ชื่อกระทู้: เวลาไปตีโอเสร็จแล้ว แล้วจู่ๆ ก็มีคนมาบอกว่า ?

คุณ kameno ผมปกติ เขาเปิดก่อน มันจะต้องมีสถิต ด้วหรอครับหรอครับ

ถามจริง ?

ถ้าไม่ใช่พันธมิตรของเราจะไม่เห็น report ครับ (อันนี้ไม่แน่ใจเพราะ

โอเอซิสเป็นพวกกลางอาจจะโชร์report ให้ทุกคนเห็นก็ได้แต่ถ้าโอเอซิสไม่มี

report เราก็ไม่รู้อยู่ดีครับว่าเค้าตีครับ -.- )
    "นิยามของความโลภ"

ประพันธ์โดย kameno

"มันคือสิ่งที่ทุกคนต้องการ
    ทีให้สัญญาว่า
    จะมอบความสุขบนความความทุกข์ จะมอบชัยชนะเหนือสงคราม จะมอบความวิบัติสู่ศัตรู จะมอบชิวีตเหนือความตาย
    จะมอบแสงสว่างสู่ความมืด จะมอบความต้องแลกความลำบาก จะมอบอำนาจสู่การทำลายล้าง"

ผู้คนต่างเรียกขาน สิ่งนั่น ด้วยความยกย่องว่า.... "ทองคำ"
    ทองคำจงเจริญ!!! เหอๆ

Banned

ถ้าจำไม่ผิดจะเห็นเหมือนกับเมืองแหละครับ คือถ้าเป็นโอของเราหรือคนในกิล ก็จะเห็นรีพอท แต่ถ้าไม่ใช่ก็จะไม่เห็น

คิดไรมากครับของแบบนี้มันไม่ได้อยู่ที่ใครตีก่อนแต่อ ยู่ที่ใครยึดก่อนได้ก่อน ครับ

ให้เค้ามาตีคืนเองถ้าอยากได้มากนัก

สำหรับผม
    จองไว้ทำได้แต่ลมปาก
    ใครยึดก่อนได้ไป
    อยากได้ก็มายึดกลับละกัน

แต่ถ้าเป็นมารยาทคนเปิดก่อนควรมีสิทธิครับ
    ถ้าเขาจองแบบเขียน profile ช่างมัน
    แต่ถ้ามี report ว่าเขาตีก่อนจริงก็ปล่อยโอนั้นไปเหอะ

กำ โอมันจองกันได้ด้วยหรอ ใครมีทหารก็ยึดๆ ไปเหอะครับเจรจารกันไม่ได้ก้ ให้เค้ามายึดคืนไป [ถ้ามีทหารพอ] ผมยึดโอเพือนออกบ่อย จองไปก้ได้แค่ลมปากแบบบางคนว่าครับ

Travians
    สถานที่
    BKK Thailand

งั้นก็ ยึดไปก่อน แล้วเอาทหารไปเรนไว้ให้โหดพอๆกับสัตว์ในโอ แล้วให้เค้ามายึดคืนละกันเนอะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ greencode อ่านข้อความ
    มันเจรจา กันไม่รู้เรื่อง เอาก็เสียดายทหาร ซะด้วยซิ ไม่อยากเสียกับเรื่องไร้สาระ แถม มีนะ มันมาแหกปาก โวย วาย ให้อีกเมือง นึก

มันเล่น สอง id แล้วมันก็ถ้าด้วยว่า ไม่กลัว mh แบน คิดเอาก็แล้วกัน กร่างขนาดไหน

ง่ายมากคับ ทุกอย่างตัดสินด้วยกงกำลังทหาร
    แต่อย่างแรกแจ้งmhไปก่อนเลยถ้าแน่ใจ

เรืองโอเรืองเล็กครับ จริงๆ ของอย่างงี้ถ้าคุยกันดีๆใจกวาสักหน่อยก็ยืมกันได้
    เรืองตีเปิดนั้นจากที่อ่านข้อความแล้ว ผมว่าเขาไม่มีสิทรพูดอย่างงี้นะครับ เพราะตีแค่ครับเดิยวตั้งแต่เมือวาน กับมีสัตว์เพื่มมาเป็นร้อยอย่างงี้ ถ้างั้น ผมเอาฮีโร่ไปตีเล่นทุกโอในบริเวนของผมก็เป็นของผมหมด สิ

ของอย่างงี้ใครดีใครได้ครับ การจะยึดโอต้องกวาดสัตว์ทั้งหมดและมีบ้านฮีโร่ Lv 10 15 20 ครับถึงจะยึดได้ ผมส่งฮีโร่กะทหารไปรอบเดิยว ก็ยึดโอได้ครับ ถ้ากวาดหมด ผมก็กวาดบ่อยๆ ฮีโร่ผมก็ Lv 15 แล้ว

Tags for this Thread