ชื่อกระทู้: ACL™ | zone SW -/- รับคนแอคทีฟจำนวนมาก

Default ACL™ | zone SW -/- รับคนแอคทีฟจำนวนมาก

สหภาพ COMPANY
    ACL™ , Rp™ , CICD™ , Slum™

เราเปิดรับคนแอคทีฟจำนวนมากนะครับ
    ใครมีทหารเยอะ ปล้นเยอะ เรารับหมดครับ POP ไม่เกี่ยว

ขอบคุณครับ
    adsign
    ------------------------------------------------------------------------
    ผมไม่รู้เรื่องนะครับ ผมตัวปลอม ^^"

Travians
    สถานที่
    bangkok

เจิมๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ช่วยเจิมๆๆๆ

ไม่เอาเจิมได้มะ ขอคนมาสมัครเข้ากิลดีกว่านะ
    สายทองไม่อั้น รับทันทีนะคัฟ อิอิ
    ------------------------------------------------------------------------
    ผมไม่รู้เรื่องนะครับ ผมตัวปลอม ^^"

รุสึกเหนชื่อหัวพันเค้าก็ไม่กล้าเข้าละ 5555

^^ กอลล์ซิมรับมะครับ คิ คิ คิ

-65/-122
    ทูทั่นส์ แอคทีพทุกวันครับ

ทูทั่น -65/-122 สนมะ

-158/-29 ของผม กอลส์
    -137/-37 ของแฟนผม โรมันส์

ประวัติการเล่น

เคยเป็นหัวกิลด์และจบที่อันดับ 3 ของเซอเวอร์ 4 ทราเวียนไทยตอนเปิดครั้งแรก
    ระบบภายในเกมส์รู้หมด การเรน การตี การแมว การเวฟหลอก
    ทองเติมเรื่อยๆ ตามสถานะการเงิน
    แอคทีฟตลอด เพราะ เล่นบนมือถือด้วย (ผมเป็นผู้ดูแลแฟน .. แฟนผมเป็นผู้ดูแลผม)

เหตุผลที่ไม่อยากเป็นหัวกิลด์ : ไม่มีเวลาแบบแต่ก่อน ... เคยโดนเกมส์นี้ดูดวิญญาณต้องดูแลกิลด์ 3 กิลด์คนเดียว ดูไม่ไหว ตอนนี้ไม่อยากกลับไปเป็นคนรับผิดชอบอีกแล้ว ... อยากเป็นเบี้ย หรือ เป็นเสนา แค่นั้นพอ

ปล.เล่นมาได้ประมาณ เกือบ 2 อาทิตย์ละครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Firedevilz : 05-23-2011 เมื่อ 03:53 PM

Thumbs up sdkid007

ชื่อไมค์
    เริ่ม ทูทั่น สายปล้น
    ออนทั้งวันครับ

sdkid099
    (-45,-10)