Results 1 to 8 of 8

ชื่อกระทู้: vip™ รับสมัครสมาชิก โซน +/+

Travians
    สถานที่
    Bangkok

Default vip™ รับสมัครสมาชิก โซน +/+

VIP™ รับสมัครสมาชิก ดังนี้ครับ

1.โซน +|+
    2. pop 210+ (เท่ากับpopเฉลี่ยของกิลตอนนี้)
    3. ทูทั่น ทหาร = pop โรมัน+กอลส์ หทาร = pop หาร 2
    4. แอคทีฟสม่ำเสมอ
    5. สมัครทางฟอรั่มกิล หรือ ลงชื่อในฟอรั่มนี้ก็ได้ครับ

ปล.1.สำหรับสมาชิกในกิล ที่สามารถทำตัวเองให้ติด 1-10 เหรียญโจมตี หรือ เหรียญปล้น จะได้รับรางวัลเป็น ทอง ในเกมส์ package 30 ทอง ราคา1.99USD และ สำหรับผู้ติดอัน 1 โจมตี หรือ ปล้น ประจำสัปดาห์ จะได้รับรางวัลเป็น 100 ทอง 4.99 USD
    2.เรื่องรางวัลไม่มีการเบี้ยวแน่นอนครับ การแจกทองจะแจกทุกๆหลังวันอาทิตย์เที่ยงคืน หรือ วันจันทร์ ตอนเช้าครับ
    3. กิจกรรมแจกทอง จะหมดเขตวันที่ อาทิตย์ ที่ 28 พฤศจิกายน 2553 หลังเที่ยงคืนครับ
    4. รับสมัครกิลวิง ปัจจุบันมี1กิล สมาชิกในกิลวิงสามารถรับทองได้ตามเงื่อนไขเดียวกับสม าชิกในกิล
    5. ถึงกิลเต็มก็ลงชื่อสมัครไว้ก่อนได้ครับ เพราะจะสัมภาษณ์ พร้อม sit ดูทหาร ตามคิวนะครับ
    อัพเดทกิล 20/09/2553
    อันดับ 3 คะแนนไต่อันดับประจำสัปดาห์
    คะแนนปล้น ตามที่10 มาห่างๆ แต่ก็จะพยายามแซงเพื่อเก็บเหรียญให้ได้
    คะแนนโจมตี ก็เช่นกัน
    คะแนนป้องกัน ไม่อยากได้เท่าไรครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ake_paradise : 09-24-2010 เมื่อ 02:16 PM

Travians
    สถานที่
    Bangkok

ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เเจกทองด้วยหรอคับ
    งั้นขอสมัครด้วยคนจิ

ขุดๆๆๆๆให้

Wink japan

ขอเข้ารวมด้วยคนครับ
    japan
    (-18/94)
    มีทหาร 65 ตัว แล้วครับ
    ปล้นกระจาย

Travians
    สถานที่
    Bangkok

VIP™ รับสมัครสมาชิกเพิ่ม คุณสมบัติดังนี้ครับ

1. Pop อย่างน้อยเท่ากับ Pop เฉลี่ยกิล คือ 750 ถ้าน้อยกว่านี้ ทหารต้อง 2000+ ครับ
    2. กอลส์ โรมัน ทหาร 1000+ , ทูทั่น ทหาร 2000+ ครับ
    3. แอคทีฟสม่ำเสมอ ไม่ปล่อยทหารโจมตีตายคาเมือง
    4. ให้ความร่วมมือกับ MM ทุกฉบับครับ
    5. มีความจริงใจ และรักกิลเราจริงๆ ในกิลไม่มีทอดทิ้งกันครับ

สถานะกิล
    1. กิลอันดับ 8 ของเซริฟ การันตีด้วยเหรียญต่างๆที่ประดับกิล
    2. สมาชิกในกิล แอคทีฟทุกคน ไม่มีเหลือง เด็ดขาด
    3. คะแนนโจมตี ป้องกัน ไต่อันดับ ปล้น ติด 1 ใน 10 ของเซริฟ
    4. ถึงแม้ว่าสมาชิกจะเต็มกิลแล้ว แต่เราก็คัดคน เข้า - ออกตลอด เพื่อให้สมาชิกเดิมแอคทีฟ และเปิดโอกาสให้สมาชิกใหม่ครับ
    5. ประวัติผู้บริหารกิลทุกคน การันตีด้วยความสำเร็จจาก เซริฟก่อนๆ และปัจจุบัน คือ s3 กิลที่กำลังโด่งดังขณะนี้

สนใจสมัครในฟอรั่มกิลได้เลยครับ หรือจะสมัครที่นี่ก้ได้ครับ เดี๋ยวผมตอบกลับไปเอง
    ปล. มีการแอด sit ตรวจก่อนเข้ากิลทุกคน ไม่ว่าPopจะสูงแค่ไหนก็ตามครับ
    ขอบคุณครับ
    Ake_Paradise
    ทุกเซริฟ ID: Ake_Paradise ตลอด ครับ
    s1 Feb 52-53 กอลส์ CB+OS (Warกับ AM)
    s3 July 52-53 โรมัน RW-G (Warกับ SHOT)
    thx3 Dec 52-53 ทูทั่น ND™ (Warกับ MoS)
    s3 July 53-54 ทูทั่น ML™-D (Warกับ MoG)
    s8 Oct 53-54 ทูทั่น STR-NE-V (Warกับ CNC™)
    tcx3.ph July 54-Nov 54 ทูทั่น NE-Tz™ (WarกับONE)
    tc7 Sep 54-55 โรมัน GP|T|™ (War กับ room69)
    tc4 April 55-? ทูทั่น [UN]-RF™

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ake_paradise อ่านข้อความ
    VIP™ รับสมัครสมาชิก ดังนี้ครับ

1.โซน +|+
    2. pop 210+ (เท่ากับpopเฉลี่ยของกิลตอนนี้)
    3. ทูทั่น ทหาร = pop โรมัน+กอลส์ หทาร = pop หาร 2
    4. แอคทีฟสม่ำเสมอ
    5. สมัครทางฟอรั่มกิล หรือ ลงชื่อในฟอรั่มนี้ก็ได้ครับ

ปล.1.สำหรับสมาชิกในกิล ที่สามารถทำตัวเองให้ติด 1-10 เหรียญโจมตี หรือ เหรียญปล้น จะได้รับรางวัลเป็น ทอง ในเกมส์ package 30 ทอง ราคา1.99USD และ สำหรับผู้ติดอัน 1 โจมตี หรือ ปล้น ประจำสัปดาห์ จะได้รับรางวัลเป็น 100 ทอง 4.99 USD
    2.เรื่องรางวัลไม่มีการเบี้ยวแน่นอนครับ การแจกทองจะแจกทุกๆหลังวันอาทิตย์เที่ยงคืน หรือ วันจันทร์ ตอนเช้าครับ
    3. กิจกรรมแจกทอง จะหมดเขตวันที่ อาทิตย์ ที่ 28 พฤศจิกายน 2553 หลังเที่ยงคืนครับ
    4. รับสมัครกิลวิง ปัจจุบันมี1กิล สมาชิกในกิลวิงสามารถรับทองได้ตามเงื่อนไขเดียวกับสม าชิกในกิล
    5. ถึงกิลเต็มก็ลงชื่อสมัครไว้ก่อนได้ครับ เพราะจะสัมภาษณ์ พร้อม sit ดูทหาร ตามคิวนะครับ
    อัพเดทกิล 20/09/2553
    อันดับ 3 คะแนนไต่อันดับประจำสัปดาห์
    คะแนนปล้น ตามที่10 มาห่างๆ แต่ก็จะพยายามแซงเพื่อเก็บเหรียญให้ได้
    คะแนนโจมตี ก็เช่นกัน
    คะแนนป้องกัน ไม่อยากได้เท่าไรครับ
    ชื่อ kotcharak
    พิกัด 240/-10
    หมู่บ้าน singes
    ออนตลอด

Travians
    สถานที่
    Bangkok

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kotcharak อ่านข้อความ
    ชื่อ kotcharak
    พิกัด 240/-10
    หมู่บ้าน singes
    ออนตลอด
    ท่านยังขาดคุณสมบัติเข้ากิลนะครับ เพราะไม่ได้อยู่ +/+ ครับ และขาดข้อที่ 1 ด้วยครับ

ขอบคุณครับ
    ทุกเซริฟ ID: Ake_Paradise ตลอด ครับ
    s1 Feb 52-53 กอลส์ CB+OS (Warกับ AM)
    s3 July 52-53 โรมัน RW-G (Warกับ SHOT)
    thx3 Dec 52-53 ทูทั่น ND™ (Warกับ MoS)
    s3 July 53-54 ทูทั่น ML™-D (Warกับ MoG)
    s8 Oct 53-54 ทูทั่น STR-NE-V (Warกับ CNC™)
    tcx3.ph July 54-Nov 54 ทูทั่น NE-Tz™ (WarกับONE)
    tc7 Sep 54-55 โรมัน GP|T|™ (War กับ room69)
    tc4 April 55-? ทูทั่น [UN]-RF™

Travians
    สถานที่
    Bangkok

VIP™ รับสมัครสมาชิกเพิ่ม คุณสมบัติดังนี้ครับ

1. Pop 1000+ ถ้าน้อยกว่านี้ดูที่ทหารต้อง 2000+ ครับ
    2. กอลส์ โรมัน ทหาร 1000+ , ทูทั่น ทหาร 2000+ ครับ
    3. แอคทีฟสม่ำเสมอ ไม่ปล่อยทหารโจมตีตายคาเมือง
    4. ให้ความร่วมมือกับ MM ทุกฉบับครับ
    5. มีความจริงใจ และรักกิลเราจริงๆ ในกิลไม่มีทอดทิ้งกันครับ

สถานะกิล
    1. กิลอันดับ 7 ของเซริฟ การันตีด้วยเหรียญต่างๆที่ประดับกิล
    2. คะแนนโจมตีที่17ของเซริฟ ป้องกันที่ 9 ของเซริฟ
    3. สมาชิกในกิล แอคทีฟทุกคน ไม่มีเหลือง เด็ดขาด
    4. คะแนนโจมตี ป้องกัน ไต่อันดับ ปล้น ติด 1 ใน 10 ของเซริฟทุกสัปดาห์ครับ
    5. ถึงแม้ว่าสมาชิกจะเต็มกิลแล้ว แต่เราก็คัดคน เข้า - ออกตลอด เพื่อให้สมาชิกเดิมแอคทีฟ และเปิดโอกาสให้สมาชิกใหม่ครับ
    6. ประวัติผู้บริหารกิลทุกคน การันตีด้วยความสำเร็จจาก เซริฟก่อนๆ และปัจจุบัน คือ s3 กิลML™ที่กำลังโด่งดังขณะนี้

สนใจสมัครในฟอรั่มกิลได้เลยครับ หรือจะสมัครที่นี่ก้ได้ครับ เดี๋ยวผมตอบกลับไปเอง
    ปล. มีการแอด sit ตรวจก่อนเข้ากิลทุกคน ไม่ว่าPopจะสูงแค่ไหนก็ตามครับ
    ขอบคุณครับ
    Ake_Paradise