ชื่อกระทู้: คำถามเกี่ยวกับ t4

Banned

ดูที่ข้างๆป้ายplusสีทองจะมีรูปหน้าคน(ฮีโร่) จะมีป้ายยื่นออกมา2อันนำลูกศรไปชี้ อันที่มีรูปXสีแดงS จะขึ้นว่าการผจญภัยคลิ๊กเข้าไปที่ตรงนั้นแหละครับ

เล่นมานานจนชินแบบเก่า เจอ t4 เข้าไปถึงกับเล่นไม่ถูกเลย - -

ระบบแผนที่ใหม่ก็มึนๆงงๆอยู่เหมือนกันนะครับ

อยากให้มีเซิฟแบบเดิมบ้างนะครับ t4 คนเล่นเก่าปวดหัว เหมือนต้องฝึกเล่นใหม่ = ="
    No Sacrifice, No Victory
    ~ Spirit of RAKIA ~

S1 Rd.1 : harryandjinny @ DT-REX
    Thx Rd.1 : oOZeRoOo @ Mz-RAKIA™
    Thx Rd.2 : Berborn @ RAKIA™
    Thx Rd.3 : Nobito @ RAKIA™
    Thx Rd.4 : Nobito @ POD™

เข้าไปแล้วนั่งเอ๋อเลยล่ะค่ะ = =!!!

เจอระบบใหม่เข้าไป งงเต๊ก ฮ่ะๆๆๆๆ

เห็นด้วยกับเรปบนๆนะคะที่ว่า

อยาหให้มีแบบ คลาสสิกด้วย ปรับใหม่หมดคง...ต้องนั่งศึกษาใหม่ยาวๆเลยอ่ะ =a=

การผจญภัยหมดแล้วหมดเลยหรอครับ

อยากทราบเวลา ของการผจญภัย มีกรอบเวลาไหมอ่าว่ามันจะออกมาตอนไหน หรือแล้วแต่อารม = ="

เปลี่ยนประวัติตรงไหนคับ
    เเล้วดูเหมือนภาพจะกินเน็ตมากกว่าอันเก่า ปล้นไม่สะดวกเลยกว่าจะโหลดหน้านึงได้ รึเปนที่เซิพเวอกันนะ
    ยกเลิกเควสก็ไม่ได้ คนที่ใช้สเตปเก่าๆในทราเวียนไปไม่ถูกจริงๆ

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kulu อ่านข้อความ
    การผจญภัยหมดแล้วหมดเลยหรอครับ
    จะมีมาให้เราเล่นอีก ครับเมื่อวานกับ วันนี้เล่นไป=7แล้ว น่าจะให้วันละ 1นะเพราะ วันนี้มีมาให้ส่งแค่ครั้งเดียว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย titaaan : 02-24-2011 เมื่อ 11:17 AM

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ emomoe อ่านข้อความ
    เปลี่ยนประวัติตรงไหนคับ
    เเล้วดูเหมือนภาพจะกินเน็ตมากกว่าอันเก่า ปล้นไม่สะดวกเลยกว่าจะโหลดหน้านึงได้ รึเปนที่เซิพเวอกันนะ
    ยกเลิกเควสก็ไม่ได้ คนที่ใช้สเตปเก่าๆในทราเวียนไปไม่ถูกจริงๆ
    เปลียนตรงที่โชว์ชื่อIDเราครับถ้างง ดูภาพที่นี้ครับhttp://www.ziddu.com/download/13939791/tr01.JPG.html

http://t4.answers.travian.asia/

อันนี้เมื่อไหร่จะเปลี่ยนเป็นของ t4 ครับ คลิกลิงก์ไปก็ไม่มีประโยชน์
    Archa

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Twi2T อ่านข้อความ
    มือถือรุ่นไหน ที่สามารถเล่น t4 ได้
    ขึ้นอยู่กะความเร็วNetด้วยนะครับ

ถึงเป็น iPhone4 แต่net EDGE ก็แค่พอไหวนะครับ
    ต้องnet Wifi หรือ 3G

ตอนนี้ลอง iPhone3
    EDGE AIS ไม่ค่อยไหวครับ
    แต่พอลองกะ WiFi ก็สบายๆครับ
    เราขอแนะนำให้คุณเลิอกเผ่ากอลล์ถ้าคุณยังใหม่กับเกมนี้
    กำลังเล่นอยู่

http://www.travian.asia/?uc=th1_609ลิ้งสำหรับสมัคร
    th6
    Com9 (49|-51) severเปิด 02/27/2011
    Com10 (94|-231)
    th3
    thx2

s1.asia จะเริ่มต้นเซิฟเวอร์ในวันที่ 8 เมษายน ผู้เล่นสามารถลงทะเบียนล่วงหน้าได้ตั้งแต่วันที่ 6 เมษายน เป็นต้นไปจงเข่นฆ่ากัน