ชื่อกระทู้: มาอัพเดตสถานการณ์กันหน่อยยนะจ๊ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bittersweet อ่านข้อความ
    ผมว่าคงเป็นที่เเน่นอนเเล้วที่ สุภาพ ยอมอ่อนข้อจับกับ fm หรือปล่าวคับ

ดูจาก fm ได้โกดังจาก สุภาพ ไป เเต่คะเเนนไม่ขึ้น อิอิ
    นึกว่าจะแน่ ที่แท้ก็แจ๋วไม่จริงนี่หว่า 5555
    สงสัย สุภาพจะมาช่วยfm สร้างWWด้วยละมั้ง โถโถโถ..555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bittersweet อ่านข้อความ
    ผมว่าคงเป็นที่เเน่นอนเเล้วที่ สุภาพ ยอมอ่อนข้อจับกับ fm หรือปล่าวคับ

ดูจาก fm ได้โกดังจาก สุภาพ ไป เเต่คะเเนนไม่ขึ้น อิอิ
    ไม่ใช่ครับ เมืองมันอยู่ไม่ไกลกันมาก ผมไปส่องไม่เจอเรน

ก็เลยส่งทัพไปชิงดูเล่นๆ ก็ได้มาแบบงงๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CLASSI9C อ่านข้อความ
    ไม่ใช่ครับ เมืองมันอยู่ไม่ไกลกันมาก ผมไปส่องไม่เจอเรน

ก็เลยส่งทัพไปชิงดูเล่นๆ ก็ได้มาแบบงงๆ
    อยากดูรีพอร์ทบ้างจังเลย มาม่าเซิฟนี้ไม่มีรีพอร์ทให้เสพกันบ้างเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อยากโดนแบน อ่านข้อความ
    อยากดูรีพอร์ทบ้างจังเลย มาม่าเซิฟนี้ไม่มีรีพอร์ทให้เสพกันบ้างเลย
    อยากดูรีพอร์ท คิงอาเทอร์มากกว่าครับ - - คะแนนเยอะจริง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hemihemi อ่านข้อความ
    บอกตรงๆนะครับ

ผมโดนแบนเพราะคำว่า ตายห่า ???

ปัจจุบันคำนี้ยังไม่มีบัญญัติว่าเป็นคำไม่สุภาพตามที ่กรมราชบัณฑิตกล่าวไว้หากความหมายโดยตรงแล้วมันก็ไม่ ได้ไม่สุภาพอะไร

โรคห่า ฝนห่าใหญ่ ผีห่า ล้วนแล้วแต่เป็นคำที่ใช้กันทั่วไปและไม่หยาบคาย ไม่รู้ mh เอาความรู้ที่ไหนมาตัดสินกันนิ???
    ถ้างั้นรบกวนช่วยขยายความหน่อยครับ ผมจะได้แ้จ้งเรื่องไปยังทีมงาน ที่เกี่ยวข้องเพื่อให้จัดการเรื่อง ลงโทษในเกมส์ในขั้นต่อไป
    ไม่มีอะไรมีค่ามากกว่า ความจริง

บนพื้นฐานของความเป็นคน รัก โลภ โกรธ หลง เป็นเรื่องธรรมดา

ให้อภัย เล่นในเกมส์ จบในเกมส์

ไม่อ่ะครับ...แจ้งไปผมก็โดนเพ่งเล็ง ทำไมจะต้องทำแบบนั้นด้วยหล่ะครับ???
    ในชีวิตจริง...หมัดหนักกว่าไม่ได้พิสูจน์ว่าคุณจะชนะ
    ...............แต่คนที่รับหมัดได้มากกว่าต่างหากจึง จะเป็นผู้ชนะ!!!

ทีมงานเทียบ ip ให้ได้ครับ บริการฟรีครับ ^^ ไอ้พวกโลกสวยเนี้ยผมชอบ
    ไม่มีอะไรมีค่ามากกว่า ความจริง

บนพื้นฐานของความเป็นคน รัก โลภ โกรธ หลง เป็นเรื่องธรรมดา

ให้อภัย เล่นในเกมส์ จบในเกมส์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Secterseven อ่านข้อความ
    ทีมงานเทียบ ip ให้ได้ครับ บริการฟรีครับ ^^ ไอ้พวกโลกสวยเนี้ยผมชอบ
    5555 ทีมงานออกมากวนชาวบ้านรึครับ 55555

ชัก สนุกแล้ว^^
    ลิขิตฟ้า หรือ จะสู้มานะตน
    ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา…
    จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
    ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร
    แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ

เห็นรีพอทตีคิงแล้ว เห็ดสดมาก

ปล้นอันดับ 1 ราบ110k ม้า65k ที่มา - -

ดักทัพไหญ่ได้ 1 ทัพ ทัพกลาง 1ทัพ

เรน5แสนแหละมั้งถึงจะเอาอยู่
    (มา7 ทัพ ใหญ่ 3 กลาง 4 )

คนที่มายึดพกม้าดำมา 3 พัน - -
    (ไม่ได้นับรวมใน 7 ทัพ)