ชื่อกระทู้: คำถามของการปล้นไม่ได้คุณจะทำยังไง(มีชอยให้เลือก)

Travians
    สถานที่
    Bangkok

ผมส่งทหารไปไม่รู้จบครับ อิ อิ ทหารผมเยอะ
    แต่เจอมัน igm มาด่า ผมเลยจัดการเรียบร้อยและ

Super Moderator Super Moderator Ferrero's Avatar
    สถานที่
    Australia

แนะนำปล่อยให้โตก่อนน่ะค่ะ แต่ไม่ใช้ว่าปล่อยโตเลยตามเลยน่ะค่ะ หมั่นส่ง Scout ส่องทุกวันค่ะ เพราะว่าในอนาคตยังไงผุ้เล่นท่านนั้นก็ต้องสร้างสิ่ง ปลูกสร้างอื่นๆ เพิ่มเติมมาอยู่ดีสำหรับเมืองฟาร์มนั้นๆ น่ะค่ะ และ ในอนาคตก็ยังเก็บไว้ทำฟาร์มได้ เพราะ ยังไงแล้วสร้างที่ซ่อนเสบียงเยอะ แต่สุดท้ายก็ต้องทุบทิ้งแล้วสร้างสิ่งปลูกสร้างอย่าง อื่นทดแทนอยู่ดีค่ะ
    สิ่งที่ดีที่สุดในชีวิตเรา คือชีวิตเรา...
    สิ่งที่มีค่าที่สุดในใจเรา คือหัวใจเรา...

อย่าเอาชีวิตทั้งชีวิตไปยกให้ใคร
    อย่าเอาใจทั้งใจไปให้ใครคนเดียว

อย่ายกสิ่งที่มีค่าที่สุด และ ดีที่สุดของเราไปให้ใครดูแล
    เพราะไม่มีใคร...ที่จะดูแลมันได้ดีไปกว่าตัวเราเอง

เรื่องเร่งด่วนแจ้ง MSN : buttertravianteam@hotmail.com / Skype™ : buttertravian

ไม่อนุญาติสอบถามเกี่ยวกับบัญชีที่ถูกแบนในเกมส์ ทีมงานอนุญาติให้สอบถามปัญหา ที่เกิดเกี่ยวกับเกมส์ หรือ รูปแบบการเล่นได้เท่านั้นค่ะ

ใช่ครับ รอกำแพงมันให้Lv20 ที่พักอาศัยเวล20 ก่อนครับ
    จากนั้นก็รอให้เรนมันเต็มเมือง รอจนให้มันเข้ากิลใหญ่ก่อน
    แล้วก้รอให้ทหารมันมาล้างเรา ล้างเสร็จก็ลงแมว
    จบครับ

ขอบคุณนะครับที่มาตอบ
    แต่ดูๆแล้วยังไงก็มีแต่คนตอบปล่อยไวให้โตแล้วฟาร์มอย ่างเดียวทำไมถึงคิดงั้นครับช่วยตอบได้ปะครับ
    W3|T4(ใน th 1)
    Center_Alliance "ศูนย์กลางพันธมิตรเพื่อสหภาพที่รักสงบ"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ xxxhero อ่านข้อความ
    ขอบคุณนะครับที่มาตอบ
    แต่ดูๆแล้วยังไงก็มีแต่คนตอบปล่อยไวให้โตแล้วฟาร์มอย ่างเดียวทำไมถึงคิดงั้นครับช่วยตอบได้ปะครับ
    ก็เพราะถ้าโตแล้วแร่จะเด้งเยอะตีให้ตายแต่อย่าลงแมว หรือลงแมวที่พัก พระราชวัง จะไทให้ทหารตายน้อยลงอย่างอื่นเก็บไว้
    เคยมีไหมกับความรู้สึกที่บอกไม่ถูก
    เคยมีไหมกับความรู้สึกที่สะท้อนใจ
    เคยมีไหมกับความรู้สึกที่ต้องเดียวดาย
    เคยมีไหมกับความรู้สึกที่อยากออกมาจากใจ
    สำหรับผมมันคือ ความเหงา

ปล้นไม่ได้ก็ปล้นไปเรื่อยๆครับ

แต่ถ้าปล้นไปเรื่อยๆแล้วยังไม่ได้ก็ชวนมาเป็นพวก จะดีที่สุด