Results 1 to 10 of 10

ชื่อกระทู้: มาเป็นแฟนคลับsnsdกันเถอะ

Travians
    สถานที่
    อัมพวา

Default มาเป็นแฟนคลับsnsdกันเถอะ

ท่านเคยเป็นมั้ย
    อยากเล่นทราเวียนแต่ไม่มีเวลาถึงขนาดactive 16- 24ชม.อัพ
    อยากแค่เล่นไปเรื่อยๆ สนุกๆ หาเพื่อน หาcontact
    อยากมีที่ๆทุกๆคนสามารถคุยเรื่องสบายๆกันได้ในเกมส์ท ราเวียน
    อยากเล่นจนจบเกมส์ ได้เห็นWWไม่ว่าของใครก็ตาม
    ลองพิจารณาเรา

SONEพันธุ์แท้ไม่มีวันตาย

รับสมัครสมาชิกแฟนคลับSNSD เข้าสู่พันธมิตร

SNSD We Are So nyuh shi dae

รับสมัครสมาชิกทุกท่านใน +/+ ที่มีเป้าหมายดังนี้
    1. ทุกๆคนที่ตั้งใจมาอยู่รวมกันในปัจจุบันและในอนาคตอยู ่จนจบเกมส์ได้ โดยไม่คำนึงว่าตัวเองจะได้WWหรือไม่ หรืออยู่ในสภาพอย่างไร
    2.ทุกคนได้เล่นเกมส์อย่างที่ไม่ต้องเคร่งเครียดจนเกิ นไปนัก แต่ในขณะเดียวกันก็อยากให้มีการติดต่อสื่อสารระหว่าง ผู้เล่นกันบ้าง
    3.ได้อยู่กันอย่างเพื่อนฝูงมีอะไรทักท้วงพูดคุย เจรจากันได้ ไม่ต้องสั่งๆหรือทำตามคำสั่งอย่างเดียว ไม่มีด่าทอ บังคับ ขู่เข็ญหรือดราม่า

ลองติดต่อมาดูครับ รับโซน+/+ โดยเฉพาะ ถ้าอยู่ในพิกัด X200-300 Y 50-150 จะพิจารณาเป็นพิเศษ รับทุกสายครับ โดยมีคุณสมบัติสมาชิกใหม่ดังนี้

พิเศษ 1. ต้องเป็นโซวอนพันธุ์แท้
    พิเศษ 2. ถ้าไม่ใช่กรุณาไปที่http://forum.travian.asia/showthread.php?t=11462นะครับแล้วค่อยมาสมัคร

1. เล่นเกมทราเวียน ถ้าไม่เล่นเราจะไม่รับ

2. PoP ต้องมากกว่า 1

3. หากเล่นเผ่านาทาร์ จะพิจารณาเป็นพิเศษ

4. รับทุกสาย สายตี สายเรน สายสืบ

เว้น สายเสมอ ไม่รับ

5. รับเฉพาะ +/+

6.ทหาร 200 แต่ใครเล่นสายหนูจะพิจารณาเป็นพิเศษ

กิลนี้ไม่ใช่ที่หนีฟาร์มหรือทางผ่านเพื่อเก็บตัวไปกิ ลไหนนะครับ
    ถ้าไม่มั่นใจว่าจะอยู่ร่วมกันที่นี่ ก็อย่าขอเข้ากิลเลยครับ

ติดต่อเข้ากิลได้ที่
    Condorhero
    Monogram
    13lackSoshi

หรือไม่ก็เข้าไปอ่านประวัติกิลก่อนก็ได้ครับ

ที่นี่เป็นที่ว่างที่เว้นไว้สำหรับสันติภาพ คงจะไม่ขอมากมายไปนะครับ
    สำหรับคนที่ยังบ้าเลือดบ้าอำนาจ เราก็คงต้องขออภัย

ผมอยากให้ทุกคนได้เล่นเกมส์สนุกๆทุกคนอย่างเท่าเทียม กันครับ
    ไม่ใช่มาเหยียดหยามกันว่า ให้ไปเล่นเกมส์ปลูกผักหรือซิมซิตี้ดีกว่า
    ผมว่ามันดูถูกและลิดรอนสิทธิ์ ของความเป็นคนเกินไปครับ
    ด้วยจิตคารวะ
    Condorhero

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Condorhero : 10-31-2010 เมื่อ 07:54 PM
    สรนันทฤ์ เอนเตอเทนเมนท์ ความสุขที่คุณเลือกได้ตามความพอใจ

อ่านะ ฮ่าฮ่า สมัครครับ

Travians
    สถานที่
    อัมพวา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Rhohan อ่านข้อความ
    อ่านะ ฮ่าฮ่า สมัครครับ
    ท่านโรฮานอยู่พิิกัด0/0มิใช่รึ
    สรนันทฤ์ เอนเตอเทนเมนท์ ความสุขที่คุณเลือกได้ตามความพอใจ

Travians
    สถานที่
    อัมพวา

ไม่เวิร์คแฮะ
    สงสัยจะหน่อมแน้มไปอิๆ
    ต้องให้เขมโชว์รีพอร์ทหน่อยแล้ว555+

Travians
    สถานที่
    หน้าจอคอม อยู่มันวันละ 20+ ชั่วโมง

เค้าไปอยู่อันโน้นกันหมดอ่ะ จะ up อารัยกันเยอะแยะ ตามอ่านมะไหว

ว่าแต่ ไปทำที่ x3 มั้งงิ มีคนเข้าตรึมแน่ แค่เพื่อนๆ กิลเค้าก็. . . ตั้งกะผู้บริหารยันอันดับท้ายกิล ^^

(ของเด็กน้อย แค่ ID กากๆ)
    (ซ้ายหัน ขวาหัน ผบ ID ไม่อยู่ คงไม่มาแถวนี้ล่ะมั้ง หนีดีกว่า...ฟิ้ว)

เด็กน้อย.....อ่อนแอ บอบบาง และอ่อนโยน

Travian สายแชท 100%

ไร้สาระไปวันๆ ปั่นมันได้ทุกบอร์ด

Travians
    สถานที่
    มนุษยโลก

รูปข้างบนสวยดีครับ
    แต่ขอถามนิดนึงครับ พวกเขาคือใครหว่า(ไม่รู้จริงๆ ผมอยู่หลังเขา)
    s4 Eagle Nos™NT
    s3 Titan Heil EO™
    ts3 Belington BF™
    ts8 Santa NB™
    tc7 God
    tc4 LovePaint [UN]-BF™

Travians
    สถานที่
    อัมพวา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ layeagle อ่านข้อความ
    รูปข้างบนสวยดีครับ
    แต่ขอถามนิดนึงครับ พวกเขาคือใครหว่า(ไม่รู้จริงๆ ผมอยู่หลังเขา)
    ลองเอาคำว่าSNSDไปเสิร์ชในอากูเกิ้ลนะครับ ท่านจะได้รู้ลึกรู้จริงด้วยตัวเองครับ^^

ชื่อเมือง HDMI
    เผ่า กอล
    pop 137
    พิกัด 160 / -137