ชื่อกระทู้: สงคราม s5

ใคร "นิ้ว พอง"
    >>> S.2 run [ WLP™ ] <<<
    >>> S.5 last [ ALP ASL™ ] <<<

Default megafear

ใครอะไรไม่รู้ แต่พึ่งรู้ตัวว่าตกเป็นผู้ต้องสงสัยใน ALP™H เชอะๆๆๆงอลเว้ยเห้ย ถึงจะเป็น id เล็กๆก็เหอะแต่ไม่ได้เป็น spy ให้ใครนะฮ๊าฟฟฟฟฟ

Banned

ก่อนปิดกระทู้ ลุงขอเสียงตามสายบ้าง
    ขอขอบคุณหลานๆ ทุกคน ที่ช่วยทำให้ลุงมีชีวิตชีวา ทำให้ชีวิตหลังเกษียณไม่เงียบเหงา ถึงแม้
    บางช่วงต้องอดหลับอดนอนทานข้าวไม่เป็นเวลา จนทำให้ต้องนอนโรงพยาบาลเสีย 5 คืน หมอบอกให้พักผ่อนให้มาก และทานข้าวให้ตรงเวลา
    แต่มันทำไม่ได้ตามที่หมอบอก เพราะดาบแดงเข้าเมืองทุกวันเป็นแรมเดือน แค่ถือ atf เท่านั้น
    ต้องนอนดึก ตื่นตี 2 ตี3 มาดูเวฟที่สงสัย สิ่งที่เกิดขึ้นในเกมส์ทั้งหมดลุงถือว่าเป็นช่วงหนึ่ งในชีวิตที่ลุงมีความสุข
    ลุงสามารถคุยกับลูกหลานได้โดยโดยใช้ภาษาเดียวกัน ที่บ้านลุงลูกสาว ลูกชายเล่นเกมส์กันทั้งบ้านครับ

เซิฟหน้าลุงจะเล่นอีกเซิฟเพื่อฉลองครบรอบอายุ ย่าง 61 ปี คราวนี้จะเล่นสายตีเต็มตัว เพื่อแสดงว่าไฟยังลุกโซนไปกับหนุ่มๆ ได้
    สุดท้ายนี้ ขออวยพรให้ทุกคนมีความสุข และเที่ยวปีใหม่ด้วยความเบิกบานใจ และปลอดภัยในการเดินทาง
    มาพบและสังสรรค์กันใหม่เมื่อเซิฟใหม่เปิดครับ
    ขอบคุณทุกคนที่ช่วยทำให้ชีวิตหลังเกษียณของลุงไม่เงี ยบเหงา
    ขอบคุณครับ

พักผ่อนบ้างนะครับลุง^^

มีโอกาสคงได้เจอกันงับ
    เล่นไปเรื่อย ไม่ได้สนใจอะไร

Seraphlover : AsL~S >>>> ALP™AsL™

พักผ่อนบ้างนะครับ เป็นห่วงจังอายุ 60 ต้องตื่นมาดูเมือง อายุเท่านี้เป็นปู่ผมได้สบายเลยอะ

Banned

ขอบใจทุกคนที่เป็นห่วง
    ในสหภาพ mia ทุกคนเรียกผมว่า ลุง/ปู่วี
    ที่นี้หลานผม มีทั้ง หลานเมียเก็บ เมียเอาะ เมียเด็ก แถมแดก จนจำไม่ได้ว่าหลานเมียไหนแน่
    555+++ คนแก่เป็นปลื้มอยู่ในใจ

555 โชคดีครับลุง เซฟนี้แทบไม่มีเวลาได้คุยอะไรกับใครเลย รวมทั้งลุงวีด้วย -*- เหตุผลน่าจะมาจากคุณน้องแขกที่ส่งไอดี summerromance มาให้พร้อมกับอาถรรพ์ เมียสั่งเลิก ... ตั้งแต่จับไอดีนั้นเป็นต้นมา ไม่เคยได้เล่นแบบมีความสุขเลย -*- ถ้ามีโอกาสรอบหน้าจะตามไปเป็นลูกกิลด์ของลุง รับทุกคำสั่งยกเว้นส่งเฟก ส่งข้าว และส่งเรน
    คนที่เล่นเกมนี้โดยมากมักจะแยกแยะ ถูก-ผิด จากคำว่าพรรคพวก
    โดยหลักของความไร้เหตุผล พวกของตัวเองถูกเสมอ
    ฉะนั้นอย่าพยายามเรียกร้องหาความถูกต้องจากฝ่ายตรงข้ าม
    ถ้าเขาไม่ได้มองว่าคุณเป็นพรรคพวก ไม่ว่าจะทำอะไรคุณจะผิดเสมอ
    ***หลักการของผมคือเล่นด้วยใจ***

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pimziie อ่านข้อความ
    จะจับพันทีก็เปลี่ยนชื่อพันไปเรื่อย ไม่มีจุดยืนของตัวเอง

มีบ้างไหม ที่ตั้งชื่อพันธมิตรตั้งแต่ต้นเกมไม่เปลี่ยนเลยจนจบไ ด้
    Wizard&#174;
    ครับไม่เคยเปลี่ยน

Banned

ตอนนี้เล่นเซิฟ tx2 อยู่กิล Family เล่นตามประสาคนแก่ ใช้ความอึดเป็นหลัก
    ประเภทปล้นกระจาย จับสัตว์ไว้เยอะแล้ว
    ได้ข่าวเซิฟที่จะเปิดใหม่ เซิฟไทยคลาสสิค เหรอ
    ถ้าเิปิดจริง หลังปีใหม่คงได้รวมทีมกันอีกครั้งครับ

คิดถึงวันเก่าๆๆๆๆๆๆ

S5: AsL ' H

S3x: 8 l K