและพัฒนาคุณภาพตนเองอย่างสม่ำเสมอคะ
    ไม่เป็นฟาร์มของ สมาชิกในกิลและสหภาพ

ถ้าฟาร์มคนในสหภาพอยู่นี่จะรับรึป่าวอ่ะครับ

( ล้อเล่นนะครับ พอดีผ่านมาเห็นเป็นกระทู้เเรกของฟอรั่มเลยเข้าทักทาย )

Hi, I'm Lyan

If you have a problem with me

Please

"GO ASK YOUR FATHER"