ชื่อกระทู้: Nb & [k]

Travians
    สถานที่
    Thailand

ทัพผมไม่มีโอกาสไปถึงขนาดนั้นหรอก มันอยู่ไม่สุข - -"
    Monster ~ Now S.3 2015-2016
    ...คนไม่เก่ง..อยู่นิ่งนิ่ง..ใครจะว่า.......คนไม่เก ่ง..แต่ปากกล้า..ช่างน่าขัน
    เก่งแล้วกล้า..เข้าท่า..ค่อยว่ากัน.......นี่ไม่ทัน. .ได้ทำ'ไร..ก็คุยโว
    ...ทั้งโจมตี..ป้องกัน..ไม่สำเร็จ.......แต่ทีเด็ด.. ที่ปาก..นั้นมากโข
    ขึ้นโปรไฟล์..สเตตัส..เสียใหญ่โต.......ถุย!อ้ายโง่. .xxแค่กบ..ในกะลา

ผมว่า ทัพ 20m + นะมีแน่ แต่จะเป็นใครนั้น ต้องดูต่อไป น่าจะมีทั้ง 2 ฝั่งนะ ทั้ง K และ NB

แต่พูดตามตรงนะ เริ่มเบื่อแล้ว เข้ามาดูทีไร ผีหลอกทุกทีเลย !!!!!

เมื่อไหร่ ป่าช้าจะแตกสักทีหนอ NB รีบสร้าง WW เร็วๆ จะได้จบเกมสสักทีครับ

สัปดาห์นี้ละเลงเลือดกันอีกแล้วครับคะแนนขึ้นทั้งสอง ฝั่งเลย

นั้นสิ เก็บ report เงียบเลยนะ

เอามาโชว์แก้เซ็งกันมั้งดิ
    The original of Leeladet.
    "ปล้นไม่ทันทูทั่นส์ ก็ได้แต่นั่งดูแร่เด้ง"

ตีกันไม่หนักมากคะแนนไม่พุ่งถึงแสน แต่เห็นมีผู้เล่นติดอันดับโจมตีก็เกือบ 30k+แล้วภายในช่วงสองสามวัน อยากเห็นรีพอรืทครับ

คู่สงครามทั้งสองฝั่ง สงเคราะห์กองเชียร์ด้วยครับ
    โชว์รายงานสวยๆ มาให้ชมมั่งครับ
    tc4 เปิดเกมส์หลัง ts8 ตั้งเดือน ตอนนี้ใกล้จบแล้วครับ
    เริ่มทยอยไปเล่นเซิฟเปิดใหม่กันเป็นทิวแถว

มีข่าวดีมาบอกครับ หาก เกมจบลงแบบ ww ไม่ถึง 100 ทองหาย อิอิ สู้ๆกันต่อไปครับ หวังว่าจะมีผู้ชนะในเร็ววัน เชียร์ทุกทีม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ferrero อ่านข้อความ
    อย่างไรก็ต้อง จบค่ะ เพราะเคยเกิดกรณีนี้มาแล้วหลายต่อหลายเซิพ ของเซิพต่างประเทศ ระบบจึงทำการกำหนดเวลาไว้ให้อยู่แล้ว หากไม่สร้าง ระบบจะทำการปิดตัวเองไปโดยทันที (กฎพิเศษ) แล้วรอทำการรีเซิพใหม่ค่ะ ส่วนลิงค์การโอนทอง ก็จะไม่มีการ ได้คืน เพราะ ถือว่าจงใจหนีสงคราม

เลิกทราเวียนได้แล้ว มีความสุขมากมาย

เอ้า!!! ฝั่ง k รีบสร้างด่วน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ xtream อ่านข้อความ
    มีข่าวดีมาบอกครับ หาก เกมจบลงแบบ ww ไม่ถึง 100 ทองหาย อิอิ สู้ๆกันต่อไปครับ หวังว่าจะมีผู้ชนะในเร็ววัน เชียร์ทุกทีม
    เครสนี้คงไม่น่าเกิดกับ ts8 หรอกครับ ทีมงานเค้าหมายถึง ผุ้เล่นเตี้ยมกันไม่ยอมเล่น WW เพื่อให้เกมส์จบครับ เครสนี้รู้สึกจะเป็นของสปีด ทีมงานจึงต้องใช้กฎพิเศษเข้ามาครับ เนื่องจากผู้เล่นแต่ล่ะฝ่ายเตี้ยมกันไม่เล่น WW ถ้าไม่จบสงสัย 3.6 x3 คงเข้ามาก่อนเป็นแน่
    ไม่มีอะไรมีค่ามากกว่า ความจริง

บนพื้นฐานของความเป็นคน รัก โลภ โกรธ หลง เป็นเรื่องธรรมดา

ให้อภัย เล่นในเกมส์ จบในเกมส์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Udt อ่านข้อความ
    เอ้า!!! ฝั่ง k รีบสร้างด่วน
    เห็น WW ของ K เริ่ม up แล้วนิครับ

อีกไม่นานคงได้เห็นแฮมของ NB รอบ 2 ละม้าง

^^
    The original of Leeladet.
    "ปล้นไม่ทันทูทั่นส์ ก็ได้แต่นั่งดูแร่เด้ง"