ชื่อกระทู้: สอบถามจร้า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 5n4s_News อ่านข้อความ
    ที่ผมจะบอกก็มีแค่...
    แมวของโรมันยิงแรงที่สุดนะครับ
    สวนก็ไม่ได้ กำแพง Level20 ป้องกัน +80%
    หมายความว่า Praetorian ไม่อัพเกรดมีพลังป้องกันถึงตัวละ 117 โอ้...เข้ มั้ยล่ะครับ !!
    ประวัติมันจะโหดร้ายไปไหน กระทืบเค้าไปหมดเลยนะพ่อคุณ ฮ่าๆๆๆๆ
    โชคดีมีชัย ยังไงก็ เพลาๆๆกันหน่อยนะคับ ตอนนี้น้ำท่วมก็ อย่าใช้ช่วงเวลาอนแสนเศร้าของแต่ละคน
    มาทำร้ายจิตจัยกันเลย ฮ่าๆๆๆ น้ำท่วม นี้หละดาบแดงวิ่งเข้าเมืองไม่รู้ตัวจิงๆๆๆ
    ยังไงก็ขอให้ ดูแลตัวเองกันดีๆๆนะคับ หวังว่าคงจะได้เล่นกันจนจบเซิฟกันทุกคนเนาะ
    ฆ่ากันแถบตาย เกมส์จบ ก็เพือ่นกันนิหละ (เดียวไป ปล้นเพือ่นคืนเซิฟอื่นฮ่าๆๆ)แค้นนนนนน
    ประสบการณ์เท่านั้นทำให้ ถึงจุดสูงสุดจากการเป็นเบี้ย พลันตัวเองเป็น ( เบี้ยอยู่ดี) 555
    Gafill = ALL STAR TRAVIAN [AST]

มดมั๊ยสาดดดดดดดดด
    รู้ทุกเรื่องยกเว้นความจริง มีทุกสิ่งยกเว้นสาระ(และอนาคต)