ชื่อกระทู้: วิเคราะห์สถานการณ์ s7 !!

Travians
    สถานที่
    SSS

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mr.Coala อ่านข้อความ
    จ้างผมไปเล่นม่ะ 55+ เดี๋ยวมีคนหาว่าไปจ้าง แฮกเกอร์อีกอ่ะเปล่า
    หาไอดีสิงดีกว่าพี่..แล้วเล่นช่วยกันเล่นหลายๆคน.... .
    S2.>>>> [ H ]Blitz ... Datava1 ...

มากันเยอะนะ แต่ไม่ยอมแสดงตัวกันนะ s.7 เนี่ยถ้าไม่อยากให้ใครรู้ว่ามาเล่นเนี่ย ก้อ igm มาัทักทายผมเป็นการส่วนตัวก้อได้ครับเืผื่อจะให้จัดม าม่าซักกล่องสองกล่องขำๆ ไม่ได้อะไรมากมาซิมจริงๆครับ

Moderator Nepenthes's Avatar
    สถานที่
    Denmark

s2 รอบที่ 2 ผิดหวังมากครับไม่ได้มีอะไรเลยครับ สู้ S2 สมัย Creator ไม่ได้เลยครับผมเชียร์ G-String s7 รอบนี้ครับเพราะทีมงาน หรือผู้เล่นแต่ล่ะคนล้วนแล้วมีประสบการณ์ มาหลายเซิพ ไม่ว่าจะเป็นผู้เล่นที่มาจาก ES[R] , รวมั้งผู้เล่นที่มาจากเซิพ inter ทั้งนั้น และ ATH s7 รอบแรกยังขาดไม่ได้เลยเยอะ พอสมควรแต่ก็ยังเหมือนจะแอบกันอยู่ ยังไม่มีการรวมตัวกันเกิดขึ้นไม่รู้ว่าเป็นการวางแผน ของ ทาง นายหญิง KOokna หรือป่าว รอบที่แล้วเสียดายได้ไม่ได้เห็นแฮมระดับ 28 M ของทาง ATH ผมคิดว่าเป็นทีมงานที่น่ากลัวที่สุดใน S7 รอบนี้แล้วด้วย การที่เน้นผู้เล่นไม่เอา POP มาเกี่ยวข้องน่าสนใจมากครับ ยังรักษาระดับ มาตราฐาน เหมือนเคยของ ทางนายหญิงเหมือนเดิมเลยครับ สู้ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nepenthes : 05-14-2011 เมื่อ 10:06 PM

มี สาว ๆ มาเล่นมั่งป่าวงับรอบนี้
    คนมีตังค์ : http://www.youtube.com/watch?v=1hT4wnxKhY8

งั้นรอบนี้ ขอเชียร์ GP นะครับ เพราะ คล้ายๆๆ กับ G-String ดี วิงน้อย แต่ ดูอันดับ ต่างๆๆแล้ว น่าสนใจดี อิอิอิ แต่พวก วิงเยอะๆๆนี้ก็น่ากลัวแฮะ เรนกัน อุ่นใจเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mr.Coala อ่านข้อความ
    จ้างผมไปเล่นม่ะ 55+ เดี๋ยวมีคนหาว่าไปจ้าง แฮกเกอร์อีกอ่ะเปล่า
    มาพี่ต่อเดี๋ยวผมหาไอดีให้สิง มาว่ากันต่อเซิร์ฟนี้ เอาให้ฮา

จัดให้มื้อนึงถ้าจะเอาเมาด้วยก้อจะจัดให้ เดี๋ยวสิ้นเดือนพี่บอมก้อจะมาอยู่แล้ว คนที่อยู่เชียงใหม่อีกหลายไอดีเดี๋ยวผมนัดให้แต่มาเจ อกันร้านผมก่อนนะ ขายของก่อนก้อขำๆคนละ 109 บาทอะ แล้วจะอะไรยังไงต่อก้อว่ากันไป 55
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย super_badboy : 05-15-2011 เมื่อ 06:28 PM

S7 ใครที่คิดว่าเเน่ผม ท้าไห้ไป ตี KoOkna ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย realdying : 05-16-2011 เมื่อ 06:25 PM
    Champ Asia Sever.speed THx4 : Realdying [POD] ฮีโร่เวล100 เเฮมมีเเต่ไม่ได้ปล่อย

Champ Asia Sever.speedx2 : Dual with Gafill WW 89 Heroes level 102

Champ Asia Sever.speed THx5 : Yoona 8|G

Tc7 : Sosad

http://www.youtube.com/watch?v=018UMWioeW4

Travians
    สถานที่
    Sweden

ใจเย็นงับคุณลุง ยังไม่พร้อมรับ ดาบแดง ข้อเป็นเพียง " คนในควาลับ " พอล่ะ

http://www.youtube.com/watch?v=ZmuShVhw7GE

อย่าตีเราเลย เราไม่มีทหาร Tirust กับ คุณลุง Bird อยู่เบื้องหลังทุกอย่างค่ะ ถ้าจะตี ตี 2 คนนี้พอค่ะ ม๊ววฟฟฟฟ =[]='
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KOokna : 05-16-2011 เมื่อ 11:31 PM
    " ไม่อยากจะย้อนเวลาเหล่านั้นให้หวนกลับมา แต่พอฉันเห็นเทอเดินกลับเข้ามาในชีวิตอย่างไม่เหลือใ ครคงทนไม่ได้ที่จะปล่อยเทอให้อยู่ลำพัง "

In Game Only

S2.asia : Advisor by Fux ES[R] Round 1
    s6.asia : mATe- Mons III Round 1
    s7.asia : KOokna LIGHT@LL Round 1
    s7.asia : KOokna 1-piece Round 2

ได้กลิ่น มาม่า เล็กน้อย ใครต้มมาม่าอะ ขอกินหน่อย 5555

Travians
    สถานที่
    เชียงใหม่

ลบ พิมพ์พลาดเดี๋ยวพิมพ์ใหม่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MoonInlove : 05-17-2011 เมื่อ 03:14 PM
    O-----------(* *C
    คนกำลังหัด
    เกรียน

SV2 @ [H]-AV

สิง Lio ..Sv7 - + , + - ผู้บริหารเดียวกับ [H]
    SV TS6 MoonInlove @ FAMILY (ปลายทาง -,+) แพ้ อ่ะ T^T