ชื่อกระทู้: Ts19 Empire เปิดประเด็นเลยนะครัช

เค้าเล่นกันกี่วันครับ เซิฟนี้

มามา s4 เปิดละ

ฮัลโหลวววววววววววววววววว

วันสุดท้ายของอภิมหากาพย์สงครามแห่งยุคโบราณ

ด้วยวาระดิถีวันสุดท้ายของอภิมหากาฬสงครามแห่งยุคโบร าณที่เริ่มเกมส์ตั้งแต่วันที่ 14 กันยายน 2559 จนถึงวันนี้ 02 เมษายน 2559 กำลังจะครบ 200 วัน ในอีกไม่กี่ชั่วโมงข้างหน้านี้ ช่วงเวลาที่ผ่านมาเราได้ก่อตั้งพันธมิตร โปเกมอน และ พันธมิตร อรพิษ และได้รวมตัวกันจนกลายมาเป็น SUN กับ MOON ภายใต้การนำทีมของ ผบ. สหภาพ ก๊อตจิ (สตอกุ้งสด) คนวางแผนตี เล็กกี้ (Alezxan) เบนซ์ เอกกี้ มือสกปรก ปอนด์ (Kakumi) นาว (เจ้าชายเย็นชา) เรนมืด แพร (LlwsJa) โอ๊ต ม้าบิน โอมมี่ ทิ้งกลางคัน ม้อย เงามืด ยุ่น (nะ_น้าหมูกรoบ) และสมาชิกที่ร่วมรบทุกท่าน ขอบคุณที่ช่วยกันรบและยังอยู่ดูชัยชนะของพวกเราในวัน นี้ครับ

ต้องขอขอบคุณผู้เล่นตามสายการเล่นที่ทุ่มเทและสร้างก ระแสความฮาครื้นเครงให้เราอย่างต่อเนื่อง

ผู้เล่นสายตี
    จารย์ต๋อง
    ตะวัน

ผู้เล่นสายเรน
    ทามมาก๊อต

ความสำเร็จในครั้งนี้ต้องขอบคุณทุก ๆ ท่านที่อยู่ร่วมมือกันมาจนถึงวันนี้ และชัยชนะในวันนี้ขอมอบให้กับความร่วมมือของทุก ๆ ท่านครับ ผมขอให้ทุกท่านยังคงอยู่ในกลุ่มไลน์ต่อไปเพื่อรอเซิร ์ฟใหม่เปิดแล้วเราจะได้ร่วมงานกันอีกครั้งครับ

จาก เงามืด ยุ่น (nะ_น้าหมูกรoบ) และ ผบ. ทุกท่าน

end credit ครับ