ชื่อกระทู้: สถานการณ์ Wonders Of The World S7-2013

ดีใจกับทุกท่านที่เล่นจนจบครับ
    เจอกันเซิฟใหม่ครับ ผมจะไปลง -/- เพราะข่าวล่าสุดทีมงาน DAIHARD หรือ Brutal-H จะไปลง
    ใครไปก็ลง -/- นะครับ เผื่อได้อยู่ทีมเดียวกัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jezus อ่านข้อความ
    ดีใจกับทุกท่านที่เล่นจนจบครับ
    เจอกันเซิฟใหม่ครับ ผมจะไปลง -/- เพราะข่าวล่าสุดทีมงาน DAIHARD หรือ Brutal-H จะไปลง
    ใครไปก็ลง -/- นะครับ เผื่อได้อยู่ทีมเดียวกัน

เซฟนี้ใช่iD อะไรครับ จะได้ทักไป เซฟนี้H เล่นดีกันมาก สุดๆ ยอมรับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DRA : 01-08-2014 เมื่อ 02:11 PM
    เล่นมามีแต่แพ้แต่ไม่ท้อ สนุกๆ
    ไม่รู้จะเขียนอะไร ไม่มีจุดขาย ให้จดจำ

nightplay ครับ แต่ พวกลวกเพ่ผม ชื่อ IIOU_IInJ , PTK , โปรดสัตว์ , aummissyou แค่นี้ก่อนละกันครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jezus อ่านข้อความ
    nightplay ครับ แต่ พวกลวกเพ่ผม ชื่อ iiou_iinj , ptk , โปรดสัตว์ , aummissyou แค่นี้ก่อนละกันครับ
    id สุดยอดทั้งนั้นเลย555 เอาใจช่วย
    เล่นมามีแต่แพ้แต่ไม่ท้อ สนุกๆ
    ไม่รู้จะเขียนอะไร ไม่มีจุดขาย ให้จดจำ

เซิฟ มหากาพย์
    TC4 [2009] : TKcis : Rank 7
    TS6 [2012] : Doom : Rank 31
    TS4 [2012] : TM4zone : Rank 60
    TS7 [2012] : Dell : Rank 15
    TS4 [2013] : TM4zone : Rank 53
    TX3 [2013] : DIY : Rank 19
    TS6 [2014] : DIY : Rank 143
    TS1 [2015] : ????? : Rank ?

Tounament [Q] [2014] : DIY : Rank 312
    Tounament [FINAL] [2014] : DIY : Rank 4289

HBN™ : [H]i[B]er[N]ate

เล่นเกมนะ เล่นแล้วก็ต้องสนุกนะครับ...
    ถ้ามันเครียด... เลิกเล่นเถอะครับ เสียสุขภาพ

ติดตามนิยาย เซิฟ 5 ได้นะครับผม เขียนถึง ภาค 3 แล้วครับ อิอิ ฝากติดตามด้วยนะครับ

http://forum.travian.asia/showthread...161#post554161