Results 1 to 10 of 10

ชื่อกระทู้: การหักหลัง ในโชน[+ -]

Angry การหักหลัง ในโชน[+ -]

นี้มันอะไรกันครับ Creative ขโมกิลกันหน้าด่านๆเลย MoG™

เขาสามารถเข้าพาสคนอืนแล้วไปเปรียน อีเม็ล คนอื่นได้ยังไง

แล้วให้ทุกคนในกิลส่งแร่ให้ตัวเอง อย่างละ 2000 มันไม่น้อยไปหน่อยหรอครับ

แล้วยังแฮกไอดีคนอืนอีก แมงสุดยอดเลยครับ

ผมจอมเทพ agh191 กับ Age of Empire น้องมิว ชึ่งเป็นหัวกิล โดนแฮกไอดี

ไม่ทราบว่า จะจัดการกับคนพวกนี้ยังไงครับ ผมเป็นคนทำให้กิล จากที่40 กว่า ขึ้น

มา จนถึงที่ 2 แต่ความหวังที่จะได้ ได้เหรียญ 4เหรีญน อยู่ ข้างหน้าแท้ๆๆกับต้องมา

เจอ คนรวงโลก เอาแต่ได้ เห็นแก่ตัวแบบนี้ ไม่ทราบว่าทุกท่าน คิดยังไงกับคนๆนี้

เข้าสามารถหลอกรวงพวกท่าน ที่มาจากS1 S2 S3 S4 S5 S6 S3+S6+

ได้แล้วถามไปว่า หัวกิลนายชื่ออะไรกับตอบมาไม่ได้ หรือเพื่อน นายชื่ออะไรกับตอบ

มาไม่ได้ ตอบอยู่คำเดียว นานแล้วคับจำไม่ได้
    [/SIZE]

Super Moderator Super Moderator Ferrero's Avatar
    สถานที่
    Australia

รบกวนแจ้งตรวจสอบ ไปยังพิกัด 0/0 ID : Mutlihunter ยังเซิพที่คุณเล่นค่ะ
    สิ่งที่ดีที่สุดในชีวิตเรา คือชีวิตเรา...
    สิ่งที่มีค่าที่สุดในใจเรา คือหัวใจเรา...

อย่าเอาชีวิตทั้งชีวิตไปยกให้ใคร
    อย่าเอาใจทั้งใจไปให้ใครคนเดียว

อย่ายกสิ่งที่มีค่าที่สุด และ ดีที่สุดของเราไปให้ใครดูแล
    เพราะไม่มีใคร...ที่จะดูแลมันได้ดีไปกว่าตัวเราเอง

เรื่องเร่งด่วนแจ้ง MSN : buttertravianteam@hotmail.com / Skype™ : buttertravian

ไม่อนุญาติสอบถามเกี่ยวกับบัญชีที่ถูกแบนในเกมส์ ทีมงานอนุญาติให้สอบถามปัญหา ที่เกิดเกี่ยวกับเกมส์ หรือ รูปแบบการเล่นได้เท่านั้นค่ะ

ขอบคุณมาก ครับ มัคติคนสวย ที่ช่วยเหลือ แต่ตอนนี้ ยังไม่มีคำตอบกับมาเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย agh191 : 03-12-2011 เมื่อ 03:58 AM

Travians
    สถานที่
    Star god

พูดกันตรงๆนะครับ ผมเห็นหลายคนละตั้งกระทู้โวยโดนลบไอดี

ละมาบอกว่าทางทีมงานทราเวียนไม่ช่วยเหลือ

ผมอยากถามกลับว่า คุณอยู่ยังไงโดน Hack ID ล่ะครับ

จะเข้าเกมส์ได้ต้องมี

1.User Name+Password
    2.User Name+Email(แล้วเข้า Email ไปดู Password)

แล้วจะให้ทีมงานช่วยยังไงล่ะครับ ลองคิดดูคน Hack มันไม่ใช่พระเจ้านะครับ

มันรู้ขนาดนั้นโดยที่คุณไม่บอกอะไรมันเลย เป็นไปได้เหรอ?

ที่ผมพอนึกออกนะ มันจะมาประมาณขอเข้ากิลด้วยก่อน

แล้วค่อยขอเบอร์โทรคุณไม่ก็อีเมล์เพื่อคุยวางแผนกันส ะดวก

ทีนี้มันก็จะลองใช้อีเมล์คุณแล้วล่ะครับ ว่าใช้เมล์นี้สมัครเกมส์รึเปล่า

ไม่ก็ลองเบอร์โทรเพราะคนมักจะตั้งรหัสเป็นเบอร์โทรไม ่ก็วันเกิด

ส่วน User Name ยิ่งง่ายเข้าไปใหญ่ เพราะมันเขียนไว้อยู่แล้ว

ยังไงลองนึกดูดีๆสิ ว่าคุณบอกมันตอนไหน

ท่านก็รองไปตรวจเซ็กประวัติ ของคนนี้ดูว่าเข้าทำอะไรบ่าง ถ้าไม่ชื่อไปถาม คนในกิลหรือกิล อื่นๆๆได้ ทำไมผมเล่นทราเวียนต้องโดนคนแฮกไอดีด้วย ผมไม่เข้าใจจริงๆ
    เน็ด ผมใช้ของทรู ขอความการุณาด้วย นะครับ ไปตรวจเช็กคนผู้นี้ ที่

S6 Creative

รองไปตรวจสอบดูครับแล้วจะรู้สาเหตุ

ลูกกิลบอกว่าผมออนไลน์แล้วหรอเห็นไฟสีน้ำเงิน ไอดีAGH191 ซึ่งตัวผมยังเข้าไอดีไม่ได้เลย

แล้วจะออนไลน์ได้ยังไง ช่วยตรวจสอบด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย agh191 : 03-12-2011 เมื่อ 12:20 PM

ถ้า ช่วยผมไม่ได้ ก็แบนไอดีผมถาวรไปเลย ครับ พอกันทีกับเกมนี้

agh191 กับ Age of Empire ของน้องมิว คนชั้วมันจะได้ไม่เอาไปใช้ประโยชได้

โคตรเสียใจเลยโดนแบบนี้ ไอดี ของS6

จะลบไอดีแล้ว มาเอาแร่ได้เลย
    แร่ของผมไว้ใช้อัพสถานทูต
    ใครเอาไปพวกเราจะไปเอาคืน
    (70|-15)
    ใครตั้งผมขอทุบทิ้ง

นี้คือหลักฐานชิ้นสำคัญ อะไรใครเขียน แฮกไอดีแล้วลบ

คุณสุดยอดมาก อย่าให้ผมเจอตัวแล้วกันมึงตาย

ไอ้เอิทธ์Creative ลบไอดี มึนก็จะโดนแบน ถาวร

ผมแจ้งทาง admin@travian.asia แล้วครับหวังว่า คงมีคนจัดการ

ไอดี Age of Empire

ไอดี agh191

2ไอดีนี้จะโดนลบแล้วจะช่วยทันไม่ทันอยู่ที่พวกท่านแล ้ว

ไอ้เกรียนเอ้ย
    ts6

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Created อ่านข้อความ
    ไอ้เกรียนเอ้ย
    ร้อนตัววะ ไหนบอกว่าเป็นคนรู้จังไง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ agh191 อ่านข้อความ
    ร้อนตัววะ ไหนบอกว่าเป็นคนรู้จังไง
    อย่ายุ่ง ไม่รู้ความจริงอย่าแส่
    ts6