สอบถามทีมงานหน่อยครับ อยากให้เลื่อนเวลาอาติออกหน่อยนะครับ
ณตอนนี้ อาติเฟคที่ผมคำนวณจะออก วันที่ 15 เม.ย 12.00
แต่ สงบศึก Songkran Truce จะหมด วันที่ 15 เม.ย 23.59
ซึ่งหมายความว่าอาติจะออกมาก่อน แต่ยังตีไม่ได้ ปัญหาที่เกิดเลย คือ
ถ้าคนที่ตีกดส่งทัพก่อน ให้ทัพเข้าเวลาหลังปลดพอดี เช่นให้ทัพเข้า
00.00.01 ผลที่ตามมาคือ คนที่กดลานประลอง 20 ใช้รองเท้านักรบ
เสมือนว่าไม่มีค่าเลยนะครับ เพราะต่อให้ทัพเดินช้า แต่คำนวณเวลาให้ทัพเข้าพอดี
มันก็มีเท่ากับคนที่ ไม่มีลานประลอง กับ รองเท้า ซึ่งตัวนี้มันทำให้คนที่เตรียมตัวมาพร้อมกว่า
เสียเปรียบมากๆ