ชื่อกระทู้: เบิกฤกษ์เลยละกันนนนนนนน

สรุปฮีโร่ที่ยิ่งใหญ่ที่สุด

TS19>>>กำลังเล่น

พันธมิตรที่ยิ่งใหญที่สุด

พันธมิตรที่โจมตีดีที่สุด

พันธมิตรที่ป้องกันดีที่สุด

จบซะที จบแล้ว เย้ๆ บ๊ายบายทราเวียน 555++++ ดีใจที่จบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ minor rabbit อ่านข้อความ
    จบซะที จบแล้ว เย้ๆ บ๊ายบายทราเวียน 555++++ ดีใจที่จบ
    55+ ทราเวียน เกมส์ดูดวิญญาน สัมผัสแล้ว เลิกยาก

ขอขอบคุณ
    เพื่อนร่วมรบและศัตรูอันเป็นที่รัก ทุกคนต่างมีบทบาท และหน้าที่ของตน สู้จนนาทีสุดท้าย
    ก่อน นาทาร์ พาจบ ไม่คาดคิดว่า ww ของ p กับ บลู. จะแตก เป็นฉากจบที่น่าทึ่งมาก
    ส่วนตัวประทับใจทีมสกิลปาก slb มากๆ สุดยอด ไม่ได้เก่งแต่ปากน๊ะ ทีมนี้ 55+
    ใว้เจอกันใหม่น๊ะ.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sawas อ่านข้อความ
    55+ ทราเวียน เกมส์ดูดวิญญาน สัมผัสแล้ว เลิกยาก

ขอขอบคุณ
    เพื่อนร่วมรบและศัตรูอันเป็นที่รัก ทุกคนต่างมีบทบาท และหน้าที่ของตน สู้จนนาทีสุดท้าย
    ก่อน นาทาร์ พาจบ ไม่คาดคิดว่า ww ของ p กับ บลู. จะแตก เป็นฉากจบที่น่าทึ่งมาก
    ส่วนตัวประทับใจทีมสกิลปาก slb มากๆ สุดยอด ไม่ได้เก่งแต่ปากน๊ะ ทีมนี้ 55+
    ใว้เจอกันใหม่น๊ะ.
    นั่นสิครับไม่คิดเลยว่าww p จะแตก
    ที่คิดไว้น่าจะเป็น cs กับ บูล มากกว่า

ผิดคาดแหะ
    2015_TH5 - Julius_Caesar @AG | แพ้ยับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Red_DraGonS อ่านข้อความ
    นั่นสิครับไม่คิดเลยว่าww p จะแตก
    ที่คิดไว้น่าจะเป็น cs กับ บูล มากกว่า

ผิดคาดแหะ
    แหมก็ดูนวดกันซะอ่วมเลย

จบเเล้วครับผม อิอิ

ต้องกราบขออภัย ณ ที่นี้ด้วยครับสำหรับในเรื่องที่อาจจะทำให้ใครไม่พอใ จ

ทั้งคนที่รู้จักเเละไม่รู้จัก เกมจบเเล้วก็อโหสิให้ผมด้วยนะครับ อิอิ

เเล้วเจอกันเซิฟใหม่ครับ จุ๊บๆ

ปล. ตัวจริงผมเป็นคนน่ารัก ฮี่ๆ
    “3 Things you can’t recover in life: The moment after it’s missed the word after it’s said and the time after it’s wasted.”

มี 3 สิ่งในชีวิต ที่เราไม่มีวันได้มันกลับคืนมา นั่นคือ โอกาสดีๆ ที่เราพลาดมันไปแล้ว คำพูดที่เราได้พูดออกไปแล้ว และเวลา.. ที่เราได้สูญเสียมันไปโดยเปล่าประโยชน์

ไปไหนละคนชราาาาาาาาาาา เงียบเลยนะ ... แพ้หยั๊งสุนัข
    ปอดแหกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก