สวัสดีทุกท่าน เนื่องจากบางกระทู้ อ่านได้ไม่ครบ จึง ทำกระทู้นี้มาเพื่อ สะดวกแก่การตรวจสอบ

หากผู้เล่นท่านใดพบเห็นผู้เล่นใดๆ ใช้วาจาหยาบคาย คำพูดรุนแรงไม่สุภาพ อ้างชื่อผู้อื่นโดยไม่ได้รับอนุญาติเปิดเผยเรื่องที่ ทำให้ผู้อื่นเสียหายแก่ชื่อเสียงของผู้อื่นในที่สาธา รณะ และ การกระทำใดๆ อันเป็นที่ทำให้ผู้อื่นเกิดความเสียหาย และ เกิดความเข้าใจผิด ขอให้แจ้งได้ที่นี่นะค่ะ

วิธีการแจ้งง่ายๆ นะค่ะ เพียงคลิก ไอคอนรูปสามเหลื่ยมใต้ชื่อทีมงาน พร้อมกับ เหตุผล ระบบจะส่งรายละเอียดไปที่อีเมลของทีมงานเองค่ะ และ หากตรวจพบว่า กระทู้ที่ให้มา แสดงถึงการก่อกวนการทำงานของ Moderator ท่านผู้นั้นจะมีความผิด โทษฐานก่อกวนการทำงานของ Moderator นะค่ะทาง Moderate ขอชี้แจงว่า หากการกระทำ ใดๆ ของ Moderator นั้น กระทำการใดๆ เราจะไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า เพื่อความสงบ แก่ S2.asia

ซึ่งการร้องเรียนเกี่ยวกับเรื่องแบน ทุกรายละเอียดให้ส่งเข้าบัญชีทีมงานเท่านั้น สำหรับเรื่องแบนจะสามารถส่งได้ 2 ทาง คือ

1. บัญชี Multihunter ในเซิฟเวอร์ที่คุณเล่นอยู่
2. อีเมล admin@travian.asia

ถ้าผู้เล่นสงสัยการทำงานของ Multihunter หรือ มีข้อมูลที่ส่งเสริมข้อสงสัยดังกล่าว ให้ส่งข้อมูลเข้าทาง admin@travian.asia เท่านั้น

การโพสรายละเอียดดังกล่าว รวมทั้งผู้ที่เข้าร่วมกระทู้ จะถูกลงโทษตามกฎและระเบียบของเกมส์ และ ฟอรัม

ขอบคุณ

Ferrero