ชื่อกระทู้: 9 VS Hero (คุยอดีตเชิญห้องอื่น คนไม่ได้ลงรอบนี้ก็อย่าเผือก รำคาญ คนเถียงกัน)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mojikung อ่านข้อความ
    ดราม่ากับทราเวียนมันคงเป็นของคู่กันจริงๆ555 Mecruryนี้ฮอตจริงๆรอบนี้ มีทั้งFCทั้งคนตามด่า สงสัยคุนแมนจะได้ ชื่อรอบ รอบนี้ใสในลายเซ็นละ รอบ ดราม่า B-13(ไม่ทราบชื่อไอดีรอบนี้) กับ Mecrury

จากการเสพบอด7ชม เต็มๆ กว่าจะอ่านครบทั้ง2กระทู เหมือนว่าทาง9 จะเป็นมวยต่อ และ ทาง S-Hero จะเป็นมวยลอง งานนี้ผมขอเชียร์มวยรองละกันครับ มันน่าจะลุ้นมันส์หน่อย ไงก็สู้ๆนะครับทั้งทาง องค์หญิงดรีม แล้ว S-Hero(ผมไม่ทราบว่าเขาชื่ออะไร)

Return ไหมละครับ อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NoLove อ่านข้อความ
    ถ้าไอ้แมน กับ กับไอ้ต้น อย่าเรียกว่า ผู้บริหาร เลยครับ

อ่านแล้วจักจี้เข้าเซลล์พยาธิ
    แดกขี้มาหรอ ถึงมีพยาธิ สกปรกชิบหาย

ปากดีตลอด กดแต่บ้านทหารไม่มี ผู้เล่นหน้าแรกทหารกากสัด

ได้ข่าวจะไปสิงทัวคนอื่นเค้า สันตรีนจริงๆทหารแมร่งยังกดไม่เป็นเลย ถุ้ย!!
    Thx10 > B-13 (มั่ง)
    Thx11 > มีมี่
    Thx12 > B-13
    Thx13 > Meerkat **ซิส Rhino** (ดราม่า lion กับ Mojikung)
    Thx14 > คุราปิก้า**ซิส ฮาเรลูย่า** (ดราม่า "กังฟูอมเรน")
    Thx15 > ถั่วเขียว **ซิส ถั่วเน่า/Blue label** (ดราม่าอหิสกะ "ผู้เล่นหน้าแรกทหารกากสัส")
    ทหารได้แค่นี้ > กดดู
    Thx16 > ต้มยำสายดำ/ต้มยำกบ
    กดได้แค่นี้จริง >กดดู1 กดดู2
    Thx17 > เยลุกชี้ แด่เหล่าอีแอบและพวกกากไม่ลงละเก่ง(เวล76) (ดราม่า "ปากหมาเต็มบอร์ด")
    ***ไม่ต้องอ้าง ใครเล่นรอบไหนก็พูดแต่รอบนั้น***

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b-13 อ่านข้อความ
    แดกขี้มาหรอ ถึงมีพยาธิ สกปรกชิบหาย

ปากดีตลอด กดแต่บ้านทหารไม่มี ผู้เล่นหน้าแรกทหารกากสัด

ได้ข่าวจะไปสิงทัวคนอื่นเค้า สันตรีนจริงๆทหารแมร่งยังกดไม่เป็นเลย ถุ้ย!!
    อ้าวเรื่องพยาธิเคยอธิบายไปแล้วนี่ หรือว่าจะทำเป็นลืม จำไม่ได้ นี่ๆๆ มึงรู้เหรอว่าแดกแล้วมีพยาธิ แสดงว่ามึงเคยแดกอะดิ 555

มาถึงก็มาโวยวายด้วยตัวหนังสือไร้สาระ ถามว่ามีประโยชน์อะไรใหม? กูตอบให้ว่าไม่เลย ไม่ได้สกิลหนังกำพร้ากูด้วยซ้ำ

พึ่งจะหัดด่าพ่อล้อแม่เมื่อหน้ามะนาวเหลืองนี่เอง ทำเป็นมา คง มา quote สกิลมึงอ่ะแค่ขี้ตีน ไอ้ขยะ

กลับบ้านไปดูด Dumex ในเปลเหอะ เอาจริงๆนะกูว่าคนอย่างมึงแม้งไม่น่าจะทะลุ Durex มาเกิดด้วยซ้ำ

แล้วกูไม่สนหรอก ไม่แคร์ด้วยว่าอีกสิบปีมึงจะพิมด่ากูว่าทหารไม่มี กดแต่ปอบ อันนั้นก็เรื่องของบรรพบุรุษมึง

เพราะมันไอดีกู กูเล่นกูรู้เองว่ากูสามารถกดทหารได้เท่าไหร่ ถามสักที มึงเคยมี Password ไอดีกูเข้ามาดูมั้ย ถุ้ยยย

เช่นนั้นมันก็สมควรแล้วที่มึงไม่เคยจะรู้อะไรเกี่ยวก ับทหารที่กูกดได้ในแต่ละรอบๆเลย แค่จำเอาคำคนอื่นเค้ามาด่า ตามๆกันมาก็แค่นั้น

ทำตัวเป็นวอนนาบี แค่ลายเซ็นมึงใครอ่านเค้าก็รู้แล้วว่าวอนนาบีขนาดใหน สงสัยไม่มีใครเค้ากดเข้าไปดู เลยต้องใส่คำว่ากดดูเรียกยอดวิว

แล้วเรื่องไอดีทัวนะ นั้นมันก็เรื่องของกูอีกหล่ะ กูอยากรู้สถานการณ์เกมในทัว กูก็หาไอดีไปดูก็เท่านั้น ความสุขกู!?

จะเล่นจริงจังมั้ยอันนั้นมันก็เรื่องของกูอีกหล่ะ มึงมีสิทธิเหี้ยไรมากงการกับกูหรอ ดักดานในสปีดไปเหอะมึงอ่ะ เผื่อมึงจะชนะ

อีกอย่างเจอกูอะมึงตลกป่าว เดี๋ยวควักปลาทูฟาดหน้า หรือถ้ามึงมีปัญหาเหี้ยไรกับกูมึงก็ Quote กลับมานะ กูรอมึงอยู่ตลอดเวลา

เยลุกชี้เหรอออ <<< ขยะ!! เอาแค่ปอบกับบ้านมึงเล่นทราเวียนมาตั้งแต่เกิด รวมกันยังไม่เท่ากูเล่นสปีดออสรอบเดียวเลย

ไม่ต้องพูดถึงเรื่องทหาร กูเคยกดได้มากกว่าที่มึงกดได้เยอะ
    2010 - Thx.3 BerkaMoss , UnKnowNU
    2011 - Thx.4 BerkaMoss , AXE-T , END
    2011 - Thx.5 NoLove , UTSL
    2013 - Thx.9 RealMenCry , Immortals
    2013 - Thx.10 MakeThemCry , Immortals
    2013 - Thx.11 Jon Snow , ส้มโอ???
    2015 - Thx.15 อหิงสกะ & yoyojung (แทน), Outlaws & Bandit X ORDER
    2015 - Thx.16 Jon Snow, GOT , AGENT
    2016 - Thx.18 AKA , Diamond
    2010 - Aux.?? Solohx , AMS (แทน)
    2012 - Aux.?? MakeThemCry , AMS
    2014 - Aux.11 NoLove , UNW
    2015 - Aux.13 T-1000 , Thai
    UsX UkX Frx & ComX Experience

Super Moderator Super Moderator Ferrero's Avatar
    สถานที่
    Australia

Hello / สวัสดีค่ะ

เล่นในเกมส์ จบในเกมส์ ให้อภัยในเกมส์ กันนะค่ะ รูปที่แคปมานั้น ผู้เล่นสามารถแคปโพสได้ค่ะ เพื่อสีสันของเกมส์ แต่ควรจะอยู่ในขอบเขตของกฎของเกมส์กันมากอีกนิดนึงนะ ค่ะ ควรที่จะมีการปิดบังชื่อผู้ร่วมสนทนาดังกล่าวกันด้วย ค่ะ เพราะใจจริงแล้วทีมงานไม่ต้องการอยากจะต้องลงโทษใคร เพราะมันก็ใกล้จะปีใหม่แล้วควรจะละทิ้งเรื่องที่ไม่ด ีไว้เพียงแค่ปีนี้ก็เพียงพอ แล้วปีหน้าเรามาเริ่มด้วยกันใหม่นะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    สิ่งที่ดีที่สุดในชีวิตเรา คือชีวิตเรา...
    สิ่งที่มีค่าที่สุดในใจเรา คือหัวใจเรา...

อย่าเอาชีวิตทั้งชีวิตไปยกให้ใคร
    อย่าเอาใจทั้งใจไปให้ใครคนเดียว

อย่ายกสิ่งที่มีค่าที่สุด และ ดีที่สุดของเราไปให้ใครดูแล
    เพราะไม่มีใคร...ที่จะดูแลมันได้ดีไปกว่าตัวเราเอง

เรื่องเร่งด่วนแจ้ง MSN : buttertravianteam@hotmail.com / Skype™ : buttertravian

ไม่อนุญาติสอบถามเกี่ยวกับบัญชีที่ถูกแบนในเกมส์ ทีมงานอนุญาติให้สอบถามปัญหา ที่เกิดเกี่ยวกับเกมส์ หรือ รูปแบบการเล่นได้เท่านั้นค่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Ferrero อ่านข้อความ
    Hello / สวัสดีค่ะ

เล่นในเกมส์ จบในเกมส์ ให้อภัยในเกมส์ กันนะค่ะ รูปที่แคปมานั้น ผู้เล่นสามารถแคปโพสได้ค่ะ เพื่อสีสันของเกมส์ แต่ควรจะอยู่ในขอบเขตของกฎของเกมส์กันมากอีกนิดนึงนะ ค่ะ ควรที่จะมีการปิดบังชื่อผู้ร่วมสนทนาดังกล่าวกันด้วย ค่ะ เพราะใจจริงแล้วทีมงานไม่ต้องการอยากจะต้องลงโทษใคร เพราะมันก็ใกล้จะปีใหม่แล้วควรจะละทิ้งเรื่องที่ไม่ด ีไว้เพียงแค่ปีนี้ก็เพียงพอ แล้วปีหน้าเรามาเริ่มด้วยกันใหม่นะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    สอบถามอีกนิดครับ พวกที่เอาบุพการีมาเล่นนี้จะมีบทลงโทษไหมครับ

หรือว่าต้องปล่อยไป

ผมจะได้หาวิธีอื่นจัดการครับ

สวัสดีปีใหม่ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mecrury อ่านข้อความ
    สอบถามอีกนิดครับ พวกที่เอาบุพการีมาเล่นนี้จะมีบทลงโทษไหมครับ

หรือว่าต้องปล่อยไป

ผมจะได้หาวิธีอื่นจัดการครับ

สวัสดีปีใหม่ครับ
    ผมว่าเรื่องนี้ฟ้องคุณครูมั้ยครับ เรื่องล้อพ่อด่าแม่เนี่ย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Midas อ่านข้อความ
    ผมว่าเรื่องนี้ฟ้องคุณครูมั้ยครับ เรื่องล้อพ่อด่าแม่เนี่ย
    ต้องการอะไรหรอครับ ถ้าจะเสวนาด้วย เปิดชื่อและตัวตนมาครับ

ด่าในเกมไม่มีว่า แต่เอาเรื่องนอกเกมมาโดยเฉพาะพ่อแม่ ก้จะได้วิธีอื่น

อ้ออีกอย่าง ถ้าใช้คำว่าคุณครู แสดงว่าเรียนอยู่สินะ ตั้งใจไปเรียนก่อนก้ได่ไม่มีใครว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mecrury : 12-28-2015 เมื่อ 08:58 AM

รอบนี้มีคนสานต่อไอดีผมแล้วนะครับ อยากยิงเชิญได้ เรนเท่าไหร่ไม่ทราบ

อ่าว thailand มี ปากแล้วหรอครับ
    เห็นโดนหัวทีมทัวส์ยิงบ่อหายไป 2 รอบ เงียบเป็นเป่าสาก

น่าอนาจเสียจริง อยากรู้จริงๆ ถ้าไม่มีอัศวินม้าขาว มาช่วยเจรจา ผลจะเป็นยังไง
    ตีเจอตอ คือ ความสำเร็จ ....โถ่ๆๆๆ ถุ้ย

โอ้ววววว ดาบแดงมากันเพียบกะไม่ให้นอนกันเหรอครับ t_t
    มาน้อยแต่ 100% นะจ๊ะ

2013 S.5: itschelsea11 >>>Rimpoo™
    2014 S.3: itschelsea11 >>>SLB
    2015 S.3: KonMol2 >>>RF-FR™
    2015 Thx17: rikimaru >>>S.Hero&#178;
    2016 S.2: KonMol2 >>>RF™