ชื่อกระทู้: Thx 17

ปีใหม่ เงียบกันจุง ไครเดินทางออก ตจว ขับรถดีๆนะครับอย่าประมาท มัวกดแต่ทราเวียน อิอิอิ
    Thx07 >> TBB ............ ... TM & หมีน้อย
    Thx08 >> พัก
    Thx09 >> TBBl............. JoNJ@T™ (พาพวกลบไอดีครึ่งกิล)
    Thx10 >> พัก
    Thx11 >> หวานเย็น ............. YR
    Thx12 >> Rafaeal .............. TM
    Thx13 >> LION ................. Uni
    Thx14 >> กังฟู ..................... WIN-U & ตบเข้
    Thx15 >> ถั่วต้ม ................... TM.18
    Thx16 >> ต้มยำรวมมิตร...............ต้มยำ
    http://travian-reports.net/th/report/36689bf6bde
    Thx17 >> พักแน่นอน
    Thx18 >> พระปิ่นทอง

Super Moderator Super Moderator Ferrero's Avatar
    สถานที่
    Australia

0009-0018-0600-161231-1965-3144-3056

แจก code เติมทอง ฟรีค่ะ ใครดีใครได้นะค่ะ

วิธีใช้โดยการนำ Code ดังกล่าวไปเติมยังช่อง "แลกคูปอง" นะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    สิ่งที่ดีที่สุดในชีวิตเรา คือชีวิตเรา...
    สิ่งที่มีค่าที่สุดในใจเรา คือหัวใจเรา...

อย่าเอาชีวิตทั้งชีวิตไปยกให้ใคร
    อย่าเอาใจทั้งใจไปให้ใครคนเดียว

อย่ายกสิ่งที่มีค่าที่สุด และ ดีที่สุดของเราไปให้ใครดูแล
    เพราะไม่มีใคร...ที่จะดูแลมันได้ดีไปกว่าตัวเราเอง

เรื่องเร่งด่วนแจ้ง MSN : buttertravianteam@hotmail.com / Skype™ : buttertravian

ไม่อนุญาติสอบถามเกี่ยวกับบัญชีที่ถูกแบนในเกมส์ ทีมงานอนุญาติให้สอบถามปัญหา ที่เกิดเกี่ยวกับเกมส์ หรือ รูปแบบการเล่นได้เท่านั้นค่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ onga1 อ่านข้อความ
    ท่าน b-13 ควรจะหยุดพูดถึงเซิร์ฟก่อนได้แล้วนะ มันผ่านไปแล้ว
    ขนาดฝ่ายซนะ เขายังไม่อยากจะพูดถึงเลย เพราะเขาเบื่อแล้ว
    บอร์ดเซิร์ฟนี้ มันเริ่มจะดีแล้ว หลังจบดราม่า ไฟแนนซ์ กับ 9yin
    ทุกอย่างกำลังเข้ารูปเข้ารอย คนก็มารายงานสถานการณ์ของแต่ละโซน ตามปกติ

ท่านอย่ามาทำให้เสียบรรยากาศดีกว่า
    ไม่มีใครอยากนั่ง replay เรื่องเก่าๆแล้วครับ
    เห็นด้วยคนับๆ ได้ข่าวมาว่าไปด่าพ่อล่อแม่คนอื่นอีก แบบนี้ก็ไม่ไหวนะ
    มันช่างบ่งบอกนิสัยมาเสียจริงๆ บอกทีบลัพอะไรกันก็ควรให้อยู่ในขอบเขตนะ
    เดียวไปบลัพผิดคนแล้วโดนอุ้มแถวๆหลักสี่ไปจะซวยแบบไม ่รู้ตัวเอา
    BirthDay Server : FapFap
    Final 2015 : คุณบอล -> ND-TH
    Thx 9 : Ikm -> JoNJ@T™
    Thx 10 : ฮองตง -> BT™
    Thx 11 : วายุเวก -> ส้ม™
    Thx 12 : โอเลี้ยง -> RL-G™
    Thx 14 : โจโจ้สาวสอง -> LOST™
    Thx 15 : Pumbaa + man99 -> อาชญากร
    Thx 16 : Natasha Romanov -> AGENT
    Thx 17 : ISRAEL
    Thx 18 : Maru -> Ghost
    Thx 20 : ll3eam -> #A
    Thx 21 : Satanic -> Hippo™CF
    ->->Original Orange <-<-

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ต้มยำ อ่านข้อความ
    ปีใหม่ เงียบกันจุง ไครเดินทางออก ตจว ขับรถดีๆนะครับอย่าประมาท มัวกดแต่ทราเวียน อิอิอิ
    นี้มัน ท่าน กังฟู อมเรน นิ อิอิ หลบตีนแปป

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ raraikannee อ่านข้อความ
    นี้มัน ท่าน กังฟู อมเรน นิ อิอิ หลบตีนแปป

รอบนี้ไม่ได้อมครับบ ไม่ได้ลง 555555
    Thx07 >> TBB ............ ... TM & หมีน้อย
    Thx08 >> พัก
    Thx09 >> TBBl............. JoNJ@T™ (พาพวกลบไอดีครึ่งกิล)
    Thx10 >> พัก
    Thx11 >> หวานเย็น ............. YR
    Thx12 >> Rafaeal .............. TM
    Thx13 >> LION ................. Uni
    Thx14 >> กังฟู ..................... WIN-U & ตบเข้
    Thx15 >> ถั่วต้ม ................... TM.18
    Thx16 >> ต้มยำรวมมิตร...............ต้มยำ
    http://travian-reports.net/th/report/36689bf6bde
    Thx17 >> พักแน่นอน
    Thx18 >> พระปิ่นทอง

ตามหาคนหาย ใครรู้จัก Magician กิล LoL บ้าง

เห็นบอกคนเดียวจะตีทั้งกิล PK ทั้งกิล สักพัก ไอดีหายเลย

อยากปลอบใจ 55555555