ชื่อกระทู้: สถานการณ์ ww

Travians
    สถานที่
    เชียงใหม่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LuNaTic อ่านข้อความ
    ผมแทง 95 ไว้นะคับ ^^" รอดูต่อไป ใครจะถูก ฮ่าๆ
    ร่วงซะละ พลาดซะแล้วเราอีก 1 เองง

>_<

ว่าแต่ท่านนี้ท่านไปใหนมา superzonic 114958 คะแนนโจมตี
    O-----------(* *C
    คนกำลังหัด
    เกรียน

SV2 @ [H]-AV

สิง Lio ..Sv7 - + , + - ผู้บริหารเดียวกับ [H]
    SV TS6 MoonInlove @ FAMILY (ปลายทาง -,+) แพ้ อ่ะ T^T

โอ้วว ww for จะขึ้นแท่นแล้วววววววว

เห็นรีพอร์ท แต่ละอันสุดยอดครับ แต่แอบเจ็บใจนิดๆ ไม่น่าโดน boy&girl หลอกเอาทัพไปละลายเลย ไม่งั้นคงได้เอาไปสะกิดทาง For มั่งละนะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mooninlove อ่านข้อความ
    ร่วงซะละ พลาดซะแล้วเราอีก 1 เองง

>_<

ว่าแต่ท่านนี้ท่านไปใหนมา superzonic 114958 คะแนนโจมตี
    รู้้สึกจะขนพรรคพวกไปชนกำแพง oldman ดังแผล๊ะๆนะพี่

http://www.travian-reports.net/th/re...e5,502695a3610

4 ทัพแรกมาจาก FOR ทัพสุดท้ายจาก ครอบครัว
    ลองไปเทียบกับคะแนนโจมตีเอาเองนะครับ ว่าใครเป็นใคร
    ป๋องแป๋ง หำน้อย
    Hanami ทราเวียนรวยเพื่อน

ความผิดคนอื่น มองเห็นเช่นภูเขา ผิดของเรา มองเห็นเท่าเส้นผม
    ตดคนอื่นเหม็นเบื่อ เหลือจะทน ตดของตน หอมดีมีสกุล

เกมนี้ดูดทั้งวิญญาณ ทั้งจิตใจ เลิกๆๆๆ หาเกมอื่นเล่นดีกว่า หาเล่นเกมออนไลน์ ตีมด ตีแมง ดีกว่า สบายใจกว่าเยอะ ฮ่าๆๆ

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MoonInlove อ่านข้อความ

>_<

แม่นมั้ยล่ะผม ฮ่าๆ

วันนี้ยิงกันมันส์เลย

นึกว่าจะได้ หลับ พักผ่อน ในอีก วัน สองวันแล้ว ต้องเลี้ยงข้าวอีก
    s1 -Nightmare- Reason
    s8 SPECIAL STR-NE-V
    ts6 Marknight InDy iX

http://www.travian-reports.net/th/report/502721f3048

หายไปทัพนึงครับ อีกคนเค้าเอาเก็บไว้ในเอกสารสำคัญเลยตกไป
    ป๋องแป๋ง หำน้อย
    Hanami ทราเวียนรวยเพื่อน

ความผิดคนอื่น มองเห็นเช่นภูเขา ผิดของเรา มองเห็นเท่าเส้นผม
    ตดคนอื่นเหม็นเบื่อ เหลือจะทน ตดของตน หอมดีมีสกุล

เกมนี้ดูดทั้งวิญญาณ ทั้งจิตใจ เลิกๆๆๆ หาเกมอื่นเล่นดีกว่า หาเล่นเกมออนไลน์ ตีมด ตีแมง ดีกว่า สบายใจกว่าเยอะ ฮ่าๆๆ

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ -Marknight- อ่านข้อความ
    นึกว่าจะได้ หลับ พักผ่อน ในอีก วัน สองวันแล้ว ต้องเลี้ยงข้าวอีก
    ผมบอกแล้วไงคับ วาเลนไทน์ 555