ชื่อกระทู้: กิล8 Inw เป็นกิลตุ๊ดครับ

จริงๆ ถ้าตรวจแล้วไม่ผ่าน ก็น่าจะบอกเจ้าตัวนะครับ ว่าไม่ผ่าน หรือไม่รับเพราะอะไร ไหงจู่ๆ ไปสั่งยิงเค้าหว่า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Fiestza อ่านข้อความ
    อีกอย่างผมไม่ได้โดนตีแล้วออก ที่ออกมาเพราะอะไรผมไม่ขอพูด แต่มาโดน ตีตอนเขาซิสเข้ามาพอดี งั้๊นผมคงไม่กล้า IGM ให้เขาตรวจทหารหรอก Igm ผมโพสไว้อีกห้องนึง ลองไปอ่านดู ผมเป็นคนบอกให้ตรวจเอง

คุณให้ตรวจเองนิคับ ถ้าไม่ให้ตรวจ จะเกิดเรื่องแบบนี้รึป่าวคับ แล้วคุณจะมาโวยวายทำไมคับ ทำตัวเองทั้งนั้น (ความเห็นส่วนตัว)

อีกอย่างนะ ไอดี ท่านยม คนเล่นหลายคนนะคับ จะเหมา รวมไม่ได้น่ะ

สงครามอย่างไงก็คือสงครามคับ ไม่มีความแฟร์ในสงคราม ใครมีไหวพริบมีกลยุทธดีกว่าก้อชนะไป

เช่นท่าน Fiestza ท่านอยู่กิลไทยล้าหลัง แร้วจู่ๆออกจากกิลมาแร้วมาขอเข้า กิล8 มันดูอย่างไงๆอยู่นะคับ

และมันก้อคงเป็นจังหวะดีที่ท่านมาขอเข้ากิล8 เขาเรยซิสดูไอดีท่านแล้วลงมือหวดซะเพื่อไม่ให้เป็นเส ี้ยนหนามเพราะไอดีท่านก้อโตพอดูเหมือนกัน 555+

เพราะเรื่องคล้ายๆแบบนี้ในอดีตก้อมีคับ เช่นแฮ็กไอดีเข้าไปโยกเรน หรือว่า เข้าส่งทัพตีพวกตัวเอง อะไรประมาณนี้ อย่างที่บอกคับ ใครพลาดก่อนก้อจบคับ

ส่วนตัวผม ผมอยู่กิลส้ม..... ถ้าจู่ๆอดีตลูกน้องกิลศัตรูมาขอเข้ากิลหลัก บอกเรยว่าอย่างไงก้อไม่รับ เด็ดขาด สปายอันตรายกว่าอะไรทุกอย่าง มีทหารเยอะแต่เจอสปายเข้าไป ก้อจอดคับ หน้ากำแพง 555+

กะถึงพูดไงว่าเป็นพวกตุ๊ด โตแต่ตัวสมองไม่มี

ช่วงเช้า จะเปนแบง
    ช่วงบ่ายเปนน้องเม
    ช่วงสามทุ่มซันดูเอง
    ถึงตี 1 คิดเอาเอง แล้วอีกอย่างถือว่ายอมรับแล้วนะถ้าพูดอย่างงี๊แสดงว่ าทำจริง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vdo อ่านข้อความ
    สงครามอย่างไงก็คือสงครามคับ ไม่มีความแฟร์ในสงคราม ใครมีไหวพริบมีกลยุทธดีกว่าก้อชนะไป

เช่นท่าน fiestza ท่านอยู่กิลไทยล้าหลัง แร้วจู่ๆออกจากกิลมาแร้วมาขอเข้า กิล8 มันดูอย่างไงๆอยู่นะคับ

และมันก้อคงเป็นจังหวะดีที่ท่านมาขอเข้ากิล8 เขาเรยซิสดูไอดีท่านแล้วลงมือหวดซะเพื่อไม่ให้เป็นเส ี้ยนหนามเพราะไอดีท่านก้อโตพอดูเหมือนกัน 555+

เพราะเรื่องคล้ายๆแบบนี้ในอดีตก้อมีคับ เช่นแฮ็กไอดีเข้าไปโยกเรน หรือว่า เข้าส่งทัพตีพวกตัวเอง อะไรประมาณนี้ อย่างที่บอกคับ ใครพลาดก่อนก้อจบคับ

ส่วนตัวผม ผมอยู่กิลส้ม..... ถ้าจู่ๆอดีตลูกน้องกิลศัตรูมาขอเข้ากิลหลัก บอกเรยว่าอย่างไงก้อไม่รับ เด็ดขาด สปายอันตรายกว่าอะไรทุกอย่าง มีทหารเยอะแต่เจอสปายเข้าไป ก้อจอดคับ หน้ากำแพง 555+
    หวดดักเพราะกลัวเป็นสปายเเถม ซิสเพื่อหวด ผมบอกตรงๆ การกระทำแบบนี้ใช่ลูกผู้ชายหรือเปล่า ถ้ากลัวเป็นสปายก็ไม่ต้องไปยุ่งดิ จะยิงก็ยิงเลย แมนๆ
    เอ๊ะหรือไม่แมน :i
    ประเทศเทยสวะเยอะจัง
    มนุษย์ทุกคนก็แค่คนโง่ ก็แค่ทำตัวไฮโซทั้งที่ไม่รู้อะไรเลย 5555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ VDO อ่านข้อความ

เช่นท่าน Fiestza ท่านอยู่กิลไทยล้าหลัง แร้วจู่ๆออกจากกิลมาแร้วมาขอเข้า กิล8 มันดูอย่างไงๆอยู่นะคับ

สองบรรทัดสุดท้าย ท่านพูดถูกละครับ คือไม่รับเพราะเราไม่มั่นใจ ที่ผ่านมาผมก็เจอพวกสปายมาขอเข้ากิลด์เยอะแยะครับ แต่ก็ไม่รับซักคน เพราะผมไม่รับคนนอก แต่ก็ไม่ใช้วิธีซิสเช็คทหารแล้วหวดนะ แค่บอกปัดเฉยๆ ครับ คงแล้วแต่นิสัยแต่ละคนมั๊งครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ seighart อ่านข้อความ
    สองบรรทัดสุดท้าย ท่านพูดถูกละครับ คือไม่รับเพราะเราไม่มั่นใจ ที่ผ่านมาผมก็เจอพวกสปายมาขอเข้ากิลด์เยอะแยะครับ แต่ก็ไม่รับซักคน เพราะผมไม่รับคนนอก แต่ก็ไม่ใช้วิธีซิสเช็คทหารแล้วหวดนะ แค่บอกปัดเฉยๆ ครับ คงแล้วแต่นิสัยแต่ละคนมั๊งครับ
    โม้ป่าวครับผมเห็นdsk มีแต่สปายคนใน 5555555

Banned
    สถานที่
    ปัตตานี นะจ๊ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สวะ อ่านข้อความ
    หวดดักเพราะกลัวเป็นสปายเเถม ซิสเพื่อหวด ผมบอกตรงๆ การกระทำแบบนี้ใช่ลูกผู้ชายหรือเปล่า ถ้ากลัวเป็นสปายก็ไม่ต้องไปยุ่งดิ จะยิงก็ยิงเลย แมนๆ
    เอ๊ะหรือไม่แมน :i
    บางที ท่านยม เค้าก็แค่ หาฟาร์มให้ลูกกิล ละมั้งครับ ^^

หาด้วยวิธีนี้กะแบบว่าแหละครับ ซิมทั้งเกมส์ตีครั้งเดียว