ชื่อกระทู้: บรรเลงเลยกันละเซิฟ1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ iiou_iinj อ่านข้อความ
    อัพเดทล่าสุด..!!
    Iiou_iinj แว๊นมอไซค์ล้ม หลังขึ้นปีใหม่ 2 ครั้ง ในรอบ 3 วัน 555
    rip 555 บอกเเล้ว อย่าเเซงผม 55+

จะจบแล้ว สินะ เซฟนี้ ดีจุง
    ขอบคุณที่ช่วยเหลือกันมา
    ขออภัยหากล่วงเกิน

S4 - Dragon
    X2 - SAT , SCB
    S2 - H-[AV] ผู้โดนถล่มสูงสุด

อยากชมรีพอร์ท ww ของเจ้าป้าหายไปครับ ใครมีช่วยเอามาให้ดูด้วยสิครับ

เกมจะจบแล้วอย่ากั๊กไว้เลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yani อ่านข้อความ
    อยากชมรีพอร์ท ww ของเจ้าป้าหายไปครับ ใครมีช่วยเอามาให้ดูด้วยสิครับ

เกมจะจบแล้วอย่ากั๊กไว้เลย
    อาจมีเด็ดกว่า ww หายก็ได้ท่าน
    เห็นว่าทัพยังวิ่งไม่ถึง ww หายละ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jezus อ่านข้อความ
    อาจมีเด็ดกว่า ww หายก็ได้ท่าน
    เห็นว่าทัพยังวิ่งไม่ถึง ww หายละ
    รอชมรีพอร์ทครับท่าน

ขอแสดงความยินดีกับเพื่อนๆทุกๆกิลในเซิฟนี้ พวกท่านที่เหลือเล่นอยู่กันจนวันสุดท้าย

พวกท่านคือผู้ชนะครับ

สำหรับ อินดี้ พวกท่านเก่งมากๆครองอาติแทบทุกชิ้นสมควรแล้วที่ได้เป ็นผู้ชนะ

ยินดีด้วยครับ

ขอแสดงความยินดีกับทีมงานอินดี้ด้วยครับ สมแล้วครับที่เป็นผู้ชนะในครั้งนี้

ติดตามนิยาย เซิฟ 5 ได้นะครับผม เขียนถึง ภาค 3 แล้วครับ อิอิ ฝากติดตามด้วยนะครับ

http://forum.travian.asia/showthread...161#post554161