ชื่อกระทู้: ความเคลื่อนไหวโซน -/+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bigcolaz อ่านข้อความ
    ดราม่า ซักนิด จะแจ้งแบนทำไม หรือว่า คุนสู้ไม่ได้ เลยหันมาใช้วิธีนี้

ในเกมก้อต้องมีทั้งมัลติทั้งสปาย ขึ้นอยู่ที่แต่ละกิลจะมีวิธีบริหารยังไง

ถ้าจะโดนแบนอ่ะ แค่เผลอใช้คอมเครื่องเดียวกัน ก้อโดนแล้ว ถึงจะไม่ใช่คนเดียวกันเล่น แต่ถ้าเผลอก้อซวย ติมทองให้ก้อโดน

เช่น ถ้าเปนพี่น้อง ก้อโดน mh มันไม่รู้หรอก ระบบบอกก้อเชื่อไปหมด

ปล่อยไปตามเกมดีกว่า แบบนี้ไม่ต้องทำอะไรกันแล้ว ตั้งกิลขึ้นมา

เปนกิลแจ้งแบน คนในกิลไม่ต้องทำอะไร แจ้งแบนอย่างเดียว รับรองชนะชัว

เพราะโดนทุกกิลแน่นอน เหอๆ
    จะแจ้งแบนทำไม หรือว่า คุนสู้ไม่ได้ เลยหันมาใช้วิธีนี้
    เด๋วก็จับไปไถนาหรอก เล่นโกงเขาก็แจ้งดิ
    ไม่อยากให้แจ้งก็อย่าโกง หรือว่า โกงได้ทุกทางเพื่อจะชนะ

ดร่าม่ามาแย้ววววว
    รับสมัครสมาชิก ในบอร์ด
    Buffalohunter Team

Real. BT-1

ตามล่าหาควายในบอร์ด จะเอากลับไปไถนา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ harukiss อ่านข้อความ
    ฮ่า ๆต้องการ หลักฐานสินะ!!!

Scottre^4: คุณคิว11/02/0721:36:40เหอๆ ยอม

ผมด่าหรือว่าคุณอะไร ผมก็ไม่ได้ต้องการให้คุณรับรู้

เพราะเราอยู่คนละฝั่ง ในเมื่อไม่ตรงกันก็ตีกันตามเกมส์

ผมก็ไมได้ให้คุณรับรู้อะไร แต่คุณสปาย คุณถึงรู้!

เพราะตั้งแต่แรก if ตามเกมส์ตลอด

เรื่อง จับพันกับ nb ใครไม่รู้จิงๆอย่า พูดถึง เพราะเหตุผล มันมีมากมาย

ที่จับกันไม่ได้

ที่ผมอ่านพวกคุณด่าผมอย่างนู้นอย่างนี้ ผมรู้สึกไม่ดีเลย
    ตัวผมเองไม่เคยด่าอะไรพวกคุณเลย
    ส่วนตัวแล้วอยากย้ายไปอยู่ด้วยจริงๆ ติดตรงลูกกิลผมแหละครับ
    แล้วพวกคุณเลิกด่าว่าผมได้ป่าว เล่นไปตามเกมนะครับ ถือว่าขอร้อง

เหอๆ คุณไม่ต้องทำตัวถึงขนาดนี้หลอกครับ

คุณจะสปาย ขนาดไหน จะกิลใหญ่แค่ไหนก็ไม่ต้องบอกผมหลอกครับ

ผมหาทางของผมเอง

ผมรู้ครับ คุณก็ ทำทุกวิธีทางจริงๆ

http://travian-reports.net/th/report/3577247da43

เหนบอกว่าย้ายสปายออกไปแล้วไม่ใช่หรอครับ?
    ย้ายถูกคนรึป่าว หรือว่าผมไม่ได้มีสปายคนเดียวหว่า?

เร็วว พวกดราม่ามาเสพได้แล้ว!!

อยากสปายก็ไม่ทำให้เนียน โง่ igm มาบอกเขาอีก
    อย่างนี้ต้องจับไปไถนาครับพี่น้องง.......

Real. BT-1

ตามล่าหาควายในบอร์ด จะเอากลับไปไถนา

ผมก็เคยแจ้งแบนนะ เพราะมันคล้ายแบบนี้แหละ img มาบอกว่าเล่นสามไอดี เลยจัดไป ส่วน NB ขึ้นชื่อเรื่องสปายตั้งแต่คราวก่อนแล้วครับ สปายมีกันทุกกิล อย่าเถียงให้ยาก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ real. อ่านข้อความ
    อยากสปายก็ไม่ทำให้เนียน โง่ igm มาบอกเขาอีก
    อย่างนี้ต้องจับไปไถนาครับพี่น้องง.......
    ชอบด่าว่าเป็นชีวิตจิตใจกันสินะครับ ในที่สุดก็ออกมากันอีกแล้วหลังจากที่เงียบไปนาน เฮ้อ คนเราก็แบบนี้ล่ะนะ

Travians
    สถานที่
    เชียงใหม่

ดีๆๆๆๆ ชอบๆๆๆๆๆๆ จัดให้หนักๆๆ
    :d:d
    เดี๋ยวผมจะไปสร้างไอดีใหม่ แล้วแจ้งแบนให้หมดเรย

ฮ่าๆๆๆ จะได้ชนะ ฮาๆๆ

o_o ฮามะ
    O-----------(* *C
    คนกำลังหัด
    เกรียน

SV2 @ [H]-AV

สิง Lio ..Sv7 - + , + - ผู้บริหารเดียวกับ [H]
    SV TS6 MoonInlove @ FAMILY (ปลายทาง -,+) แพ้ อ่ะ T^T

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ scott-nb อ่านข้อความ
    ชอบด่าว่าเป็นชีวิตจิตใจกันสินะครับ ในที่สุดก็ออกมากันอีกแล้วหลังจากที่เงียบไปนาน เฮ้อ คนเราก็แบบนี้ล่ะนะ
    โอ๋ๆๆๆ งอลซะแล้ว รักน่ะจุ๊บๆๆ
    ขอโทษน่ะ ที่แรงไป....

ก็นึกว่าอยากมาม่าเลยจะจัดให้ซักชามมมม

Real. BT-1

ฮ่า ๆ

ผมไม่เคยแจ้งแบนใครนะ

mh เค้ามีตาอยู่แล้ว

แว๊บ เลิกเล่นบอร์ด ดราม่าแค่นี้พอ ^^

มัลติมีเยอะแยะทุกกิลละคับ มัลติจนชนะwwก็ยังมี จะออกมาดีใจทำไมเค้าอาจจะไม่ใช่ก็ได้ ไว้ดีใจตอนไอดีหายไปดีกว่าไหมคับ

ดราม่า มาแล้ว หรอ นี่ อิอิ

ผมไม่ชอบสปาย แต่ชอบ สเปโตร ชอบมาก อมไว้ ตลอด อิอิ
    S2 Happy 1st round FINISH
    S4 IM-©Temu ™ 1st round FINISH
    S8 HD-R.I.P™ 1st round PROGRESS

-------------------------------------------------------------------------------------
    S5 Nb[NW]U™ 2nd round PROGRESS
    S6 FAMILY_I 2nd round PROGRESS

My name is Suun

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Real. อ่านข้อความ
    โอ๋ๆๆๆ งอลซะแล้ว รักน่ะจุ๊บๆๆ
    ขอโทษน่ะ ที่แรงไป....

ก็นึกว่าอยากมาม่าเลยจะจัดให้ซักชามมมม
    นักเลงคีย์บอร์ด ไปเจอกันในเกม