ชื่อกระทู้: ๑๗ ๐๒ ๒๕๕๗ (เวอร์ชั่น ๔.๔)

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hemihemi อ่านข้อความ
    ก็ที่เห็นไม่มีตัวใหญ่นี่ครับที่มาลง +/- ได้ข่าวว่าประกาศให้ลูกกิลด์มาออกเมืองสองที่โซน +/- ได้เลย

แต่สงสัยว่า ถ้าลูกกิลด์โดนลบเอาๆ อย่างนี้ ตัวใหญ่ที่ว่าให้มาลงเค้าบอกพวกเด็กๆว่าไงหนาครับ ????
    เขาเรียกส่งทหารเลวไปประจันบาน ตัดกำลังข้าศึก ปกติเท่าเคยเห็น มักจะเป็น มัลติไอดีซะมากกว่านะ ที่ใช้เป็นทหารเลว

ปล. คำว่าทหารเลว มันหยาบไหมหว๋า รู้สึกเขาใช่กันทั่วไปปะครับ ซึ่งหมายถึงทหารชั้นผู้น้อย

มีวิธีเพิ่มคะแนนวัฒนธรรมเยอะๆไหมครับ ตอนนี้ออกเมือง 2แล้ว สร้างศาลากลางที่เมือง 1 พึ่งเห็นว่ากดได้คะแนนวัฒนธรรม = cp เมืองที่เด้งต่อวันเอง t^t

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ JBK อ่านข้อความ
    มีวิธีเพิ่มคะแนนวัฒนธรรมเยอะๆไหมครับ ตอนนี้ออกเมือง 2แล้ว สร้างศาลากลางที่เมือง 1 พึ่งเห็นว่ากดได้คะแนนวัฒนธรรม = cp เมืองที่เด้งต่อวันเอง t^t
    งานศิลป์ ครับ

ABSK
    Balling
    BreezeOcean
    Smage
    TheBapTer
    DAMN
    Vform
    MR.8
    Pebber
    nunew

s6.Armadillo

ts65 ทัวรอบก่อน final

Zaleng

อีกเยอะเยะจำไม่ได้แล้ววะ นานเกิน และที่เพื่อนชวนไปสิงอีกมากมาย

ที่จริงจังหน่อยก็คงเป็นสีแดงหล๊ะมั่งนะ

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ JBK อ่านข้อความ
    ไถ แร่จากเพื่อนครับ ^^ เอามาอัพเมือง ให้ได้ cp เยอะๆ แล้วก็ ศาลากาง แบบ ฉลองไย๋ รับรองไปไวครับ

เพื่อนในพันธมิตรโดนน้องแมวไปหลายคนแล้วครับ555 กำลังตึงเครียดเลย

อยู่โซน +/- สงสัยถึงเวลาต้องเลือกฝั่งแล้วมั้งนิ อยู่ Crazy ดูในโจมตีของพันธมิตร

โดนแต่พี่ GOD แกลงแมวไปหลายคนละ t^t

Banned

เพื่อนในพันธมิตรโดนน้องแมวไปหลายคนแล้วครับ555 กำลังตึงเครียดเลย

อยู่โซน +/- สงสัยถึงเวลาต้องเลือกฝั่งแล้วมั้งนิ อยู่ Crazy ดูในโจมตีของพันธมิตร

โดนแต่พี่ GOD แกลงแมวไปหลายคนละ t^t

เขาเรียก พลีชีพเพื่อ ชาติ ผมอยากได้คนเสียสละแบบนี้เข้าสหภาพจัง ผมจะได้ซิมสบายๆ บ้าง

ย้ายมาอยู่กับผมมาครับ คิคิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jbk อ่านข้อความ

อยู่โซน +/- สงสัยถึงเวลาต้องเลือกฝั่งแล้วมั้งนิ อยู่ crazy ดูในโจมตีของพันธมิตร

โดนแต่พี่ god แกลงแมวไปหลายคนละ t^t
    ย้ายกิลมา god ได้ครับมาได้ทุกคน สปายก็รับ แต่ถ้าคิดว่ายังอยากเป็นเบี้ยที่ให้ 'คนบ้า' ทางบวกบวก ใช้ทิ้งใช้ขว้างก็ตามใจครับ
    หมา น้อย

พลีชีพมาเยอะแล้วหละครับ คุณ aloneging ผมตื่นมาตอนเช้ากลายเป็นหุบเขาร้างซะเยอะ555

ย้ายมาอยู่ god แล้วครับ คุณ JAGATA

Banned

พลีชีพมาเยอะแล้วหละครับ คุณ aloneging ผมตื่นมาตอนเช้ากลายเป็นหุบเขาร้างซะเยอะ555

ย้ายมาอยู่ god แล้วครับ คุณ JAGATA

ต้องยอมรับว่า ฝ่ายบริหารของ God มีการจัดการที่ดีจริงๆ ครับ ไล่ลบเมืองที่ บวก บวก ส่งมาป่วนได้ แบบง่ายๆ

ขอชื่นชมครับ รอบนี้ได้เห็น ฝีมือของทีมนี้เอง กับตา เป็นบุญตาจริงครับ

หมู้อ้วนโหดนะครัช เซิฟสองเห็นบอทเข้ารัวๆเลย555+
    TS6 Worst @SOI
    http://www.youtube.com/watch?v=Z1OtZQ0u46Y
    TS1 Worst @Lกฮ (เกรียนno.1) อิอิ
    http://www.youtube.com/watch?v=PCaK_...ature=youtu.be
    http://travian-reports.net/th/report/6716403667b
    TS4 Worst @Lกฮ
    http://travian-reports.net/th/report/7222408fc31
    TS6 Worst @Lกฮ now
    ปัจจุบันเล่นTS4เซิฟเดียวนะครับ