ชื่อกระทู้: สงคราม s5

สุนัขรับใช้ห่าไร เกมส์ก็คือเกมส์ - - แยกแยะวิเคราะห์หน่อยครับ ถ้าไม่ดีจริงเค้าจะมาช่วยเหรอ ถ้าทะเลาะกันเค้าจะมาปิดทองหลังพระให้ Lady เป็นผู้ชนะ ww ทำไมหล่ะครับ Phx ดูแล้วศักยภาพ ดูดีกว่า Asl อีก ทัพที่สะสมมานานทหารตีตั้งกี่ไอดี ถ้าเค้าคิดจะชนะ ww ก็คงไม่ยากหรอก แต่ที่ WW lady ชนะเพราะอะไรหล่ะ เพราะ Phx เค้าช่วยเหลือครับผม กรุณาพูดอะไรให้เกียรติคนอื่นบ้าง เกลียดจริงคนด่าคนอื่นหยั่งงั้นหยั่งงี้ โดยที่ไม่ดูตัวเอง ถุยชีวิต

สงสัยจะไม่เคยมีเพื่อนใหม่ เลยไม่ค่อยเข้าใจการฑูตมั้ง -*-

ตลกดีนะ จุดยืนของพวกผมเดิมคือเล่นให้สนุก ก้ไม่เห็นจะเปลี่ยนนิ ;p
    บุรุษไร้รัก ย่อมเมามาย..

มีมาม่าส่งท้ายเอ้าจัดโลด ช่วงนี้ว่างกันแล้วพิมกันยาวๆ
    S.2>M2K WLP™AP
    S.5>ALP™AsL™

ก่อนอื่นขอแสดงความยินดีกับผู้ชนะ นะคะ

เกมส์จบแล้ว แต่ยังดราม่ากันได้อีก
    น้ำ เชื่อว่าทุกคนที่เล่นต่างก็เต็มที่กับเกมส์อยู่แล้ว
    ไม่ว่าจะเป็นการเมือง การฑูต
    หรือว่าจะเล่นด้วยใจ เล่นด้วยปาก หรือว่าเล่นด้วยทอง ^o^ ( แซวขำขำ )

น้ำ อยู่ฝั่ง "เมีย"
    ถึงจะแพ้แต่ก็ไม่เสียใจเพราะสิ่งที่ได้กลับมาคือ
    เพื่อนและมิตรภาพดี ๆ ที่ไม่คิดว่าจะได้จากเกมออนไลน์
    สิ่งที่ฉันท่องจำขึ้นใจ
    และฉันไม่อาจลืม

นั่นคือเราจะยังมีกัน จะไม่มีวันปันใจให้ใคร
    จะมีฉันคนเดียวเท่านั้น จะนอนจะฝันถึงกันเรื่อยไป

จะรอคอยคืนวันเวลา จะนานจะช้าต้องเจอกันใหม่
    ทุกอย่างจะยังคงเดิมต่อไป จะไม่มีวันเปลี่ยน...

เกมส์จบแล้วครับ ตั้งหน้าตั้งตาทำงานอย่างเดียวดีกว่า แต่ถ้าเหงาๆเบื่อๆ ไม่อยากมีเวลานอนเป็นการส่วนตัวนานๆอีกจะกลับมาเล่นใ หม่
    ทวีปเดิม ไอดีเดิมๆ แล้วเจอกันใหม่นะครับ ทุกท่าน(หวังว่านะ):d
    นางเอกหนังโป๊....AV iDol

มีมาม่าส่งท้ายด้วยๆๆๆ รอชมๆๆ ^^
    Santasess : -------> ALP™K

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หิวจัง อ่านข้อความ
    เซ็ง จัดปาตีไม่มีเรน ดันโดนแต่ดักแมว
    http://travian-reports.net/th/report...18,504787bdcd2

omg มาดูผลงานส่งท้ายขั้นเทพของแฮม ALP™PhX - ALPHA Phoenix™ กันดีกว่าจัดมาให้แบบเต็มเต็ม

momotaro เทพสุด ทุบโดนทุ่ง+อาคารระดับ1 มากที่สุด

http://travian-reports.net/th/report...2f,505814b9856

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TammyII อ่านข้อความ
    omg มาดูผลงานส่งท้ายขั้นเทพของแฮม ALP™PhX - ALPHA Phoenix™ กันดีกว่าจัดมาให้แบบเต็มเต็ม

momotaro เทพสุด ทุบโดนทุ่ง+อาคารระดับ1 มากที่สุด

http://travian-reports.net/th/report...2f,505814b9856
    ทัพ BaRaMoS สุดยอดครับ ขอคาราวะ 1 จอก
    I Am Canon

นึกว่าจะมี เซอไฟร์ อะไรสักนิดหน่อย กลายเป็น ww เกือบหาย

ทัพเหลือ ๆ ไม่รู้จะยิงอะไรเลยส่งไปยิงเล่น ๆ แบบว่าทัพของ phx มันเหลือน่ะครับ ^^"

ไม่ ได้ ตั้ง ใจ ครับ
    ที แรก ไป ไม่ ชน เรน บ้าน ใคร ไม่ รุ พี่ แก เอา โร่ เวล 1 ไป ตัว เดียว ตาย โหง ซะ
    อย่าง ฮา 5 5 5 วาง แผน กัน อย่าง ดี พี่ แก ทำ ซะ ฮา แตก
    นอน หัว ค่ำ ตื่น ตอน สาย ๆ
    KO KUT Island

หน้าที่ 426 จากทั้งหมด 431 หน้า แรกแรก ... 326376416424425426427428 ... LastLast