ชื่อกระทู้: +/- รับคนเข้า กิลคับ bp™

Default +/- รับคนเข้า กิลคับ bp™

รับคนเข้ากิลที่เล่นเพื่อความสนุกครับ

ข้อปฏิบัติครับ

1.เล่นเกมส์เพื่อความสนุก
    2.ใช้เวลาให้เป็น เอาชีวิตจริงเป็นอย่างแรก
    3.ไม่หวังสูงจนเกินตัว
    4.เหลือง แดง ไม่ว่า แต่อย่าปิดไอดีหนีกัน
    5.เข้าใจอะไรง่ายๆ
    6.มีอะไรสงสัยต้องถาม เพราะคนอื่นไม่สามารถเข้าใจจิตใจท่านได้
    7.ไม่เติมทองก็ไม่เป็นไร
    8.ต้องออกไปเที่ยว ห้ามอยู่หน้าคอมทั้งคืน
    9.กลางคืนต้องนอนหลับเกิน 8 ชม. เป็นอย่างน้อย
    10.สำคัญที่สุด ใช้วาจาสุภาพและใช้ภาษาไทย

Travians
    สถานที่
    US

Default Smart Shopping. Don't buy before you've read this!!

Hi. Iike the forum.travian.asia.
    http://facecareset.com/Acne-Serum-2063.html DON'T BUY before you've read this! Review and price for Olay Regenerist Daily Regenerating Serum, Fragrance Free, 1.7-Fluid Ounces. Acne Serum
    http://buyted.com/Buy-Reason-413.html DON'T BUY before you've read this! Review and price for Propellerhead Reason 5. Buy Reason
    Orange Electronic P409S Retrofit Tire Pressure Monitoring System . Hyundai 20 Tire DON'T BUY before you've read this! Review and price for Orange Electronic P409S Retrofit Tire Pressure Monitoring System. Hyundai 20 Tire

Best price! Thanks

ป้าดดดดดดดดดดด การเริ่มต้นนี่มัน สนุกจิงๆ

ขอแซวหน่อยครับ กิลท่านนี้ต้องขนาดเท่าไรถึงเข้าได้ครับ ใหญ่ๆนี่ไซด์ฝรั่งหรือไซด์เอเซียครับ :d

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unn80 อ่านข้อความ
    ขอแซวหน่อยครับ กิลท่านนี้ต้องขนาดเท่าไรถึงเข้าได้ครับ ใหญ่ๆนี่ไซด์ฝรั่งหรือไซด์เอเซียครับ :d
    เล้กสั้นยาวใหญ่ไม่เกี่ยวคับ 55555555+

ทางเราจะมีแผนกคัดคับ ว่าเหมาะกับอะไร

บางคนอาจเหมาะกะวัยรุ่น

บางคนอาจเหมาะกะแม่ม่าย

บางคนอาจเอาไว้ถ่ายของเสียเฉยๆอะ 5555555+

ชิส์ ไม่ยอมรับผมเข้าไปอยู่ด้วย

เพียงเพราะแค่เรื่อง

*** ผมนอนกลางวัน***

555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ demonoid อ่านข้อความ
    ชิส์ ไม่ยอมรับผมเข้าไปอยู่ด้วย

เพียงเพราะแค่เรื่อง

*** ผมนอนกลางวัน***

555+
    คุรจัดอยู่ในข้อไหน น้าาาาาาาาาาาา 55555555+

Travians
    สถานที่
    มนุษยโลก

เข้าด้วยๆ นู๋อยากเข้า 55+
    s4 Eagle Nos™NT
    s3 Titan Heil EO™
    ts3 Belington BF™
    ts8 Santa NB™
    tc7 God
    tc4 LovePaint [UN]-BF™

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ layeagle อ่านข้อความ
    เข้าด้วยๆ นู๋อยากเข้า 55+
    เข้าอะไร อยากเข้าอะไร บอกให้หมดด้วย 55555555555+

Travians
    สถานที่
    มนุษยโลก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jahmao อ่านข้อความ
    เข้าอะไร อยากเข้าอะไร บอกให้หมดด้วย 55555555555+
    เข้ากิลสิครับ55555555555555+
    s4 Eagle Nos™NT
    s3 Titan Heil EO™
    ts3 Belington BF™
    ts8 Santa NB™
    tc7 God
    tc4 LovePaint [UN]-BF™