ชื่อกระทู้: ยินดีรับเพื่อน +/+ เข้าร่วมพันธมิตรครับ

Banned

Default ยินดีรับเพื่อน +/+ เข้าร่วมพันธมิตรครับ

พวกเราชาว UDT. ยินดีรับเพื่อน +/+ ที่ยังไม่มีพันธมิตรลง หรือมาโดดเดี่ยวเดียวดาย มาร่วมลงเรือน้อยลำนี้ นำไปสู่เป้าหมายที่ทุกคนต้องการ
    ขอเพียงมีพลัง มีเวลา และมีใจรักที่จะเล่นเกมส์นี้ ที่สำคัญคือ มีความสนุกสนาน เล่นแบบขำๆ อย่าเครียด เชิญมาสมัครได้ครับ ติดต่อ def ได้ตลอดเวลา หรือจะสมัครเข้าทางฟอรั่มกิล UDT. ก็ตามสะดวกครับ อ้อ อย่าท้อครับ เก่งไม่เก่ง หรือเพิ่งมาเล่นก็ไม่มีปัญหา ขอมีใจรักที่จะเล่น มีเวลาที่จะออนเกมส์ได้บ่อยๆ ส่วนเทคนิคการเล่น เดี๋ยวพวกเราจะสอนให้เองครับ

หวาดดีครับ

+/+ หา กิลอยู่ ครับบบบบบ

หมู่บ้าน Adobe
    (102|24)
    ผู้เล่น: nattaphum
    ประชากร: 45
    เผ่า: กอลส์

ออนเฉพาะ ตอนกลางคืน (กลางวันบ้านนิดหน่อย)

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nattaphum อ่านข้อความ
    +/+ หา กิลอยู่ ครับบบบบบ

หมู่บ้าน Adobe
    (102|24)
    ผู้เล่น: nattaphum
    ประชากร: 45
    เผ่า: กอลส์

ออนเฉพาะ ตอนกลางคืน (กลางวันบ้านนิดหน่อย)
    ถ้าแอคทีฟ pop ขยับอย่างต่อเนื่อง ไม่ตกเป็นเมืองฟารมใคร รู้จักเกลี่ยและใช้แร่ให้เป็น
    สร้างหลุมกลบแร่ที่เหลือหรือที่เด้งขึ้นมาให้มิดชิด ถ้าทำได้ดังว่า เชิญได้เลยครับ

ผมไปฟามได้ ป่ะ 5555

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BeLieVers อ่านข้อความ
    ผมไปฟามได้ ป่ะ 5555
    ถ้าเป็นเมืองอาณานิคมนักล่าเมืองฟารม์ได้ละ ยอดเยี่ยมมาก แต่ถ้าตกเป็นฟารม์เองละก็ เฉาแน่ๆ

ออน กลางคืน อย่างเดียว เสร็จโจร แน่ๆๆๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Sunami อ่านข้อความ
    ถ้าเป็นเมืองอาณานิคมนักล่าเมืองฟารม์ได้ละ ยอดเยี่ยมมาก แต่ถ้าตกเป็นฟารม์เองละก็ เฉาแน่ๆ
    555 ผมคงโดนฟาม แทน ผมไม่รุเอาแรงที่ไหนไปสุ้กะคัย

555 นึกว่าคัยมาตอบ

หมู่บ้าน Kion
    (158|10)
    ผู้เล่น : arisabetbeer
    ประชากร 55
    เผ่า : ทูทั่นส์

รบกวนขอเข้าพันธมิตรด้วยคน ^^ มีเวลาเล่นขยับเมืองเลื่อยๆ