ชื่อกระทู้: ขอ สักกระทู้นะครับ ไว้พูดคุยกัน ของ เซิพ ๑ หวังว่าผู้ดูแลจะสามารถดูแลได้นะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yoeishi อ่านข้อความ
    เดียวจะคอยดู ผิดหวังแต่โยกไปตีเมือง ลูก ไม่เอานะแบบนั้น

ผมบอกเลยถ้าตีเมือง ลูก ยอมยกให้ ^^

เหตุผล แจ้งไปแล้ว ว่าเรนไม่ทัน วะฮ่าฮ่า

แถม เมือง ลูก ให้ อีก 5 เมือง ถ้าทัพเข้าเมืองหลวง
    ใครพนัน กับผมบ้าง
    จุด จุด จุด เค้าบอกโต้งๆว่าเข้าหลวงยังดื้อหนอ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Worst อ่านข้อความ
    ผมเห็นอิม15k ม้า8k แมว2พันกว่าไปยิงนะ มันแฮมยังไงอธิบายที
    ผมเห็นหน้าPF แบ้งแร่ะ บวกๆ เค้าแฮมเยอะแยะ ไม่เหน S จะไล่ยิงแฮมฝั่งตรงข้ามทิ้งมั้งเลย...
    โชว์เหนือตลอดผมหล่ะชอบจุงเบยคนแบบนี้
    แถวบ้านผมเรียก มินิแฮมครับ อิอิ
    AllianceTH.Com

NOW!
    S.1 BANK - ATH / S-TACT™
    S.6 Zest Of War / BrH-ATH™

Admin เพจสมาคมน้ำเน่าโดนใจ ใครๆก็ชอบ

Banned

เรน WW ของ tact

http://travian-reports.net/th/report/6718927812b

ส่วนอันนี้ เรน โยชิ

http://travian-reports.net/th/report/671643c12b4

---------------------------------------------------------------------------
    ดูก็รู้ว่าอันไหนสำคัญกว่ากันนะ ^_^

ก็บอก กลับ มาถึง กทม จะมาเคีย ทุกคำตอบ
    คนอย่างผมพูดจริงทำจริง
    อย่าให้สอน เลย ของแบบนี้ ความเป็นชาย มัน สอนกันไม่ได้ จริงๆนั้นละ
    และอีกเรื่องไม่อยาก พาดพิง ถึง วินเขา ผมเึคยพูดกับเขาไว้ก่อนะจเริ่มเล่นตั้งนานละ ผมบอก ผมจะไม่ตีเขา ปัจจุบัน ผมก็ยังไม่ตีเขา
    สัญญา ลูก ผู้ชาย มีความหมายตอนลง มือทำ

5 เมืองตามสัญญา วาจาลูกผู้ชาย ที่เคยกล่าวไว้
    102 -92
    30 -16
    110 -56
    130 -85
    128 -84

มีคำถามไหน ที่คิดไปเอง และอยากได้คำตอบถามได้ นะครับ ขอร้องแค่อย่า มั่ว ถ้ารู้ไม่จริง
    นั้นสิ จะสนอะไร เจ้าตัวยังออกมา พูดเองว่า ไม่สนใจคำนี้ ลูกผู้ชาย เอ๋ รึว่า ตัวเป็นชายอย่างเดียว ใจเป็นหญิง

Banned

อ้าวไม่อยู่หลายวันมาดูเกิดไรขึ้น เห็นโยอิชิบอกว่าเรนกันได้34-37ล้านนิ
    ไหนโดน22ล้านก็ทะลุแล้ว สงสัยคงเหมือนเรนกินข้าว2ล้านมั้ง555

แหม ขนกันมาเพียบเลย น่าสนใจ จริงๆ กลุ่ม คนพวกนี้

ก่อนหน้านี้ นั่งอ่านฟรี ไม่เคย ไลค์ ไม่เคย แชร์

มาตอนนี้ แห่กันมา งานเชงเม้ง กันรึไงจ๊ะ

แล้วคนที่เข้าก่อนแอมป์ อันนั้นมินิแฮมป่าว

ไม่ได้มางานเชงเม้งครับ เดือนนี้มีแต่สงกรานต์

ว่าแต่กิลที่ยิ่งใหญ่ที่สุดเนี่ย มีข้าวกินกันยัง? ฮ่าๆ

พ่อโลกสวยงาม รอดูจัดเมือง5เมืองนะ เห็นท้าเค้าไปทั่ว อย่างนู้นอย่างนี้ พอโดนจัดแล้วก็เงิบหรือป่าว 555+ ท้าทายเยอะเปนเอามาก เรนยิงกว่าwwอีกโหดร้ายจุงเบย
    ผมเห็นรีพอตแล้ว ทูทั่นอะไรเข้าทีหลังเพื่อน บ่องตรงใจตุ...

ตกประเด็นไปแล้วสินะ คำตอบของผม เงียบไม่เถียงสักคน [หรือเที่ยวอยู่ อาจตอบช้า]

ถึงเอาเรื่องเก่ามาพูดต่อ โดนสวนหน้าหงายไป เถียงไม่ออก สักคน ซะใจดี เจอ คนพูดจริงเข้าหน่อย ไปไม่เป็นจนต้องแถ จนสีข้างถลอก

ตอบ นาง กิงไปแล้ว นายboart กับ นายมาช หลวงหาย เพราะอะไร ถามเขาเอา [อย่าคิดเอง เออเอง มั่วเอง แล้ว จะขายหน้าตัวเองซะเปล่าๆ ]

พูดซะใหญ่ โต สอนผมเล่น จำไว้เล่นในเซิฟต่อๆไปนะ

แล้วอย่ามาบอก เพื่อนๆสหภาพไม่อยากส่งเรนให้ โยชิ เพราะโยชิเห็นแก่ตัว