ชื่อกระทู้: 9 VS Hero (คุยอดีตเชิญห้องอื่น คนไม่ได้ลงรอบนี้ก็อย่าเผือก รำคาญ คนเถียงกัน)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ inwjoi อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับใหญ่1เล็ก2 เรียงตามลำดับใช่มั้ยครับ สงสัยย้ายมาดูดาบ
    เอาน๊ะ แบ่งๆกันใช้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ eieigukum อ่านข้อความ
    เก้านี่มีแต่สาวประเภทสองหรอ ? พอสู้ไม่ได้แจ้งแบน 5555555555555555555
    เชื่อละๆ
    สาวประเภทหนึ่งโดนแบนนะครับ ท่านผู้ชม

ใน 55555 มีน้ำตาซ่อนอยู่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Midas : 01-07-2016 เมื่อ 05:13 PM

หะ โดนแบนบอกฝ่ายตรงข้ามตุ๊ด โถ้แม่คุ๊นนนนนนนนนนนนนนน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ peeelzzaa อ่านข้อความ
    หะ โดนแบนบอกฝ่ายตรงข้ามตุ๊ด โถ้แม่คุ๊นนนนนนนนนนนนนนน
    นั่นหล่ะครับท่านผู้ชม ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ princess13 อ่านข้อความ
    อื้อ หื้อ มีแต่ผู้บริหารเก่งๆแหะรอบนี้ ตินั้น ด่านี้

ขอบคุณที่แนะนำ ข้าน้อยขอคารวะ
    ไม่อยากโดนด่าก็อยู่เฉยๆไว้ครับ

ผมเองก็ไม่อยากจะดูละครเจ้าหญิงจอมงอแงร้อง 3 โซน ลุม 1 แบบรอบก่อนๆหรอก

อีกอย่าง บอร์ดทราเวียนอ่ะ ผมฆ่าได้ทุกเพศ ถ้าจะมาแอคติ้งแต่ตีบทไม่แตกอ่ะอย่าทำเลย น่า..... <<< ผมเซ็นเซอร์ คิดคำเอาเองละกัน

สุดท้าย ผมไม่เคยเรียกตัวเองว่าผู้บริหาร ไม่เคยใช้คำว่าผู้บริหาร ไม่เคยมีทีมบริหาร

เคยเป็นแต่ คนทำกิล หรือดูดีหน่อยที่เค้าเรียกกันก็ หัวกิล แค่นั้น อาจจะมีรองหัวหน้ากิล ผู้ช่วย 2-3 คน

จะว่าไปผมก็ชักอยากรู้จริงๆว่า ไอ้คำว่า ผู้บริหาร ทีมบริหารเนี่ย มันมีลักษณะเป็นยังไง ทำงานยังไง มีการลงรายละเอียดกันยังไง

เห็นแต่ใครๆก็พูดว่า ไอ้นั่น บริหาร ไอ้นี่ก็ บริหาร เห้ยยยคือ ใครๆจะมาเป็น บริหารก็ได้ทั้งนั้นเหรอ แบบไอ้แมนขยะแล้วก็ไอ้ต้นสวะ?

หรือแบบกดสร้างกิลขึ้นมา 1 กิล รับคนเข้ากิลมารวมๆกัน พวก igm มาขอเข้ากิลก็รับๆๆ ถามตอบกันแค่ 1-2 ฉบับ ส่งเชิญให้

เสร็จแล้วก็ประกาศๆๆๆๆ เห้ยยขอแร่สร้างทูตหน่อยครับ เห้ยยขอเรน ขอแร่สร้างทูต(อีกแล้ว) เห้ยยขอเรนกันบ้าน เห้ยยๆๆๆขอแร่สร้างทูตหว่ะไกล้แหละ

แล้วเรียกตัวเองว่าผู้บริหาร สักพักมีคนมาช่วย เห้ยยยนี่ทีมบริหารหว่ะ แบบนี้ปล่าว
    2010 - Thx.3 BerkaMoss , UnKnowNU
    2011 - Thx.4 BerkaMoss , AXE-T , END
    2011 - Thx.5 NoLove , UTSL
    2013 - Thx.9 RealMenCry , Immortals
    2013 - Thx.10 MakeThemCry , Immortals
    2013 - Thx.11 Jon Snow , ส้มโอ???
    2015 - Thx.15 อหิงสกะ & yoyojung (แทน), Outlaws & Bandit X ORDER
    2015 - Thx.16 Jon Snow, GOT , AGENT
    2016 - Thx.18 AKA , Diamond
    2010 - Aux.?? Solohx , AMS (แทน)
    2012 - Aux.?? MakeThemCry , AMS
    2014 - Aux.11 NoLove , UNW
    2015 - Aux.13 T-1000 , Thai
    UsX UkX Frx & ComX Experience

เจอดาบส่องโทรจั่นด้วยแฮะ

เป็นไงหละ เรนเป็นแสน

แสนสาหัส 555

ปล.เสกเรนยัดแป๊ป กิล pk ยิ่งไม่ค่อยได้ใช้เรนอยู่
    THx6 [OJ] >> คาวบอย
    THx16 [DBZ] >> วิสล์
    THx17 [PK] >> โพลีก้อน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โพลีก้อน อ่านข้อความ
    เจอดาบส่องโทรจั่นด้วยแฮะ

เป็นไงหละ เรนเป็นแสน

แสนสาหัส 555

ปล.เสกเรนยัดแป๊ป กิล pk ยิ่งไม่ค่อยได้ใช้เรนอยู่
    โดนส่องเหมือนกันอมเรนแปบ
    Thx1 Meteo Mz™-OJ
    Thx2 Dress •DF
    Thx3 U-P-N , HelechoDulce (เกรียนช่วยน้อง)
    Thx4 Meteo BT-SP
    Thx5 USTK 8lG & Lollipop OJ - TEAM
    Thx6 7up OJ - TEAM
    Thx7 Go Mi Nam OJ™Error
    Thx8 Uncenser_ & Bad ass InZ|Oj™
    Thx9 ชุกวู่ OJ™
    Thx10 หมูกาต่าย X3 ATK
    Thx17 Vher PK
    Thx18 หมูกระต่าย Diamond

หวยมาออกที่ผมซะงั้น ยิงผมแล้วเพื่อนๆจะฝากทหารยังไงละทีนี้ตายๆ
    ผิดไม่รับ รับแต่ชอบ ใครๆก็ชอบทำ ''แต่มันไม่ชอบธรรม''

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nolove อ่านข้อความ
    ไม่อยากโดนด่าก็อยู่เฉยๆไว้ครับ

ผมเองก็ไม่อยากจะดูละครเจ้าหญิงจอมงอแงร้อง 3 โซน ลุม 1 แบบรอบก่อนๆหรอก

อีกอย่าง บอร์ดทราเวียนอ่ะ ผมฆ่าได้ทุกเพศ ถ้าจะมาแอคติ้งแต่ตีบทไม่แตกอ่ะอย่าทำเลย น่า..... <<< ผมเซ็นเซอร์ คิดคำเอาเองละกัน

สุดท้าย ผมไม่เคยเรียกตัวเองว่าผู้บริหาร ไม่เคยใช้คำว่าผู้บริหาร ไม่เคยมีทีมบริหาร

เคยเป็นแต่ คนทำกิล หรือดูดีหน่อยที่เค้าเรียกกันก็ หัวกิล แค่นั้น อาจจะมีรองหัวหน้ากิล ผู้ช่วย 2-3 คน

จะว่าไปผมก็ชักอยากรู้จริงๆว่า ไอ้คำว่า ผู้บริหาร ทีมบริหารเนี่ย มันมีลักษณะเป็นยังไง ทำงานยังไง มีการลงรายละเอียดกันยังไง

เห็นแต่ใครๆก็พูดว่า ไอ้นั่น บริหาร ไอ้นี่ก็ บริหาร เห้ยยยคือ ใครๆจะมาเป็น บริหารก็ได้ทั้งนั้นเหรอ แบบไอ้แมนขยะแล้วก็ไอ้ต้นสวะ?

หรือแบบกดสร้างกิลขึ้นมา 1 กิล รับคนเข้ากิลมารวมๆกัน พวก igm มาขอเข้ากิลก็รับๆๆ ถามตอบกันแค่ 1-2 ฉบับ ส่งเชิญให้

เสร็จแล้วก็ประกาศๆๆๆๆ เห้ยยขอแร่สร้างทูตหน่อยครับ เห้ยยขอเรน ขอแร่สร้างทูต(อีกแล้ว) เห้ยยขอเรนกันบ้าน เห้ยยๆๆๆขอแร่สร้างทูตหว่ะไกล้แหละ

แล้วเรียกตัวเองว่าผู้บริหาร สักพักมีคนมาช่วย เห้ยยยนี่ทีมบริหารหว่ะ แบบนี้ปล่าว
    ใจเย็นนะ ใจเย็นๆ ยังไม่ได้เอ่ยเรยนะ ว่าใครเป็นผู้บริหาร ใจเย็นๆ ท่านผู้บริหารรรรร

ละครเจ้าหญิงจบแล้ว ตอนนี้มีเรื่องใหม่ ไม่รู้ว่าผู้กำกับเดิมรึป่าวแต่ชื่อเรื่องคล้ายเดิม ฮีโร่ 3รุม1

ปล. ไม่ใช่ก็อย่าเดือดร้อนจ๊ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย princess13 : 01-08-2016 เมื่อ 10:32 AM

เอาวะ ท่าจะมัน