ชื่อกระทู้: 9 VS Hero (คุยอดีตเชิญห้องอื่น คนไม่ได้ลงรอบนี้ก็อย่าเผือก รำคาญ คนเถียงกัน)

อุ้ยหมาเห่าอีกละ

กาก กาก กาก กาก

รำคาญจริงๆหมาเห่า ทำท้านู้นท้านี้

ชนะไงก็ชนะวะ แพ้ก็หุบปากไป รำคาญเห่าจัง
    Thx10 > B-13 (มั่ง)
    Thx11 > มีมี่
    Thx12 > B-13
    Thx13 > Meerkat **ซิส Rhino** (ดราม่า lion กับ Mojikung)
    Thx14 > คุราปิก้า**ซิส ฮาเรลูย่า** (ดราม่า "กังฟูอมเรน")
    Thx15 > ถั่วเขียว **ซิส ถั่วเน่า/Blue label** (ดราม่าอหิสกะ "ผู้เล่นหน้าแรกทหารกากสัส")
    ทหารได้แค่นี้ > กดดู
    Thx16 > ต้มยำสายดำ/ต้มยำกบ
    กดได้แค่นี้จริง >กดดู1 กดดู2
    Thx17 > เยลุกชี้ แด่เหล่าอีแอบและพวกกากไม่ลงละเก่ง(เวล76) (ดราม่า "ปากหมาเต็มบอร์ด")
    ***ไม่ต้องอ้าง ใครเล่นรอบไหนก็พูดแต่รอบนั้น***

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b-13 อ่านข้อความ
    อุ้ยหมาเห่าอีกละ

กาก กาก กาก กาก

รำคาญจริงๆหมาเห่า ทำท้านู้นท้านี้

ชนะไงก็ชนะวะ แพ้ก็หุบปากไป รำคาญเห่าจัง
    พี่คนนี้ป่าวครับที่ในบอร์ด เค้าเรียกกันว่าแมนแสนโง่อ่ะครับ

ยินดีด้วยนะครับ
    Tx17 : Class

Travians
    สถานที่
    Thailand

ขอแสดงความยินดีกับว่าที่แชมป์ที่จะมาถึงในไม่กี่ชั่ วโมงนี้ด้วยครับ เซิฟสปีดนี้ทางทีมผมเพิ่งมาลงครั้งแรกก็โดนจัดเต็มเล ย แต่ถือว่าสนุกมากครับ ได้ประสบการณ์

แปลกๆมากมาย รวมถึงได้สหายร่วมรบมาเพิ่มด้วย ส่วนสปีดรอบหน้ากิลด์ Super Hero จะมาสร้างสีสันต่อหรือไม่นั้น คงต้องรอคุยกับทีมงานอีกครั้งนะครับ

สุดท้ายขอขอบคุณทุกๆท่านทั้งในเกมส์และในบอร์ดที่ทำใ ห้เกมส์สนุก แม้จะมีดราม่าเยอะก็ตาม 555+ แล้วเจอกันไหม่ครับ

#FC องค์หญิงนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ salvo อ่านข้อความ
    ขอแสดงความยินดีกับว่าที่แชมป์ที่จะมาถึงในไม่กี่ชั่ วโมงนี้ด้วยครับ เซิฟสปีดนี้ทางทีมผมเพิ่งมาลงครั้งแรกก็โดนจัดเต็มเล ย แต่ถือว่าสนุกมากครับ ได้ประสบการณ์

แปลกๆมากมาย รวมถึงได้สหายร่วมรบมาเพิ่มด้วย ส่วนสปีดรอบหน้ากิลด์ Super Hero จะมาสร้างสีสันต่อหรือไม่นั้น คงต้องรอคุยกับทีมงานอีกครั้งนะครับ

สุดท้ายขอขอบคุณทุกๆท่านทั้งในเกมส์และในบอร์ดที่ทำใ ห้เกมส์สนุก แม้จะมีดราม่าเยอะก็ตาม 555+ แล้วเจอกันไหม่ครับ

ขอบคุณ คลิปประสพกาม ที่แจกด้วยนะครับ ถถถ
    Tx17 : Class

Travians
    สถานที่
    ประเทศไทย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ salvo อ่านข้อความ

จบเซิฟแล้ว หลับให้สบายเถอะบอส รู้สึกว่า นอนวันละ 2-3 ชม มาหลายเดือน ฮ่าๆๆ
    เกมส์ไม่ค่อยเข้า เฝ้าแต่บอร์ด drama ช๊อปชอบ
    thx17 ultraman_a http://travian-reports.net/th/report/49092155dbe
    ***โดนดาบแดงทุกเมือง 20 วัน ติดต่อกัน ยาวที่สุดที่เคยโดน***

รอบหน้าเล่นก้บอกนะครับ พร้อมซัพพอร์ด อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ N-72 อ่านข้อความ
    พี่คนนี้ป่าวครับที่ในบอร์ด เค้าเรียกกันว่าแมนแสนโง่อ่ะครับ

ยินดีด้วยนะครับ
    อย่าเรียกพี่เลยครับผมว่า คำว่าพี่ไม่สมควรใช้กับเด็กแบบนั้น

ก่อนอื่นก้อขอแสดงความยินดีกับแชมป์ รอบ17 ล่วงหน้าด้วยนะครับ
    รอบนี้มีอะไรให้เซอร์ไพร์ เยอะเลย ถ้าจะให้สนุกก้อน่าจะเปิดตัวหวดกันตั้งแต่ต้นเกมส์ไป เลย ได้สนุกกันแน่
    ผมก้อคงต้องอำลา ทราเวียนไปอีกนานเลย งานเริ่มเยอะ ไม่มีเวลามากดแล้ว
    ปีหน้าฟ้าใหม่จะแวะมาอ่านนะคับ
    โชคดีคับ เทพทราเวียน ทุกคน

โล่งสักที่ ทัพนี้แด่เหล่าอีแอบและพวกปากดีไม่ลงละเก่งจัง

http://travian-reports.net/th/report...6b,50196c43e10

บะบาย Thx17
    Thx10 > B-13 (มั่ง)
    Thx11 > มีมี่
    Thx12 > B-13
    Thx13 > Meerkat **ซิส Rhino** (ดราม่า lion กับ Mojikung)
    Thx14 > คุราปิก้า**ซิส ฮาเรลูย่า** (ดราม่า "กังฟูอมเรน")
    Thx15 > ถั่วเขียว **ซิส ถั่วเน่า/Blue label** (ดราม่าอหิสกะ "ผู้เล่นหน้าแรกทหารกากสัส")
    ทหารได้แค่นี้ > กดดู
    Thx16 > ต้มยำสายดำ/ต้มยำกบ
    กดได้แค่นี้จริง >กดดู1 กดดู2
    Thx17 > เยลุกชี้ แด่เหล่าอีแอบและพวกกากไม่ลงละเก่ง(เวล76) (ดราม่า "ปากหมาเต็มบอร์ด")
    ***ไม่ต้องอ้าง ใครเล่นรอบไหนก็พูดแต่รอบนั้น***

ม่ายหนุกเบยยยยย
    Thx1 Meteo Mz™-OJ
    Thx2 Dress •DF
    Thx3 U-P-N , HelechoDulce (เกรียนช่วยน้อง)
    Thx4 Meteo BT-SP
    Thx5 USTK 8lG & Lollipop OJ - TEAM
    Thx6 7up OJ - TEAM
    Thx7 Go Mi Nam OJ™Error
    Thx8 Uncenser_ & Bad ass InZ|Oj™
    Thx9 ชุกวู่ OJ™
    Thx10 หมูกาต่าย X3 ATK
    Thx17 Vher PK
    Thx18 หมูกระต่าย Diamond