ชื่อกระทู้: โซน -/+ ประกาศสงครามปราบกบฐ Moochit

ผม ว่า ใคร ที่ ยัง มีแฮมเหลือ แล้ว ไม่มีที่ลง นะ ไป เมืองหลวงนาทาร์ ดีกว่า คนละเวฟ สอง เวฟ อยากเหนบ้านมันแตก อะ
    s1 -Nightmare- Reason
    s8 SPECIAL STR-NE-V
    ts6 Marknight InDy iX

เรื่องที่ตีเมืองหลวง ของทีม Hd ผมขอรับผิดชอบเองครับ

จะแมว จะด่า จะลัลล้า ยังไงตามสบายเลยครับ

เพื่อไม่ให้เกิดการเข้าใจผิดกันไปยกใหญ่ - -")

หรือถ้า ... แมวแล้วยังไม่ หนำใจ เชิญ DOTA TFT05 ครับ จะ Q จะ skill ให้หายแค้นก็ได้ครับ (แต่ต้องสามารถนะ) เอิ๊กๆ ...
    SMF
    :: StoneMetalFire ::

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ porzanaruk อ่านข้อความ
    เรื่องที่ตีเมืองหลวง ของทีม Hd ผมขอรับผิดชอบเองครับ

จะแมว จะด่า จะลัลล้า ยังไงตามสบายเลยครับ

เพื่อไม่ให้เกิดการเข้าใจผิดกันไปยกใหญ่ - -")

หรือถ้า ... แมวแล้วยังไม่ หนำใจ เชิญ DOTA TFT05 ครับ จะ Q จะ skill ให้หายแค้นก็ได้ครับ (แต่ต้องสามารถนะ) เอิ๊กๆ ...
    งั้นผมเรียกร้องค่าเสียหายโดยหาสาวๆในกิลท่านสองคนมา เป็นสนมของพระราชาแห่งกิล STR-Supp หวังว่าคงไม่มากเกินไปนะครับ 5555

ปล. เนื่องจากในกิล STR-Supp มีตำแหน่งพระชายาแล้วจึงให้เป็นนางสนมไปก่อน ไว้เบื่อพระชายาเมื่อไหร่จะคัดเอาสนมเอกขึ้นมาเป็นพร ะชายาจัดพิธีอภิเศษต่อไป ส่วนพระชายาเดิมจะส่งไปเป็นพระพันปี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย civilroom : 06-30-2011 เมื่อ 03:34 AM
    S-3 เดิม โซน-/+ กิล TK/WW
    S-7 โซน-/+ กิล TK/TGV/อิลิท/WE
    S-8 โซน-/+ กิล MD-HD

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ porzanaruk อ่านข้อความ

ไม่เป็นไรหรอกค่ะ พี่ปอ เรื่องมันแล้วไปแล้ว อิอิ
    เซฟ 3 first class support FS all union win wonder of the world
    เซฟ 8 first class HD & STR-HD ไอดี ooi win wonder of the world
    เซฟ 7 first class TGV & Elite ไอดี aoi ไม่จบ โดนยิงยับเลย อิอิ
    เซฟ 7 second class initial & GP ไอดี aoi win wonder of the world
    เซฟ 8 ปัจจุบัน เลิกแล้วจร้า ปล่อยให้ k ตีกับ NB
    เซฟ 1 โดนแบนไอดีไม่สุภาพ
    เซฟ 3 ปัจจุบัน มาดูเค้าตีกันครับ สนุกดี

ใครอยากยึดเมืองผม โปรดเข้ามาดูก่อนทำการยึดนะครับ 5 5 5+
    รูป รูป

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aoijung อ่านข้อความ
    ไม่เป็นไรหรอกค่ะ พี่ปอ เรื่องมันแล้วไปแล้ว อิอิ
    อ่าครับ ... ^^ ขอบคุณครับ น่ารักจัง มีเบอร์ป่าวครับจะโทรไปปรึกษาเรื่องทราเวียน เอิ๊กๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ V-EndEttA อ่านข้อความ
    ใครอยากยึดเมืองผม โปรดเข้ามาดูก่อนทำการยึดนะครับ 5 5 5+
    เหอๆ ๆ... นั่นเมือง หรือ สวนสาธารณะ เอ่ย ... ต้นไม้เพียบเลย 555+
    SMF
    :: StoneMetalFire ::

[QUOTE=porzanaruk;317331]อ่าครับ ... ^^ ขอบคุณครับ น่ารักจัง มีเบอร์ป่าวครับจะโทรไปปรึกษาเรื่องทราเวียน เอิ๊กๆ

หนูยังเด็กอยู่อย่าเลย อิอิ พี่ปอเก่งอยู่แล้ว
    เซฟ 3 first class support FS all union win wonder of the world
    เซฟ 8 first class HD & STR-HD ไอดี ooi win wonder of the world
    เซฟ 7 first class TGV & Elite ไอดี aoi ไม่จบ โดนยิงยับเลย อิอิ
    เซฟ 7 second class initial & GP ไอดี aoi win wonder of the world
    เซฟ 8 ปัจจุบัน เลิกแล้วจร้า ปล่อยให้ k ตีกับ NB
    เซฟ 1 โดนแบนไอดีไม่สุภาพ
    เซฟ 3 ปัจจุบัน มาดูเค้าตีกันครับ สนุกดี

ผมคงหายไปจากทราเวียนซักพักครับ พอดีมีเรื่องด่วนจี๋ที่บ้านเลย t t. เรื่องเศร้าๆ

ไอดีที่ยึดเมือง ww ที่ไม่ได้สังกัดกิลไหนสักกิลอ่ะ ใครพอจะจำได้มั้ง ส่งจดหมายมาขอบคุณผมแล้วลบไอดีไป pOp เยอะมาก ไม่เข้าใจเขามาเล่นแล้วก้อเลิกก่อนเกมส์จบ -*-
    S-3 เดิม โซน-/+ กิล TK/WW
    S-7 โซน-/+ กิล TK/TGV/อิลิท/WE
    S-8 โซน-/+ กิล MD-HD

Travians
    สถานที่
    Canada

Default Download Scott Pilgrim vs. the World aka Scott Pilgrim's Precious Little Life Trilogy

download The Kids Are All Right movie 2010 Watch Predators (2010) Movie Full Download Divx Blood Junkie aka Rocky Trails Movie Watch Kick-Ass Full Movie High Quality Blitz Movie In Hd Modern Family - Season Two Trailer Mp4 Download Download The Back-up Plan Avi download for Get Him to the Greek the movie The Mechanic Dvd Download Watch Unthinkable Movie Hd watch new Zebra Crossing online Where Can I Buy It's Kind of a Funny Story The Film Route Irish Film Trailers Paranormal Activity 2 Download Movie Download From Paris with Love Movie In Divx Formats download movie Valhalla Rising (HD) hq