ชื่อกระทู้: พันธมิตร Chil[L]™

Default พันธมิตร Chil[L]™

ผมก่ไม่รุจะแนะนำยังไนะครับ ทุกคนก่เหมือนเปงสายน้ำสายเล็กๆ สายหนึ่ง ที่รอ บรรจบกับสายน้ำอีกหลายๆสายเพื่อที่จะเปงสายน้ำที่ใหญ ่ขึ้น ซึ่งที่รวบร่วมสายน้ำหลายๆสาย เหล่านั้นก่คือพันธมิตรหรือกิลนั้นเอง

ผมก่ได้มาเปงตัวแทนของพันธมิตร Chil[L]™ ซึ่งเปงสายน้ำเล็กๆที่รอสายน้ำอีกหลายสายมาบรรจบให้เ ปงสายน้ำที่ใหญ่

ผมขอคนที่สนจัยยุใน +,+ และเข้าหาพันธมิตร เพื่อที่จะเปงหนึ่งเดียวกัน
    สำหรับคัยที่สนใจก่มาที่Forumของพันธมิตรเราได้หรือจ ะ IGM มาหาที่ BeLieVers ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BeLieVers : 12-27-2011 เมื่อ 10:46 AM

สวัสดีครับผมสนใจหาพันธมิตรมากเพราะเล่นคนเดียววว เพิ่่งเล่นได้ไม่กี่วัน ถ้าไงรบกวนขออยู่ด้วยนะครับ tstempdz พิกัด 63 56

ครับ ตอนนี้ผมขอแก้ไข้นิดหน่อยนะครับ
    ผมต้องการสมาชิกด่วนครับ ผมขอ pop 50+ แล้วเลงสายตีกับปล้น IGMมาหาผมได้เลยนะครับ BeLieVers
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BeLieVers : 12-27-2011 เมื่อ 02:54 PM

ว๊า ผมโรมันสายเรน ครับ Pop 55 ยังไม่ได้สร้างสถานฑูตเรย >w< หากิลด์อยู่ตั้งแต่ต้นจะได้พากันไปจนจบเกม อิอิ

ครับ พิกัดไร อ่าครับ

เข้าด้วย พิกัด 86 l 57

อยากเข้าพันด้วยคับเพิ่งเล่น 42l-78

หึๆๆ ปล้นซะเลย ตามพิกัดข้างบน

ซะงั้น เลยนะครับ ต้องรอ 23.59 ใช่ป่ะ 555

ขอเปลี่ยนอีกนิดนะครับ พอดีเปลี่ยนชื่อกิลเปง 25™r นะครับ