ชื่อกระทู้: เล่าสู่กันฟัง โดย โอ Typhoon ถึง หลายๆคนที่อยากรู้

ไปแก้มือที่โป๊กเกอร์เลยฮัฟ เอาตังไปซัก2แสนนะ(ไว้ให้มันไถ)

คุณเอ็มของผมแรงนะครับ ยังจะมาอีกหรอ

หึหึ

แต่ งง นิดหน่อยเหมือนกัน ว่าจับกัน แต่คิดยิง trust ตั้งนานแล้ว

ทั้งๆที่ทางเราไม่มีความคิดนี้เลย ถ้าท่านไม่ยิงมาก่อน

ปล.ผมอยากจะบอกเหมือนเดิมว่าผมไม่โกรธนะ และคิดว่าคนอื่นๆ น่าจะมีวิจารณญาณในการอ่าน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ p.k. อ่านข้อความ
    ไปแก้มือที่โป๊กเกอร์เลยฮัฟ เอาตังไปซัก2แสนนะ(ไว้ให้มันไถ)
    poker ผมล้มละลายทุกวันเลย อ่าาา

โหย ว่าจะขอตังมั่ง

พอกันเลย ผมก็หมดทุกวัน

หมุนวงล้อก็ได้ 100เดียวเซงชิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hyena อ่านข้อความ
    สำหรับผม WW ผมไม่ค่อยได้รับรู้ ส่งแมวยิงทั้งเกม555+ ใคร IGM มา ถ้ายิงไหวก้จะยิง ครั้งที่ยิงคุณ OHHO อันนั้น MoG ขอให้ช่วยยิง แต่ล่าสุดที่ยิง oxidize ไม่ได้มาจาก MoG นะ เผื่อจะเข้าใจกันผิด ^ ^

และถ้ากิลไหนมีสายในกิลผม จะเห็นได้ว่าทางผมไม่ได้ส่งเรนหรือแร่ให้ WW ไหนเลย จะมีแค่วิง PK และ EP เขา support MoG ก่อนจะมาเป็นวิงผม และผมเองก้ไม่ได้ปิดกั้นที่วิงนั้นๆอยากมีส่วนร่วม WW ผมทำเพียงแค่จัดระเบียบกิลที่จะมาเข้าร่วมสหภาพให้ดี ที่สุด

ส่วนเรื่องที่ผมออกมาจาก MoG เพราะมีปัญหากับคนภายใน และที่ตั้งกิลขึ้นมาเพราะอยู่คนเดียวแล้วเหงา555+ ส่วนใหญ่ไอดีที่เข้ามาอยู่กิลผมก่อนนั้นจะเปนไอดีที่ ถูกฟาร์มมาก่อนแล้ว70% แต่ผมรับเพราะเขาอยากเล่นให้จบและมีความแอคทีฟดี จนปัจจุบันนี้ทั้งที่ผมไม่ปล้นเลยทั้งอาทิตย์ แต่ลูกกิลก้มีความมุ่งมั่นดี จนติดเหรียญปล้นลำดับ 7 ของอาทิตย์นี้

ผู้ปล้นประจำสัปดาห์
    ? hyena 1768489
    7. wait 25248704

ส่วนที่ออกมาพิมด้วยเพราะไม่อยากให้มีอะไรค้างคา เพราะมีบางไอดีคาใจ มาถามผมก้มี เลยคิดว่าหลายคนก้คงอาจจะเข้าใจกันผิดอยู่ ส่วนสำหรับคนที่รู้อยู่แล้ว ก็ไม่มีอะไรน่าแปลกใจ ^ ^
    ไม่ได้มาจาก mog แต่รู้ว่าปล่อยแฮมเลยวิ่งมายิงยุ้งใหญ่ ตลาด อาคารหลัก ลานประลอง อิอิ พอดีเลยเนอะ
    จะบอกว่าพวกเดียวกันผมก็ไม่ได้ว่าอะไรนะ
    fairy [feat.oxidize]

จริงๆด้วย เกมสงคราม...ไม่ใช่เกมเผ่าสนุก หรือเกมปลุกผักในเฟส

แบบว่า เอากันแบบดื้อๆ
    ทหาร ไม่ควรยุ่งกับการเมือง
    มันคนละระบบกัน

ผมไม่รู้ว่าลึกๆยังไงแต่ในทรัสมีประกาสห้ามยุ่งกับmo gมานานมากแล้วแถมพี่โป้งสั้งห้ามยิงww mogอีกตั้งหาก
    โดยออกประกาศห้ามทุกวิงรับทราบหมด

เลยไม่รู้จะว่ายังไงครับ

ช่ายๆ เกมส์ก้คือเกมส์ ใช้กลยุทธต่างๆนาๆ เพื่อชัยชนะ
    ยิงมายิงไปใช้ทหารที่มีให้เกิดประโยชย์สูงสุด
    เพื่อชัยชนะอย่างมีชั้นเชิง

Tustสู้ๆ ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ akaza อ่านข้อความ
    งงอ่า ไปเอามาจากไหนว่าmlจะจับกับtrust ที่ประกาศยกเลิกจับบอกตรงๆๆนึกว่าจะเหมือน3ก๊กอะ พอมาถึงmogกับจับทรัสเลยตะลึงมากๆๆ -*- แล้วที่เชียร์ๆๆทรัสเนี่ย เพราะเรามองว่าทogจะสบายเกินไปในการชนะww เราเลยตัดสินใจใช้ทัพที่มียิงmog มันก็แค่นั้น เผื่อมีใครข้องใจว่าทำไมmlยิงmog แทนที่จะยิง trustคู่แค้น ^^ ส่วนตัวอยากจะไปแก้มือเมือง5แถวมากแต่มีแมว1ตัวทำไงด ี แงๆๆๆ
    ผมก้อบอกแล้วว่า ข่าวลือ
    Typhoon S3

GuRu Ts3

Suarez Tc4

เกรียนเพื่อให้โลกสดใส ไม่ได้เกรียนเป็นนิสัยส่วนตัว

Yσu'ℓℓ nєvєя ωaℓk aℓσnє

หากเป็นฉัน วันนี้เธอคงไม่ร้องไห้...