ชื่อกระทู้: เเล้วฝั่ง + / - ตอนนี้เป็นเช่นไร

นั้นสิ k ฝั่ง -- นะ เดี๋ยวนี้ปล้นได้แต่โอ นอกนั้นสหภาพหมด

^^
    The original of Leeladet.
    "ปล้นไม่ทันทูทั่นส์ ก็ได้แต่นั่งดูแร่เด้ง"

Travians

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ leeladee อ่านข้อความ
    นั้นสิ k ฝั่ง -- นะ เดี๋ยวนี้ปล้นได้แต่โอ นอกนั้นสหภาพหมด

^^
    ถั่วต้มครับ ^^

Travians
    สถานที่
    Thailand

Nb เยอะขึ้นหรือปล่าวหว่า กดดูเหมือน nb เยอะเหมือนกันแฮะ
    Monster ~ Now S.3 2015-2016
    ...คนไม่เก่ง..อยู่นิ่งนิ่ง..ใครจะว่า.......คนไม่เก ่ง..แต่ปากกล้า..ช่างน่าขัน
    เก่งแล้วกล้า..เข้าท่า..ค่อยว่ากัน.......นี่ไม่ทัน. .ได้ทำ'ไร..ก็คุยโว
    ...ทั้งโจมตี..ป้องกัน..ไม่สำเร็จ.......แต่ทีเด็ด.. ที่ปาก..นั้นมากโข
    ขึ้นโปรไฟล์..สเตตัส..เสียใหญ่โต.......ถุย!อ้ายโง่. .xxแค่กบ..ในกะลา

ผมเห็นมีกิลด์ K บางวิงยุบกิลด์ คนในกิลด์ที่ยุบ มีหลายคน ที่ไปเข้ากับ NB
    nb มีคนเพิ่ม แต่แบบนี้ไม่รู้จะส่งผลดีหรือผลเสียกันแน่
    เพราะหากคนที่เข้ามาใหม่ เป็นสปายล่ะก็ อันตรายแน่ๆ

Travians

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zoomasdf(2) อ่านข้อความ
    ผมเห็นมีกิลด์ K บางวิงยุบกิลด์ คนในกิลด์ที่ยุบ มีหลายคน ที่ไปเข้ากับ NB
    nb มีคนเพิ่ม แต่แบบนี้ไม่รู้จะส่งผลดีหรือผลเสียกันแน่
    เพราะหากคนที่เข้ามาใหม่ เป็นสปายล่ะก็ อันตรายแน่ๆ
    เค้ากำลังจัดระเบียบใหม่นะครับข่าวว่ามาอย่างนั้น ^^ ผมยกไอดี musa ให้คนอื่นไปสามวันเเล้ว สู้ต่อไปนะครับชาว K ^^

น่าจะยกให้ผมนะเนี้ย อิอิ
    ปล ผมยังไม่เข้าใจ ข้อความที่ท่านส่งมาให้ผมเรยอะ
    NB•Judas

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ _TNB อ่านข้อความ
    เค้ากำลังจัดระเบียบใหม่นะครับข่าวว่ามาอย่างนั้น ^^ ผมยกไอดี musa ให้คนอื่นไปสามวันเเล้ว สู้ต่อไปนะครับชาว K ^^
    ยกให้คนอื่นไปแล้ว...จริงอะ
    "ปล้นไม่ทันทูทั่นส์ ก็ได้แต่นั่งดูแร่เด้ง"

Travians

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ leeladee อ่านข้อความ
    ยกให้คนอื่นไปแล้ว...จริงอะ
    จิงดิครับจะมาล้อเล่นกันทำไม ฮ่าๆๆ ไม่มีเวลาเล่นจะลบไปก็เสียดายครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ _TNB อ่านข้อความ
    จิงดิครับจะมาล้อเล่นกันทำไม ฮ่าๆๆ ไม่มีเวลาเล่นจะลบไปก็เสียดายครับ
    มิน่าคะแนนปล้นตก...เราว่าจะส่งไปทักอยู่แล้ว

ปล.แต่ไม่เห็นมีบอกลูกกิลม้างเลยนะครับ

^^

Travians

มิน่าคะแนนปล้นตก...เราว่าจะส่งไปทักอยู่แล้ว

ปล.แต่ไม่เห็นมีบอกลูกกิลม้างเลยนะครับ

^^
    ผมไม่มีเวลาเล่นอ่าครับ ^^ จะให้เค้าดูเเลสองสัปดาห์เต็มๆก็กะไรอยู่เลยยกให้เลย ดีกว่าเค้าจะได้เล่นได้อย่างเต็มที่