ชื่อกระทู้: วิเคราะห์ เจาะแบบตื้นๆ ทุกพันธมิตร ในดินแดนที่ โหดร้าย!! ป่าเถื่อน!! ในโซน -/-

ซิบพิกัดมาหน่อยจิ ช่วงนี้เข้ม โร่ผมออกโชว์ตัวไปซะแล้ว คิคิ
    S.3 MoG

ts.6 Myth

ts.1 The Minions

S.6 TL

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ alsamoud อ่านข้อความ
    เอาไอดีจริงมาสิคับ อย่าบอกเพิ่งเคยเล่นฟอรั่มใหญ่ ปี๊บไม่ได้มีไว้คุมหัวครับ
    ทุกอย่างมันชัดเจนถ้าเปิดเผยขอร้อง...อย่าท้านอกเกมส ์เหมือนคราวก่อน พวกผมใช้สมองไม่ใช้กำลัง

ตามนี้เลยครัช
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Blue : 06-09-2014 เมื่อ 12:27 AM

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Blue อ่านข้อความ

ถามหน่อยสิ
    คนนี้ใช่ท่านไหม

ประวัติผู้เล่น - blue
    รายละเอียด:
    ฮีโร่
    ลำดับ: 20
    เผ่า: กอลส์
    พันธมิตร: J&J-CIN™
    หมู่บ้าน 13
    ประชากร: 9418

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aloneging อ่านข้อความ
    ถามหน่อยสิ

รายละเอียด:
    ฮีโร่
    หมู่บ้าน 13
    Save แปป ข้อมูลดีๆหายาก
    ฝันไว้จะเป็นภาระ !!!
    S2.ASIA dustzero > WE KAK™
    Tx3.asia Mnemosyne > 7-13
    Ts5.asia saintcross > LHC
    Ts6.asia ZhaoYun > Myth O™
    Ts65.com Maserati > SCR
    Ts6.asia Ohyeah > TL™-ZOO
    Final 2014 Malachite > ?

Ts5.asia James T. Kirk > FLT
    Koala > TT 2015 Group A GG™ HS

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aloneging อ่านข้อความ
    ถามหน่อยสิ

รายละเอียด:
    ฮีโร่
    หมู่บ้าน 13
    ผมไม่ได้เล่นครับ blue ชื่อมีแต่ในฟอรั่มครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Blue อ่านข้อความ

ผมยังไม่เชื่อครับ คงไม่ใช่หรอกฮะ เพราะคนที่มีความรับผิดชอบในการควบคุมกฏของเกมส์ คงมีวุฒิภาวะพอ ถ้าใช่ก็ปลดตัวเองออกเถอะ
    S.3 MoG

ts.6 Myth

ts.1 The Minions

S.6 TL

น่าเบื่อดราม่า ผู้เล่น กะ mh แฮะ
    ในชีวิตจริง...หมัดหนักกว่าไม่ได้พิสูจน์ว่าคุณจะชนะ
    ...............แต่คนที่รับหมัดได้มากกว่าต่างหากจึง จะเป็นผู้ชนะ!!!

สงสัยสงครามจะสงบอีกครั้ง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ alsamoud อ่านข้อความ
    ผมยังไม่เชื่อครับ คงไม่ใช่หรอกฮะ เพราะคนที่มีความรับผิดชอบในการควบคุมกฏของเกมส์ คงมีวุฒิภาวะพอ ถ้าใช่ก็ปลดตัวเองออกเถอะ
    ผมเห็นด้วยครับ ยังไงผมก็เชือว่่าmhคง ไม่ใช่idปลอม คอยมาโพสด่าผู้เล่่นหรอกคัฟ
    ถ้าเป็นผู้ดูแลจริงพิจารณาตัวเองด้วยนะ อย่าให้เดกแบบผมต้องสอนผู้ใหญ่เลย
    Ts6.asia PPun > ลูกกิล Crazy99

ฺBlue ผมเอาไว้เทส บัคฟอรั่มครับ พวกท่านก็มโนกันไปว่า Blue ในเกมส์คือผม The best of mano จริงๆ หลายๆ ครั้งมันทำให้ผมรู้สึกอมยิ้มได้ตลอดเลยครับ แล้วคุณได้คำตอบหรือยังครับว่า Blue ในเกมส์ที่พวกท่านกำลังมโนคือใคร ผมว่าน่ะท่านไปหาข้อมูลมันให้ดีก่อนไม่ใช่ มโนระรานคนอื่นๆไปเรื่อย ผมว่าน่ะ ท่านดูวันที่สมัครของไอดีก่อนดีกว่าครับ

หน้าที่ 150 จากทั้งหมด 251 หน้า แรกแรก ... 50100140148149150151152160200250 ... LastLast