ชื่อกระทู้: เหตุการณ์ภายใน s2 ภาค 3 ใครมีรีพอรต์ดีๆ เอามาชมหน่อยค่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kokkie อ่านข้อความ
    เหน รีพอต คลับหมื่นม้าสองพัน ของทีมเจ้ามือบ่อน คุณชาย พอ... แล้ว ซี้ดเลย ปั๊มทหารไวมั่กๆ ^^ ( คุณชายพอ..อาจจะส่งมาไม่หมดหรือเปล่ากั๊กไว้บางส่วน )
    พี่ซุนฝั่งgod เอาไปฟ้องหรอฮะ ดูRF 5อันดับแรกเซิฟเถอะอีกหน่อยนรกแน่ๆ
    แต่ผมยังเคารพและชอบในการเล่นแบบพี่อยู่นะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jayy : 08-09-2016 เมื่อ 04:14 AM
    Marujojung
    ทุเรียน http://www.mx7.com/view2/zcAbNJSlwfC7yFlG เกม220วัน ชนะ

ชนะก็ชนะให้มันหมดจด ถ้าจะแพ้ก็ให้ยอมหมดใจ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kumkum อ่านข้อความ

งั้นๆอ่ะเหล้าเด่วเจอ 11 ตบกลิ้งหมดอ่ะ
    อย่าหาตีนมาเลยแค่นี้ก็รับไม่ไหวละ
    Marujojung
    ทุเรียน http://www.mx7.com/view2/zcAbNJSlwfC7yFlG เกม220วัน ชนะ

ชนะก็ชนะให้มันหมดจด ถ้าจะแพ้ก็ให้ยอมหมดใจ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jayy อ่านข้อความ
    พี่ซุนฝั่งgod เอาไปฟ้องหรอฮะ ดูRF 5อันดับแรกเซิฟเถอะอีกหน่อยนรกแน่ๆ
    แต่ผมยังเคารพและชอบในการเล่นแบบพี่อยู่นะ
    เรามีสปาย เอามาแจก อิอิ
    ขอบคุณสำหรับ ที่ยังระลึกถึง รอบนี้ ท่าจะแย่ เทพๆลงเยอะ
    S2 First round Happy Team
    S4 First round IM-Temu@ , UN-RF
    S8 MD™-ZP™
    S5 Phoenix™
    S6 2015 Lucifer SP
    S3 2015-16 Cronos Rf-Fr
    S2 2016 Cronos RFII

ซุนครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน

สัปดาห์นี้ขนาดป้องกัน 11 นี้พุ่งแรงเหลือเกิน...มีรีพอร์ตให้ชมบ้างไหมครับ:d

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kokkie อ่านข้อความ
    เรามีสปาย เอามาแจก อิอิ
    ขอบคุณสำหรับ ที่ยังระลึกถึง รอบนี้ ท่าจะแย่ เทพๆลงเยอะ
    ฝั่งผม เปรียบเป็นเสือโง่ชอบโชว์ครับ เสือจริงเขานิ่งไว้
    มาเกรียนเล่นๆเฉยๆ พึ่งรู้ว่ามาน้อยไม่ปลอดภัยรอบหน้าคงไม่กล้าลงน้อยๆล ะ555
    Marujojung

จุดประสงค์ที่พวกผมมาลงเซิฟนี้คือ มาหาตี... มาเพื่อให้ย้ำ มาเพื่อทดลองอะไรหลายๆอย่าง จะรุมย้ำทำแกงยังไงก็ได้ครับ

เพราะฉะนั้นมาสนุกไปกับเราได้ครับ ทางเรารับปากจะเล่นให้เต็มทีเพื่อความมัน และผลทดลองของเราเอง

ปล.บ้านเกิดผมเหลืออีกนิดลบให้หายไวๆทีครับเปิดบ้านร อมาตั้งเปิดเซิฟละครับ ขอบคุณที่ลบให้จะได้ย้ายไปใกล้หลวง^^
    OmyiMz
    Eclipse
    Moonlightz
    PluGz
    ละมุด

.เศษเหล็กชิ้นเล็กๆ ถึงมากมาย อาจดูไร้ค่า

.........แต่หากได้ผ่านการหลอมรวม

...............ให้เป็นหนึ่งเดียวกัน

....แม้จะต้องร้อน จากเปลวไฟที่แผดเผา

.....แม้จะต้องเจ็บ จากค้อนเหล็กที่ทุบตี

....ถ้าสามารถผ่านพ้นช่วงเวลาเหล่านี้ไป

จะพบว่าทั้งหมดนั้น กลายมาเป็นอาวุธชั้นเลิศ

................ที่จะทำให้พวกเราสู้

.........และชนะทุกๆ สิ่ง ทุกๆ อย่างได้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ OmyiMz อ่านข้อความ
    จุดประสงค์ที่พวกผมมาลงเซิฟนี้คือ มาหาตี... มาเพื่อให้ย้ำ มาเพื่อทดลองอะไรหลายๆอย่าง จะรุมย้ำทำแกงยังไงก็ได้ครับ

เพราะฉะนั้นมาสนุกไปกับเราได้ครับ ทางเรารับปากจะเล่นให้เต็มทีเพื่อความมัน และผลทดลองของเราเอง

ปล.บ้านเกิดผมเหลืออีกนิดลบให้หายไวๆทีครับเปิดบ้านร อมาตั้งเปิดเซิฟละครับ ขอบคุณที่ลบให้จะได้ย้ายไปใกล้หลวง^^
    เหน pop เด้ง อะป่าว ปลั๊ก เมืองเกิด ^^
    S2 First round Happy Team
    S4 First round IM-Temu@ , UN-RF
    S8 MD™-ZP™
    S5 Phoenix™
    S6 2015 Lucifer SP
    S3 2015-16 Cronos Rf-Fr
    S2 2016 Cronos RFII

ซุนครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน

ไหนบอกว่า 11 กับ นวด ไม่ได้มาด้วยกัน....ประกาสสงครามพร้อมกันเลย...อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jump อ่านข้อความ
    ไหนบอกว่า 11 กับ นวด ไม่ได้มาด้วยกัน....ประกาสสงครามพร้อมกันเลย...อิอิ
    นั่นดิครับ อยู่ดีๆเค้าส่งมาให้เฉย ผมเองก็ไม่ได้อยากยุ่งอะไรเลยครับ ต้องลองไปถาม God ดู
    S3 : น้อยหน่า
    S2 : Hozaki

สงครามเป็นส่วนหนึ่งของหัวใจ : รักสงบแต่ก็รบไม่ขาดสาย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บริษัทลบหลวงจำกัด อ่านข้อความ
    นั่นดิครับ อยู่ดีๆเค้าส่งมาให้เฉย ผมเองก็ไม่ได้อยากยุ่งอะไรเลยครับ ต้องลองไปถาม God ดู
    เห้ยๆๆๆ ไมพูดงี้555555อุตส่ายื่นไปด้วยความหวังดี จะมีมิตรสักกี่คนที่จะออกมาตอนมีภัยนะ
    ไปจับเหล้าก้ได้
    Marujojung