Results 1 to 9 of 9

ชื่อกระทู้: ศูนย์ร้องเรียน S6.asia

Super Moderator Super Moderator Ferrero's Avatar
    สถานที่
    Australia

Default ศูนย์ร้องเรียน S6.asia

สวัสดีทุกท่าน เนื่องจากบางกระทู้ อ่านได้ไม่ครบ จึง ทำกระทู้นี้มาเพื่อ สะดวกแก่การตรวจสอบ

หากผู้เล่นท่านใดพบเห็นผู้เล่นใดๆ ใช้วาจาหยาบคาย คำพูดรุนแรงไม่สุภาพ อ้างชื่อผู้อื่นโดยไม่ได้รับอนุญาติเปิดเผยเรื่องที่ ทำให้ผู้อื่นเสียหายแก่ชื่อเสียงของผู้อื่นในที่สาธา รณะ และ การกระทำใดๆ อันเป็นที่ทำให้ผู้อื่นเกิดความเสียหาย และ เกิดความเข้าใจผิด ขอให้แจ้งได้ที่นี่นะค่ะ

วิธีการแจ้งง่ายๆ นะค่ะ เพียงคลิก ไอคอนรูปสามเหลื่ยมใต้ชื่อทีมงาน พร้อมกับ เหตุผล ระบบจะส่งรายละเอียดไปที่อีเมลของทีมงานเองค่ะ และ หากตรวจพบว่า กระทู้ที่ให้มา แสดงถึงการก่อกวนการทำงานของ Moderator ท่านผู้นั้นจะมีความผิด โทษฐานก่อกวนการทำงานของ Moderator นะค่ะทาง Moderate ขอชี้แจงว่า หากการกระทำ ใดๆ ของ Moderator นั้น กระทำการใดๆ เราจะไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า เพื่อความสงบ แก่ S6.asia

ซึ่งการร้องเรียนเกี่ยวกับเรื่องแบน ทุกรายละเอียดให้ส่งเข้าบัญชีทีมงานเท่านั้น สำหรับเรื่องแบนจะสามารถส่งได้ 2 ทาง คือ

1. บัญชี Multihunter ในเซิฟเวอร์ที่คุณเล่นอยู่
    2. อีเมล admin@travian.asia

ถ้าผู้เล่นสงสัยการทำงานของ Multihunter หรือ มีข้อมูลที่ส่งเสริมข้อสงสัยดังกล่าว ให้ส่งข้อมูลเข้าทาง admin@travian.asia เท่านั้น

การโพสรายละเอียดดังกล่าว รวมทั้งผู้ที่เข้าร่วมกระทู้ จะถูกลงโทษตามกฎและระเบียบของเกมส์ และ ฟอรัม

ขอบคุณ

Ferrero
    สิ่งที่ดีที่สุดในชีวิตเรา คือชีวิตเรา...
    สิ่งที่มีค่าที่สุดในใจเรา คือหัวใจเรา...

อย่าเอาชีวิตทั้งชีวิตไปยกให้ใคร
    อย่าเอาใจทั้งใจไปให้ใครคนเดียว

อย่ายกสิ่งที่มีค่าที่สุด และ ดีที่สุดของเราไปให้ใครดูแล
    เพราะไม่มีใคร...ที่จะดูแลมันได้ดีไปกว่าตัวเราเอง

เรื่องเร่งด่วนแจ้ง MSN : buttertravianteam@hotmail.com / Skype™ : buttertravian

ไม่อนุญาติสอบถามเกี่ยวกับบัญชีที่ถูกแบนในเกมส์ ทีมงานอนุญาติให้สอบถามปัญหา ที่เกิดเกี่ยวกับเกมส์ หรือ รูปแบบการเล่นได้เท่านั้นค่ะ

Super Moderator Super Moderator Ferrero's Avatar
    สถานที่
    Australia

เชิญระบุปัญหาต่างที่เกินขึ้นฟอรัม และ หากปัญหาที่เกิดขึ้นในเกมส์ให้ เพื่อนผู้เล่นรบกวนแจ้งไปยังพิกัด 0/0 บัญชี Multihunter น่ะค่ะ
    สิ่งที่ดีที่สุดในชีวิตเรา คือชีวิตเรา...
    สิ่งที่มีค่าที่สุดในใจเรา คือหัวใจเรา...

อย่าเอาชีวิตทั้งชีวิตไปยกให้ใคร
    อย่าเอาใจทั้งใจไปให้ใครคนเดียว

อย่ายกสิ่งที่มีค่าที่สุด และ ดีที่สุดของเราไปให้ใครดูแล
    เพราะไม่มีใคร...ที่จะดูแลมันได้ดีไปกว่าตัวเราเอง

เรื่องเร่งด่วนแจ้ง MSN : buttertravianteam@hotmail.com / Skype™ : buttertravian

ไม่อนุญาติสอบถามเกี่ยวกับบัญชีที่ถูกแบนในเกมส์ ทีมงานอนุญาติให้สอบถามปัญหา ที่เกิดเกี่ยวกับเกมส์ หรือ รูปแบบการเล่นได้เท่านั้นค่ะ

Banned

งงอ่ะทำไมเขียนจดหมายไปตอบเปนภาษาอังกิด- -*

เรื่อง อาติแฟค ครับ สรุปจะเอาไงแน่ครับ
    น่าจะมีการประกาศ อย่างเป็นทางการนะครับ
    เพราะมันเป็นปัญหาอยู่พอสมควรในเรื่องนี้
    ทาง Admin น่าจะมีประกาศอะไรออกมาบ้างมากกว่าที่เป็นอยุ่

ช่วยแก้ทหารกลับเมืองไม่เห็นแร่ที่ได้ทีคับ กะระยะกดทองไม่ถูกคับท่าน ถ้าไม่รบกวนมากไปช่วยแก้ให้กลับเหมือนเดิมทีนะคับ

ปล.ช่วยแก้กดดุทัพไม่ได้เพราะส่งเยอะให้ด้วยก้อดีนะค ับ

ขอบคุณมากคับที่ช่วยแก้ไขให้คับ
    S.7 = ELITE-SA

S.8 = MD

S.6 = Family_I = BaHaMuT

IN Game ONLy

Travians
    สถานที่
    เชียงใหม่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ododo อ่านข้อความ
    ช่วยแก้ทหารกลับเมืองไม่เห็นแร่ที่ได้ทีคับ กะระยะกดทองไม่ถูกคับท่าน ถ้าไม่รบกวนมากไปช่วยแก้ให้กลับเหมือนเดิมทีนะคับ

ปล.ช่วยแก้กดดุทัพไม่ได้เพราะส่งเยอะให้ด้วยก้อดีนะค ับ

ขอบคุณมากคับที่ช่วยแก้ไขให้คับ
    เค้าตั้งใจรึเปล่า -..- แบบว่าลดๆอะไรลงไป มันจะได้ไม่อืด มา

แต่ผมว่าแบบเดิมก็ดีเนอะ งื้มๆ

อิอิอิ ทหารคุงบาสคงเยอะหน้าดู ผมนี่สบาย เห็นไม่เห็นไม่ต่างกัน อิอิอิ
    O-----------(* *C
    คนกำลังหัด
    เกรียน

SV2 @ [H]-AV

สิง Lio ..Sv7 - + , + - ผู้บริหารเดียวกับ [H]
    SV TS6 MoonInlove @ FAMILY (ปลายทาง -,+) แพ้ อ่ะ T^T

ส่งหลายเวฟอยุ่คับแต่สู้พวกติดปล้นม่ะได้หรอกคับผม
    S.7 = ELITE-SA

S.8 = MD

S.6 = Family_I = BaHaMuT

IN Game ONLy

Travians
    สถานที่
    เชียงใหม่

Travian TH / Admin (.asia) ถึง ฉัน
    แสดงรายละเอียด 20:30 (1 ชั่วโมงที่ผ่านมา)
    Thank you for your request.
    Your e-mail will be answered by an employee as soon as possible. If you want to add more information or additional information, answer to this mail.

=...= เฮ้อ มันก็รอคนไทยอยุ่ดีละว้าา

บอกว่าแจ้งไป ทราเวียนมันก็โบ้ยงานรึเปล่าหว่าาาาา =..= เฮออ....
    O-----------(* *C
    คนกำลังหัด
    เกรียน

SV2 @ [H]-AV

สิง Lio ..Sv7 - + , + - ผู้บริหารเดียวกับ [H]
    SV TS6 MoonInlove @ FAMILY (ปลายทาง -,+) แพ้ อ่ะ T^T

ผมขอเข้ามาสอบถามการเปลี่ยนแปลงทราเวียนเวอชั่น 4 ตรงนี้นิดนึงนะครับ
    ล่าสุดที่จุดระดมพล จะสามารถแยกหน้าดูทหารที่เข้ามา ทหารที่ออก ทหารที่อยู่ที่นี่ และทหารที่ประจำการอยู่ที่อื่นได้

อยากถามสักนิดว่าทหารที่อยู่บ้านเค้าจะเรียงลำดับก่อ นหลังกันยังไงครับ?

(ผมมีเรนประจำอยู่บ้าน 30 หน้าได้ ไล่ดูอยู่ว่ามีอีกฝ่ายแอบส่งเรนกะตัวส่องเข้ามาเพื่อ ดูว่าเราโดนใครตีบ้าง
    เรนที่เข้ามาใหม่จะไปอยู่หน้าหลังสุดรึเปล่าก็ไม่แน่ ใจ ผมก็เลยไล่ดูมันทุกหน้าทุกวัน t-t )
    ป๋องแป๋ง หำน้อย
    Hanami ทราเวียนรวยเพื่อน

ความผิดคนอื่น มองเห็นเช่นภูเขา ผิดของเรา มองเห็นเท่าเส้นผม
    ตดคนอื่นเหม็นเบื่อ เหลือจะทน ตดของตน หอมดีมีสกุล

เกมนี้ดูดทั้งวิญญาณ ทั้งจิตใจ เลิกๆๆๆ หาเกมอื่นเล่นดีกว่า หาเล่นเกมออนไลน์ ตีมด ตีแมง ดีกว่า สบายใจกว่าเยอะ ฮ่าๆๆ