ชื่อกระทู้: เจิมครับแหม่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ _TNB อ่านข้อความ
    Satomi เกือบจะเหลืองฮ่าๆๆๆๆๆ
    ช่ายอ่ออ
    เสาะหาที่อยู่ ที่มีความอิสระ เสรี ไม่ต้องเจอกับเรื่องทุกร้อนใดๆไม่ต้องยุ่งเกี่ยวกับท างโลกอีกต่อไป มี ณ ที่ใดบ้าง
    อดีต
    taebig
    clevevet
    vetclever
    ไอดีลึกลับ

ปัจจุบัน...........

Travians

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ taebig อ่านข้อความ
    ช่ายอ่ออ
    จริง ช่วงนี้โดนเเบนกันเยอะจัง หลายๆsvพยายามทำตามกฏกันน้า. ถ้าใครมีลูกเล่นอะไรก็กะเวดีๆเน้อ ผมไม่กล้าเพราะกลัวmhมว๊าก
    เดี่ยวนี้มีโดนเเบนเพราะชื่อหยาบ. ผมเเนะนำให้ไปขอmhเปลี่ยนให้. ผมเคยลองละเเต่ชื่อต้องเข้าข่ายนะเค้าถึงจะเปลี่ยนให ้. ตอนผมขอเค้าไม่ทำโทษนะเค้าบอกเเค่
    ชื่อนี้ใช่ไหม. นัดเวลาเลย.

หลับหูหลับตาอ่านฟอรัม นึกว่าเข้าบอด ts8 นะเนี่ยเห็นแต่ชื่อคุ้นเคย
    Kหายไปไหนหมดแล้วT-T

Travians

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kakarurf อ่านข้อความ
    หลับหูหลับตาอ่านฟอรัม นึกว่าเข้าบอด ts8 นะเนี่ยเห็นแต่ชื่อคุ้นเคย
    Kหายไปไหนหมดแล้วT-T
    ไม่ทราบครับ. มี last shotอยู่+ - ผมอยู่- -มี พี่ด้วยนอกนั้นผมไม่ทราบฮ่าๆๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ _TNB อ่านข้อความ
    ไม่ทราบครับ. มี last shotอยู่+ - ผมอยู่- -มี พี่ด้วยนอกนั้นผมไม่ทราบฮ่าๆๆๆ
    55 ยังดีครับ เหลืออยู่ 2-3คน
    last shot รอบนี้เป็นอ๊บหรือเซิฟครับ หรือ2คนเลย

Travians

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kakarurf อ่านข้อความ
    55 ยังดีครับ เหลืออยู่ 2-3คน
    last shot รอบนี้เป็นอ๊บหรือเซิฟครับ หรือ2คนเลย
    เซิฟครับผู้รู้. ลงกะทีมเค้าs3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ _tnb อ่านข้อความ
    เซิฟครับผู้รู้. ลงกะทีมเค้าs3
    บร๊ะเจ้า nb รอบบนี้แข็งแกร่งมากจริงๆ

สบายจุงเบยยยยยยย
    By....Sodaaaaaaa

สังกัด RL & ASK & BrH

คติ อ่านคนออก. บอกคนได้. ใช้คนเป็น

Travians

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tnawresling อ่านข้อความ
    สบายจุงเบยยยยยยย
    เราสบายกว่าอ่านาย รอให้เพื่อนจัดการนั่งโม้เฉยๆ ฮ่าๆๆๆๆ

มาตามข่าว อิอิ
    ลิขิตฟ้า หรือ จะสู้มานะตน
    ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา…
    จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
    ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร
    แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ