สวัสดีเพื่อนชาว Travian.asia ทุกท่าน เนื่องจากบางกระทู้ อ่านได้ไม่ครบ จึง ทำกระทู้นี้มาเพื่อ สะดวกแก่การตรวจสอบ

หากผู้เล่นท่านใดพบเห็นผู้เล่นใดๆ โฆษณา หรือ Spam BOT ต่างๆ ที่ก่อให้เกิดความรำคาญ ให้แก่เพื่อน สามารถร้องเรียนได้ ณ กระทู้นี้ ง่ายๆ เพียงเพื่อนๆ COPY LINK URL ของหน้าต่าง ฟอรั่มนั้นๆ พร้อมทั้ง Rep# ของ Spam โฆษณาที่เพื่อนไตร่ตรองดูแล้วก่อความรำคาญ รบกวนร้องเรียนยังกระทู้นี้ได้ เฉพาะ Forum S2/S5/S6 เท่านั้นน่ะค่ะ ส่วน Forum อื่นๆ นั้นดิฉันไม่สามารถดำเนินการใดๆ ให้ได้เนื่องจากไม่มีอำนาจในการตรวจสอบ เพื่อเอาผิดค่ะ และ ดิฉันจะเข้าไปทำการ ลบ กระทู้ หรือ ข้อความ สแปม BOT ภายใน 24 hrs. ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Ferrero