ชื่อกระทู้: 9 VS Hero (คุยอดีตเชิญห้องอื่น คนไม่ได้ลงรอบนี้ก็อย่าเผือก รำคาญ คนเถียงกัน)

Banned

ฮ่าๆๆ แค่โดนยิง 5-6 คนเอง ตัวหลักๆ แรนยังหนาอยู่เลยสู้ต่อไปๆ อยู่เป็นเมืองฟามก่อน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ -Street อ่านข้อความ
    ฮ่าๆๆ แค่โดนยิง 5-6 คนเอง ตัวหลักๆ แรนยังหนาอยู่เลยสู้ต่อไปๆ อยู่เป็นเมืองฟามก่อน
    ฟามให้คุ้มกับแร่ที่ที่ใช้สร้างเรน ที่เสียไป ราว 150m รวมๆ เวฟละ 360k 416 รอบ เอง สูงๆ

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ raraikannee อ่านข้อความ
    ฟามให้คุ้มกับแร่ที่ที่ใช้สร้างเรน ที่เสียไป ราว 150m รวมๆ เวฟละ 360k 416 รอบ เอง สูงๆ
    แย่แล้วเอก ตัวโตๆ ย้ายไป 9หยางหมดและ จะทำไงดีอ่าา ฟามลูกกิลที่เหลือไปเนอะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ -street อ่านข้อความ
    แย่แล้วเอก ตัวโตๆ ย้ายไป 9หยางหมดและ จะทำไงดีอ่าา ฟามลูกกิลที่เหลือไปเนอะ
    เปลี่ยนชื่อกิลเป็น ชาร์มเฟิญre เลยคับ แนะนำ

กิล Revoult เขียนผิดป่าวไม่รู้นะ เพราะกิลเปลี่ยนชื่อละ
    ตอนมายึดเมืองได้นิ แหม คึกคักกันใหญ่ ทั้งโปรไฟล์ส่วนตัว ในบอร์ด

พอโดนเขาเอาคืนบ้างนิ่งเลย เรนตัวโตๆ แน่นเอีัยด เรนตัวเล็กๆในกิล
    นิโหลงเหลง วิ่งเข้าง่ายสบายยังกะเมืองฟาร์ม
    โดนนิดโดนหน่อยทำเป็นรับไม่ได้ ย้ายกิลล์ เห้อ...

ถ้าย้ายกิลและเปลี่ยนชื่อกิลแบบนี้ ที่เซิฟธรรมดาของพวกผม เค้าเรียกว่า "ยอมแพ้" นะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Signature อ่านข้อความ
    กิล Revoult เขียนผิดป่าวไม่รู้นะ เพราะกิลเปลี่ยนชื่อละ
    ตอนมายึดเมืองได้นิ แหม คึกคักกันใหญ่ ทั้งโปรไฟล์ส่วนตัว ในบอร์ด

พอโดนเขาเอาคืนบ้างนิ่งเลย เรนตัวโตๆ แน่นเอีัยด เรนตัวเล็กๆในกิล
    นิโหลงเหลง วิ่งเข้าง่ายสบายยังกะเมืองฟาร์ม
    โดนนิดโดนหน่อยทำเป็นรับไม่ได้ ย้ายกิลล์ เห้อ...

ถ้าย้ายกิลและเปลี่ยนชื่อกิลแบบนี้ ที่เซิฟธรรมดาของพวกผม เค้าเรียกว่า "ยอมแพ้" นะครับ
    เรนบ้านผมก็แน่นเอี๊ยดนะคับ รอคนมาปะทะ = = แบกไปเถอะ เรนล้าน ฮ่าๆ

Travians
    สถานที่
    Thailand

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Signature อ่านข้อความ

ผมว่า ก้อไม่ต่างจากทางฮีโร่เหมือนกันนะครับ อิอิ ตัวเล็กโล่งครับ
    Thx 3 evanesence - CE|ES N
    Thx 9 evanesence - หมีน้อย & หมูน้อย
    Thx 10 evanesence - หมีน้อย & หมูน้อย
    Thx 15 Shou Nishino - AV™18+
    Thx 16 เกรทไซย่าแมน - DBZ
    Thx 17 จาง ซานฟง - 9 yin http://travian-reports.net/th/report/4898274423b
    Thx 18 The pimp - สถานบันเทิง (เลิกกลางเกมส์)
    Tour final 2017 Pocahontas
    Thx 21 อันปังแมน - Zabb

Travians
    สถานที่
    ประเทศไทย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ evanesence อ่านข้อความ
    ผมว่า ก้อไม่ต่างจากทางฮีโร่เหมือนกันนะครับ อิอิ ตัวเล็กโล่งครับ
    ต่างสิครับ ตัวใหญ่ก็โล่งเหมือนกัน
    ไม่เชื่อลองไป ultraman_A กับ spiderman ดูสิ

เอ๊ะแต่ก็ไปมาแล้ว ไปกลับสบายย โล่งงสบายเลย สะอาดตา
    เกมส์ไม่ค่อยเข้า เฝ้าแต่บอร์ด drama ช๊อปชอบ
    thx17 ultraman_a http://travian-reports.net/th/report/49092155dbe
    ***โดนดาบแดงทุกเมือง 20 วัน ติดต่อกัน ยาวที่สุดที่เคยโดน***

hero นี่สุดยอดจริงๆนะครับ เอา revolt ซึ่งเป็นกุญแจสำคัญที่สุด ซะอยู่หมัด

กิลที่เหลือก็คงไม่มีอะไรมากแล้วครับ รอบบนี้ hero น่าจะชนะแบบไสย์ๆ

กะไอดีเหลือง ไอดีแดง ตีได้แล้วคุยโวกันใหญ่โต

9 ไม่ชนะนี้ซิแปลกนะผมว่า