ชื่อกระทู้: นิยาย สนุกๆของ เซิฟ3ครับ

Banned

55555555
    NE&1Pz Friendship

WW 2ทวีปแล้ววุ้ย... รอลุ้นว่าจะ3ทวีปไหมน๊อออ...5555
    หมดเลย

Banned

Chรบc diแปƒn ฤ‘ร n ngร y cร ng lแป›n mแบกnh ............................

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Fab_Fab อ่านข้อความ
    สถานการณ์ (-,+) กับ (-,-) ตอนนี้เป็นไงอ่ะครับ
    เขาเลิกรบกันแล้วหันมากอดคอช่วยกันรบแล้วหรือยังไงคร ับ วอนผู้รู้ตอบที
    เอ๊ะ แล้วที่1pz กับ (+,+) ที่พ่วงกันอยู่อ่ะ เอาไปกอดคอกับด้วยกันหมดเลยรึป่าวครับ
    งง งง ใครมีข้อมูลช่วยเอามาแถลงไขหน่อย

1Pz กับ NE เปิดตัวจับ WW กันแล้วครับพี่น้อง 55+

ตอนนี้ก็เหลือแค่ มังกร ทั้งหลาย ที่จับกับ 1Pz แบบ ลับๆ แต่ดูเหมือน การที่มังกรจับกับ 1Pz แบบลับๆ แค่ไม่ตีกันเฉยๆแหละ

แต่เรื่อง WW แยกกันทำ ฮ่าๆๆๆๆ แต่ ยังมีรุ่นพี่ของผมที่ใจถึง ไม่ยอมจับกับ 1 Pz ผมยอมใจเขาจริงๆๆ พี่แมนมาก

คำว่าศักดดิ์ศรี ของพี่เขา คงสูง เพราะพี่เขาไม่ได้อยากชนะ SE แต่พี่เขาอยากชนะ WW ทุกโซน ไม่ใช่แค่ SE ^^

ผม พอจะมองรูปเกมส์เกมส์นี้ออกเลย 55+ ถ้าเดาไม่ผิดนะ 1Pz แอบจับมังกร แบบลับๆ เดี๋ยว พอ WW มังกร สูงๆ NE หรือไม่ก็ 1Pz

ก็มาสอยให้ล่วงลงมา แล้วก็ดราม่ากัน หลังๆ อีกที 55+ มังกรคิดอะไรอยู่ไม่รู้ หรือแค่อารมณ์ชั่ววูป ที่ SE ไปสอย WW มังกร เล่นๆ

แต่ยังไงก็ตาม ผมอาจจะคิดผิดก็ได้ เพราะไม่แน่ WW SE อาจจะไม่ไดลดนะดับลงเลยก็เป็นได้ 555+ แบบว่า จัดไป ยาวๆ ^^

มาตามอ่านสถานะการณ์

Travians
    สถานที่
    นรก โลก สวรรค์

อาจมี มังกร-NE แวะมาเมืองผมหรือมาลงที่คนใน AP ก็ได้มั้ง
    เพราะผมเอาทหารตี(ที่เหลือ)ไปหาที่ลงเล่นๆ คนโดนคงไม่เจ็บ
    แต่อาจเกิดความแค้นเล็กน้อย-ปลานกลางประมาณว่า ตูไปทำ
    เฮ้ไรให้เมิงฟะ...ก็เป็นได้...ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้น ถ้าเรื่องAnime
    https://www.facebook.com/KaZeNoYaMi มาคุยกันได้
    Ps.เนียนไงเลย
    ◄۞▓❈█❈══════════════════════════════════นรก โลก สวรรค์══════════════════════════════════❈█❈▓۞►

ใครจะไปจับกันอย่าง ลับๆ ฟะ ดาบแดงเข้าบ้านเต็มเบย ^__^

พรุ่งนี้ไม่หลวงผมหาย ก็คงเอาเนื้อมังกรมาปิ้งไฟกิน นะครับ

หรือไม่ ก็คงไปเอาสร้างไวบ้าน ข้างๆ แต่ช่างเถอะ ผมอยู่เงียบๆ ชิลๆ ไปวันๆ

สู้ๆกันนะครับ ก็ขอให้ ww รวดเดียวจบเลยนะกันครับ
    Ts8 -framekung- เป็นลูกกระจ๊อก
    Ts5 mooframe ก็เป็นลูกกระจ๊อก
    Ts3 Alone ก็เป็นลูกกระจ๊อกเค้าอีก

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mooframe อ่านข้อความ
    ใครจะไปจับกันอย่าง ลับๆ ฟะ ดาบแดงเข้าบ้านเต็มเบย ^__^

พรุ่งนี้ไม่หลวงผมหาย ก็คงเอาเนื้อมังกรมาปิ้งไฟกิน นะครับ

หรือไม่ ก็คงไปเอาสร้างไวบ้าน ข้างๆ แต่ช่างเถอะ ผมอยู่เงียบๆ ชิลๆ ไปวันๆ

สู้ๆกันนะครับ ก็ขอให้ ww รวดเดียวจบเลยนะกันครับ
    ชะอุ๊ยย... 1pz กับ NE นัดกันส่งดาบมา + - แล้ววุ้ย...อุอุ
    หลายโซนช่วยกันชนะไม่ใช่เรื่องแปลก.. แต่อย่าพลาดแพ้นะครับ เพราะถ้ารุมแล้วยังแพ้.. มันอายเขา อิอิ แซวไปเรื่อยยๆ ฮาฮ่า

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Fab_Fab อ่านข้อความ
    ชะอุ๊ยย... 1pz กับ NE นัดกันส่งดาบมา + - แล้ววุ้ย...อุอุ
    หลายโซนช่วยกันชนะไม่ใช่เรื่องแปลก.. แต่อย่าพลาดแพ้นะครับ เพราะถ้ารุมแล้วยังแพ้.. มันอายเขา อิอิ แซวไปเรื่อยยๆ ฮาฮ่า
    ไม่รู้ว่า 3 ลุม 1 หรือ ว่า จะเป็น 1ลุม 3 กันแน่!!! 555+

Travians
    สถานที่
    นรก โลก สวรรค์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CVET อ่านข้อความ
    ไม่รู้ว่า 3 ลุม 1 หรือ ว่า จะเป็น 1ลุม 3 กันแน่!!! 555+
    ความคิดท่านล้ำมาก สมแล้วที่เป็นidolผม
    ◄۞▓❈█❈══════════════════════════════════นรก โลก สวรรค์══════════════════════════════════❈█❈▓۞►

มันจะรุมยังไงแหะ pz บอกตามตรงว่า ไม่มีทหาร มี แต่คลับเอาไว้ปล้นไปวันๆ ตีใครก็ไม่ได้

แพ้ไม่ใช่เรื่องแปลกอะไรเลย คนเล่น ทั้งกิล มีไม่ถึง 10คน id ที่ถืออยู้ก็แค่ คนละ id เดียว

ไม่ใช่ คนๆนึง ถือหลาย id ซิสกันเต็มที่นะครับ แต่ก็ช่างเถอะ ขำๆครับ

มังกรนี่ก็ตีจัง กลัวทหารไม่ได้ออกหรอนั่น ฮ่าๆ
    Ts8 -framekung- เป็นลูกกระจ๊อก
    Ts5 mooframe ก็เป็นลูกกระจ๊อก
    Ts3 Alone ก็เป็นลูกกระจ๊อกเค้าอีก

หน้าที่ 127 จากทั้งหมด 153 หน้า แรกแรก ... 2777117125126127128129137 ... LastLast