ชื่อกระทู้: Ts3

สวัสดีครับ

หากใครกระทำการใดๆ ที่มองแล้ว ทำให้คนเกิดอคติที่ผิดไปจากเกมส์นั้น ทีมงานขอ ถือสิทธิ์ในการกระทำการใดๆ กับข้อความ หรือ ตัวบุคคลโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้าน่ะครับ และ รบกวนช่วยกันเบาๆกันหน่อยครับ เพราะจากที่ผมอ่าน หลายข้อความในกระทู้ เหมือนคุณกำลังประจาน ผู้เล่นบุคคลดังกล่าว ทำให้คนเกิดอคติที่ผิดไปจากเกมส์กันอยู่น่ะครับ ดังนั้น รบกวนเบาๆ กันหน่อยครับ ผมจะเตือนแค่ครั้งนี้ ครั้งเดียวน่ะครับ

ขอบคุณ

Secterseven
    ไม่มีอะไรมีค่ามากกว่า ความจริง

บนพื้นฐานของความเป็นคน รัก โลภ โกรธ หลง เป็นเรื่องธรรมดา

ให้อภัย เล่นในเกมส์ จบในเกมส์

ทำไม q..- ฝั่ง ++ คะแนนโจมตีพุ่งจังครับ อยู่ดีๆ มาชิงที่ 1 ไปเฉยเลย ไปหวดเมืองใครมาหรือเปล่า

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Secterseven อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ

หากใครกระทำการใดๆ ที่มองแล้ว ทำให้คนเกิดอคติที่ผิดไปจากเกมส์นั้น ทีมงานขอ ถือสิทธิ์ในการกระทำการใดๆ กับข้อความ หรือ ตัวบุคคลโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้าน่ะครับ และ รบกวนช่วยกันเบาๆกันหน่อยครับ เพราะจากที่ผมอ่าน หลายข้อความในกระทู้ เหมือนคุณกำลังประจาน ผู้เล่นบุคคลดังกล่าว ทำให้คนเกิดอคติที่ผิดไปจากเกมส์กันอยู่น่ะครับ ดังนั้น รบกวนเบาๆ กันหน่อยครับ ผมจะเตือนแค่ครั้งนี้ ครั้งเดียวน่ะครับ

ขอบคุณ

Secterseven
    Moderator โหด ว๊ากกกก ^_^

คิดว่า ดร่าม่าเซิพนี้ จะปะทุ จนจบเซิพ ซะอีก โดนเทพ สั่งเบรกซะละ อ่าาาา

กำลังจะ .... ได้ความรู้สึก เก่าๆ อีกครั้งแล้วแท้ๆ ^_^

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aloneging อ่านข้อความ
    Moderator โหด ว๊ากกกก ^_^

คิดว่า ดร่าม่าเซิพนี้ จะปะทุ จนจบเซิพ ซะอีก โดนเทพ สั่งเบรกซะละ อ่าาาา

กำลังจะ .... ได้ความรู้สึก เก่าๆ อีกครั้งแล้วแท้ๆ ^_^
    นั่นสิผมก็ว่าเล่นเกมสงครามถ้าไม่มีการปั่นประสาท หรือบลัฟกันเลยไปเล่นซิมซิตี้ดีกว่ามั้ย
    จะรีบมาห้ามทำไมเนี่ย เห็นหลาย ๆ ฟอลั่มของแต่ละเซิฟเงียบซะเป็นป่าช้า เซงจุง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Secterseven อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ

ขอบคุณ

Secterseven
    งั้นก็ปล่อยให้บอร์ดเงียบไปนะครับผม ถ้าไม่ปั่นไม่ยั่วโมโหกัน ก็คงไม่มีอะไรน่าเล่นแล้วละ
    จะให้เข้ามา สวัสดีครับ ทางโซนคุณเป็นยังไงบ้าง สบายดีมั้ย ทางโซนผมสบายดี แบบนั้นหรอครับ
    บรรยากาศคงอบอุ่นแปลกๆนะ
    OmyiMz
    Eclipse
    Moonlightz
    PluGz
    ละมุด

.เศษเหล็กชิ้นเล็กๆ ถึงมากมาย อาจดูไร้ค่า

.........แต่หากได้ผ่านการหลอมรวม

...............ให้เป็นหนึ่งเดียวกัน

....แม้จะต้องร้อน จากเปลวไฟที่แผดเผา

.....แม้จะต้องเจ็บ จากค้อนเหล็กที่ทุบตี

....ถ้าสามารถผ่านพ้นช่วงเวลาเหล่านี้ไป

จะพบว่าทั้งหมดนั้น กลายมาเป็นอาวุธชั้นเลิศ

................ที่จะทำให้พวกเราสู้

.........และชนะทุกๆ สิ่ง ทุกๆ อย่างได้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aeronz อ่านข้อความ
    ทำไม q..- ฝั่ง ++ คะแนนโจมตีพุ่งจังครับ อยู่ดีๆ มาชิงที่ 1 ไปเฉยเลย ไปหวดเมืองใครมาหรือเปล่า
    ส่งๆไปตีเล่นอะครับ ไม่ได้คิดไรมาก คิดว่ายิงโอคะแนนพุ่งละกันครับ

ได้ครับ ผมจะปล่อยก็ได้ครับ แล้วคุณจำคำพูดผมไว้น่ะครับว่า หากวันใดเหตุการณ์นี้เกิดขึ้นกับ ตัวพวกคุณเอง ไม่ต้อง PM มาหาทีมงานเพื่อให้ ลบ ข้อความทิ้งน่ะครับ ผมจะ stick ปักหมุดหน้าฟอรั่มให้พวกท่านเลยครับ ^^
    ไม่มีอะไรมีค่ามากกว่า ความจริง

บนพื้นฐานของความเป็นคน รัก โลภ โกรธ หลง เป็นเรื่องธรรมดา

ให้อภัย เล่นในเกมส์ จบในเกมส์

ได้ครับ ผมจะปล่อยก็ได้ครับ แล้วคุณจำคำพูดผมไว้น่ะครับว่า หากวันใดเหตุการณ์นี้เกิดขึ้นกับ ตัวพวกคุณเอง ไม่ต้อง PM มาหาทีมงานเพื่อให้ ลบ ข้อความทิ้งน่ะครับ ผมจะ stick ปักหมุดหน้าฟอรั่มให้พวกท่านเลยครับ ^^
    ทีมงานน้อยใจเสียแล้ว 5555+
    เบื่อพวกโม้ผิดทู้ !!

th3 >>> sleepyday @มังกรเงา
    th7 >>> thanatos,แมวเหมียว @Brutal™U
    thx >>> แมวเหมียว @หมาแก่
    th2 >>> sleepyday @ฟักทอง™
    th4 >>> sleepyday @[FR]™M
    thx >>> แมวเหมียว @IRIS-BT
    th3 >>> sleepyday ~Now Going~
    thx >>> ????? ~Now Going~

ขอบคุณครับ ถ้าวันนั้นเกิดเป็นผมขึ้นมา ผมจะน้อมรับคำชมจากทุกท่านอย่างภาคภูมิเลยครับ^^
    OmyiMz
    Eclipse
    Moonlightz
    PluGz
    ละมุด

.เศษเหล็กชิ้นเล็กๆ ถึงมากมาย อาจดูไร้ค่า

.........แต่หากได้ผ่านการหลอมรวม

...............ให้เป็นหนึ่งเดียวกัน

....แม้จะต้องร้อน จากเปลวไฟที่แผดเผา

.....แม้จะต้องเจ็บ จากค้อนเหล็กที่ทุบตี

....ถ้าสามารถผ่านพ้นช่วงเวลาเหล่านี้ไป

จะพบว่าทั้งหมดนั้น กลายมาเป็นอาวุธชั้นเลิศ

................ที่จะทำให้พวกเราสู้

.........และชนะทุกๆ สิ่ง ทุกๆ อย่างได้

โหมด ไม่ได้งอล หรอกผมว่ามันเข้ากับ Koncept ที่ว่า "ทีเอ็งข้าไม่ว่า แต่ทีข้าเอ็งอย่าโวย" มากว่าครับ ฮ่าๆๆ
    Champ.com Travian4.com Guild LM : Fux
    Champ.asia Travian2.asia Guild ES[R] : Fux
    Champ.asia Travian.speed Guild [ POD ] : Fux

Traviantrip : เล่นยังไงให้โหด เล่นยังไงให้เก่ง เรามีคำตอบ