ชื่อกระทู้: นิยาย สนุกๆของ เซิฟ3ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Fab_Fab อ่านข้อความ
    ตาถึงมาก..5555
    ก็ได้แค่เก่ง เก่งแต่แพ้..5555
    * ne นี่เขามีของดีจริงๆวุ้ย.. มีแต่คนยกอาติเฟคให้ เขามีไรดีน๊าา...5555+
    ครับเป็นเรื่องจริงเกมส์นี้สุดท้ายแล้ววัดกันที่ใครส ร้าง ww เสร็จก่อนกันครับ

ใครจะมีทหารมากมายเท่าไหร่ กิลไหนจะมีอาติเฟคเยอะ กิลไหนป้องกันได้เยอะไม่เกี่ยวกันเลย

วัดกันที่ ww เท่านั้น

ส่วนมิตรภาพนั้นแต่ละฝั่งก็มีมิตรที่ยิ่งใหญ่ของแต่ล ะฝั่งอยู่แล้วเพราะเล่นกันมาเกือบปีขนาดนี้เซิฟนี้ตี กันจนบ้านหาย

เซิฟหน้าอาจจะมาเป็นมหามิตรที่ยิ่งใหญ่กันก็ได้ใครจะ ไปรู้

แหม... นานๆทีจะเห็น moderator ออกมาให้ความเห็นในบอร์ดซักที
    ว่าแต่เรื่องของผู้เล่นนี่ผมไม่แสดงความเห็นหรอกนะคร ับ
    แต่เรื่องที่ server 3 ที่ล่มกระทันหัน โดยไม่มีการแจ้งล่วงหน้าและล่มserver เดียวนี้
    ทางทีมงานได้มีคำอธิบายอะไรบ้างรึเปล่าครับผม???
    ผมแบบว่าเสียอารมส์มากเลยนะวันนั้นอ่ะครับ ไหนๆก็เข้ามาดูเรื่อยๆทุกวันอยู่แล้วก็ช่วยอธิบายทีน ะครับ ^^
    ในชีวิตจริง...หมัดหนักกว่าไม่ได้พิสูจน์ว่าคุณจะชนะ
    ...............แต่คนที่รับหมัดได้มากกว่าต่างหากจึง จะเป็นผู้ชนะ!!!

แจ้งตามนี้เลยครับ ช่องทางไหนก็ได้ครับ

1. บัญชี Multihunter ในเซิฟเวอร์ที่คุณเล่นอยู่
    2. อีเมล admin@travian.asia
    ไม่มีอะไรมีค่ามากกว่า ความจริง

บนพื้นฐานของความเป็นคน รัก โลภ โกรธ หลง เป็นเรื่องธรรมดา

ให้อภัย เล่นในเกมส์ จบในเกมส์

555
    สะดวกทางไหนก็ทางนั้นซินะครับ
    พอดีผมไม่สะดวกซักทางเลยยกเว้นทางนี้น่ะครับ
    ในชีวิตจริง...หมัดหนักกว่าไม่ได้พิสูจน์ว่าคุณจะชนะ
    ...............แต่คนที่รับหมัดได้มากกว่าต่างหากจึง จะเป็นผู้ชนะ!!!

Travians
    สถานที่
    นรก โลก สวรรค์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hemihemi อ่านข้อความ
    555
    สะดวกทางไหนก็ทางนั้นซินะครับ
    พอดีผมไม่สะดวกซักทางเลยยกเว้นทางนี้น่ะครับ
    เช่นกัน จริงๆผมก็ไม่ได้ทำผิดกฏเกมอะไรนะครับ
    แต่ผมก็ไม่ค่อยอยากคุยกับ MH ...ทำไมนะหรอ

Ps.ภาพนี้สร้างขึ้นมาเพื่อความบันเทิงเท่านั้นครับ
    ◄۞▓❈█❈══════════════════════════════════นรก โลก สวรรค์══════════════════════════════════❈█❈▓۞►

Travians
    สถานที่
    HeLL

น้ำจิ้มๆ T___T อย่ามาเยอะผมรับไม่ไหว
    Only(+| -) Roman Player
    Chromez ^_^ AM-SE
    Concept ^_^
    Ccz ^_^

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Fgernerty อ่านข้อความ
    อุ๊ ที่โดนแบนเพราะอะไร แล้ว 3 ลุม 1 ยังไม่เห็น 1pz ไปตีเลย มังกรไฟก็ไปเข้าพวกนิ เป็นอะไรนะ แน่นอะไรสักอย่าง แล้วรู้ได้ไงว่าจะลุม ขนานไม่ใหมังกรได้เตรียมทัพกันเลย เล่นพังเมืองแฮมหมดของมังกร มาวิเดียวหลายทัพ คงไม่บอทรู้แก่ใจ ว่าบอทรึป่าวช่างสันเสรินตัวเองจังโดนเกือบยกกิลเพรา ะลืมกดส่งวิเดียวกันหรอ แบนมันก็แบนผู้เล่นบอทมันไม่แบนนิ ก็ยังใช่ได้ต่อ MH เซิฟนี้ก็อย่างที่คุณว่าแหละและอีกอย่าง มังกร มี3 กิล ฟ้า ไฟ หยก ฟ้าผู้เล่นแเดงๆ เทา หยก คนก็มีน้อย ฟ้า หยก ไฟก็พวกคุณ หากเอาหยกกับฟ้าไปรวมมันก็มากกว่าไฟไม่เท่าไหร ขนานคนน้อยยังมีสปาย สปายทุกทวีปรึป่าวนิ มันไม่ใช่ประสบการแล้ว มันสปายชัดๆ ก็ว่าไม่ได้คุณมันผู้รู้
    เพ้อ..เจ้อ ไปกันใหญ่แล้วครับ 5555
    แต่จะพูดอะไรก็พูดไปครับ....แต่ขอร้องอย่าเอากิลไฟ หรือแน่นออกไปรวมกับ..ตุ๊ดครับ ผมรับไม่ได้จริงๆ
    เกมส์ก็คือเกมส์.....มันก็แค่เกมส์.....คุ้นกันดีใช่ มั๊ยครับ ??
    แต่อย่าลืมว่าเราเป็นผู้เล่น ทุกอย่างที่ผ่านเกมส์ ก็สะท้อนตัวเราครับ

VAT

Travians
    สถานที่
    นรก โลก สวรรค์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ VAT อ่านข้อความ
    เพ้อ..เจ้อ ไปกันใหญ่แล้วครับ 5555
    แต่จะพูดอะไรก็พูดไปครับ....แต่ขอร้องอย่าเอากิลไฟ หรือแน่นออกไปรวมกับ..ตุ๊ดครับ ผมรับไม่ได้จริงๆ
    เมื่อก่อนนะ idol ผมมีผู้รู้คนเดียว เดี๋ยวนี้ idol ผมเต็มไปหมดเลย
    ◄۞▓❈█❈══════════════════════════════════นรก โลก สวรรค์══════════════════════════════════❈█❈▓۞►

พอ se ดักทัพได้ก็บอกว่าสปายสปายมันทุกโซนบ้าไปแล้ว

ทำไมไม่คิดว่าพวกคุณอ่อนกันเองบ้างละ

เห็นมีเรื่องอ้างได้ตลอด...อ่างรับไม่ได้

ส่วนมังกรโดยเฉพาะคุณดอยนี้ทำผิดหวังมากนะคับ ไม่แปลกใจเลยทำไมแน่นอกถึงแยกออกมา

อุดมการณ์มันต่างกันคับ ถ้าคิดว่าไม่เทพพอจะพาสหภาพไปถึงจุดหมายได้ก็อย่าเป็ นเลยคับหัวกิลมังกรอะ

ให้คนอื่นเป็นดีกว่าเผื่ออะไรๆมันจะดีขึ้นบ้างสัปดาห ์ที่แล้วก็โดนดักทัพได้อีกแล้วนี้ เฮ้อออคนบ้าอำนาจก็บ้าจิงๆละนะ

ชนะแบบยืมจมูกคนอื่นหายใจ สู้แพ้แบบใด้ใจคนทั้งกิลดีกว่า

ปล.ผมว่าคงไม่ชนะหรอก แต่ถ้าเปลี่ยนหัวกิลก็ไม่เเน่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อ่างศิลา : 06-24-2013 เมื่อ 08:42 AM

หน้าที่ 142 จากทั้งหมด 153 หน้า แรกแรก ... 4292132140141142143144152 ... LastLast